Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Máy chơi cheat

Em nghe nói FM 08 còn có cả vụ khán giả nổi loạn đấy Chẳng nhớ em đọc ở đâu ý

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf1
    Em nghe nói FM 08 còn có cả vụ khán giả nổi loạn đấy Chẳng nhớ em đọc ở đâu ý
    Thôi ông ơi , ông đọc ở đâu thì nói nguôn xem , không nhớ thì đừng có nói nhảm , người gì mà suốt ngày chỉ biét mỗi việc bốc phét thế :B79:

Trích dẫn Gửi bởi henry_henry
    Thôi ông ơi , ông đọc ở đâu thì nói nguôn xem , không nhớ thì đừng có nói nhảm , người gì mà suốt ngày chỉ biét mỗi việc bốc phét thế :B79:
    Nhầm ,được chưa :B58:

Hôm đấy em vừa biết trang FMportal nên em vào đọc qua 1 tí , do ko xem kĩ nên nhầm http://www.sigames.com/fm08/fandays/fandays2.jpg . Mọi người vào mà đọc , nhiều thông tin khá hay :B68:

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf1
    Nhầm ,được chưa :B58:

Hôm đấy em vừa biết trang FMportal nên em vào đọc qua 1 tí , do ko xem kĩ nên nhầm http://www.sigames.com/fm08/fandays/fandays2.jpg . Mọi người vào mà đọc , nhiều thông tin khá hay :B68:
    Ông này lúc đầu thì bốc phét ghê lắm , sau bị người ta tố cáo thì kêu nhầm . Không tin mấy anh thử đọc ở một số topic khác mà xem :B58:

Trích dẫn Gửi bởi victim4
    Vic cũng bị cái này hoài, thủ môn cứ hùng hục lên tham gia đá phạt góc, tuy không lên đến vòng cấm đối phương nhưng cũng quá nửa sân. Bi phản công nhanh mà tức tưởi.

Còn cái vụ thủ môn bắt bóng, xong phát bóng lên thì chuyền như đặt vào chân thằng tiền đạo đối phương . Cái này xảy ra thi thoảng 1 lần thì kô sao đàng này xảy ra nhiều quá thành nhàm và thấy tức tối.:B20:
    Cái này thì công nhận thật, nhưng từ khi Up 7.0.2 thì thấy hiện tượng thủ môn phát bóng lên (Ngắn) như đặt vào chân đối phương giảm thấy rõ.

Dù gì thì nó cũng chỉ là games đồng nghĩa với nhiều chi tiết ko có thật ^^
    Lúc các bác ghi đc bàn thắng sút phạt 70 yard sao chẳng thấy ai thắc mắc
    Hay như khi đội mình ghi bàn mà chẳng hiểu vì sao nó lại sút đc vào,trừ khi ng bằng cao su +_+ cũng chỉ ... ôi dào,ngôi sao mà

Trích dẫn Gửi bởi Omnislash
    Cái này thì công nhận thật, nhưng từ khi Up 7.0.2 thì thấy hiện tượng thủ môn phát bóng lên (Ngắn) như đặt vào chân đối phương giảm thấy rõ.
    Tui để long distribution nên chả thấy nó phát bóng ngắn như thế bao giờ cả

Trích dẫn Gửi bởi mymemory
    cho tôi hỏi đã ai gặp trường hợp này chưa:mình đang thắng 1-0 ,cuối trận đội mình đc hưởng phạt góc ,tự dưng thằng thủ môn dở hơi xông lên tham gia tấn công:B58:mà rõ ràng là để back ,thế là máy nó ghi bàn từ sân nhà :B20:.Mà bị mấy lần rồi chứ ko phải 1 lần .Ai biết lí do chỉ hộ mình cái <)
    Vic cũng bị cái này hoài, thủ môn cứ hùng hục lên tham gia đá phạt góc, tuy không lên đến vòng cấm đối phương nhưng cũng quá nửa sân. Bi phản công nhanh mà tức tưởi.

Còn cái vụ thủ môn bắt bóng, xong phát bóng lên thì chuyền như đặt vào chân thằng tiền đạo đối phương . Cái này xảy ra thi thoảng 1 lần thì kô sao đàng này xảy ra nhiều quá thành nhàm và thấy tức tối.:B20:

hình như cái này liên quan đến chỉ số eccentricity của thằng thủ môn , nó cứ thích lên thì chả làm gì được nó , mình cứ để nó băng lên ít , giữ bóng ít , tinh thần phòng thủ , sáng tạo tự do ít thì nó sẽ không lên nữa , còn vụ nó chuyền vào chan đối phương khi hậu vệ chuyền về thì bất khả kháng rồi , trận nào nó bắt mình thua thì phải thua thôi

cái lỗi này thì bó tay chỉ bít là có trận thàng rooney của em đứng sờ sờ việt vị thế mà nó dốc bóng xuóng ghi bàn mới hay !!!!! em bó tay luôn việt vị tới 5 m

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tạo cheat training
    Bởi hungvietuc1 trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-26-2012, 10:25 AM
  2. Hỏi về cách cheat tiền bằng FMRTE
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 11:33 AM
  3. Cheat!
    Bởi hnthuong89 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10