Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40
    Điên nhất là mình có thằng vela nó đá đến mùa 2020 lúc đó 30 tuổi rồi vậy mà nó còn chạy qua bác xa với dạng free tranfer mặc dù cho nó đá liên tục. Thế mới ức chứ có phải chăng là nó có nhiều danh hiệu rồi nên chán động lực thi đấu. Điên quá những thằng đó có cách nào cho nó chấn thương khoảng 5 tháng không các bác.

Trích dẫn Gửi bởi random
    Điên nhất là mình có thằng vela nó đá đến mùa 2020 lúc đó 30 tuổi rồi vậy mà nó còn chạy qua bác xa với dạng free tranfer mặc dù cho nó đá liên tục. Thế mới ức chứ có phải chăng là nó có nhiều danh hiệu rồi nên chán động lực thi đấu. Điên quá những thằng đó có cách nào cho nó chấn thương khoảng 5 tháng không các bác.
    Bác cứ cho nó tập luyện nặng vào đặc biệt là phần streng & erobic , lúc ấy ko chấn thương mới là lạ .

À, nói vui một chút, nếu bạn muốn nó chấn thương thì cũng không khó lắm, hoặc là bạn muốn dìm nó vào bể khổ (Vì lòng hận thù trào dâng ) Bạn cho nó tập riêng một lịch, chỉ tập Streng và GK, các cái khác cho tụt hết, đảm bảo chỉ số của nó sẽ thảm hại Tiếp tục là cho nó đá như một thằng điên, đá đội chính, đá tuyển U20, cho xuống đội dự bị đá tiếp giao hữu, cứ khoảng 1 tuần nó đá 5 trận thì có...chúa cũng không cứu được nó ha ha (Tàn nhẫn quá T_T)

Khi cầu thủ bỏ tập ta làm thế nào ??????

Trong quá trình chúng ta chơi FM rất hay gặp trường hợp các cầu thủ bỏ tập luyện ( absent training) nhất là các cầu thủ dự bị hoặc các cầu thủ ở đội hình 2 vậy khi đó chúng ta phải làm sao ? :th_no-la-cai-gi-vay
    Có 5 lý do kỷ luật(Discipline Player For):
    No reason (vắng ko lý do)
    Unprofessional Behavior
    Dismissal in prior match(Tập luyện ko nghiêm túc)
    Violent Behavior ( Có những hành động quá khích)
    Poor performance (Phong độ kém)
    & Có 3 mức độ kỷ luật : cảnh cáo , phạt lương 1 tuần & phạt lương 2 tuần

Tuy nhiên khi ta áp dụng các hình phạt trên thì các cầu thủ rất hay phản ứng lại và còn hay bỏ tập hơn . Ai có kinh nghiệm trong vấn đề này thì chỉ giúp với :th_cam-on-cam-on:

Platj mức lương cao nhất : ko cho nó hưởng lương 2 tuần là nó im ngay.

Cũng tùy thôi bmtoan à, cũng có nhiều thằng tiền với nó chẳng là gì, vì nó bất mãn quá rồi, Omni gặp nhiều trường hợp này rồi, phạt tiền nó càng bất mãn và đi nói xấu mình (Nó kêu mình chơi không đẹp, không chuyện nghiệp)

Trích dẫn Gửi bởi Omnislash
    Cũng tùy thôi bmtoan à, cũng có nhiều thằng tiền với nó chẳng là gì
    Đúng đấy , nhớ hồi xưa mới chơi FMM , vừa vào game bid luôn iniesta, trả nó 1M/tuần nó cũng ko chịu về , buộc mình phải dùng đến biện pháp mạnh

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    Đúng đấy , nhớ hồi xưa mới chơi FMM , vừa vào game bid luôn iniesta, trả nó 1M/tuần nó cũng ko chịu về , buộc mình phải dùng đến biện pháp mạnh
    Văn vừa thôi ông. Làm gì có 1M/tuần
    Mà biện pháp mạnh là gì thế

1 triệu là triệu đô ý, cỡ 500k bảng anh/ tuần, cũng hơi điêu điêu . Tớ mới thấy trả lương cỡ 250k bảng anh thôi
    Biện pháp mạnh là Add Manager cho xuống đôi C, đồng thời phát biểu chê thằng này đá phong độ kém, phạt lương No Reason 2 tuần liên tục đến khi nó Unhappy thì thôi, a

Từ hồi chơi FM đến nay em chưa thấy cầu thủ bỏ tập bao giờ với lại khi chơi em cũng chẳng để ý gì cái traning vẫn đá như bình thường , có sao đâu :B83:

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối