Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100

Bác cho đội nào mượn đi để chờ thời gian xin WP.
    Khi xin nó cũng thông báo mà,can move to aff gì ấy để chờ thờig ian xin hộ chiếu

Trích dẫn Gửi bởi sAdwINd
    Bác cho đội nào mượn đi để chờ thời gian xin WP.
    Khi xin nó cũng thông báo mà,can move to aff gì ấy để chờ thờig ian xin hộ chiếu
    chờ nó xin hộ chiếu lâu ko dzậy bạn .................................................. .......

Các bác cũng giống em. Em mua thằng Iakovenko về được rồi, nó lại có Wp. Cho đi mượn thì nó cũng vẫn đòi Work Permit. Thế mới đau chứ!!!!:hongchiu: Mong bác nào biết thì chỉ dẫn cho anh em với.

Trích dẫn Gửi bởi Tommy Angelo
    Chắc game đã bị lỗi gì rùi, tại sao khi mua cầu thủ ngoài EU (Daniel Carvalho - CSKA Moscow) tới phần xin WP thì cũng đã đc chấp nhận, nhưng tới khi về đội thì lại xuất hiện chữ WP và ko cho đá, làm sao đây, tui đang chơi giải Anh ???
    Tommy có chắc là WP được chấp nhận ko ? Terry nghi có nhiều khi Tommy ko hiểu rõ ý của email nó gửi đến, thấy mua được nên tưởng WP cũng được chấp nhận nhưng thật ra ko phải. FM07 có vụ mua được nhưng ko có wp nữa (tin nhắn có nói rõ á, Tommy đọc kĩ lại xem có nhầm hông), đem về phải chờ (tới lúc nào thì ko biết), hoặc đem đi cho mượn (dĩ nhiên đội mượn ko phải ở Anh, vì có wp đâu) cho đến khi có wp mới thôi

hix, thật chán, trong các phiên bản trước nó cũng hiện cái thông báo là đã đc chấp nhận WP rùi mới có email thông báo accept hay delay gì đó, thế mà đằng này cũng hiện ra cái này rùi ko cho vào đá đc. ko bít chừng nào mới có WP cho nó đây.
    @FM-pro: đã down crack của u rùi, creat game lại rùi, vẫn ko đc.

Trường hợp này là có thật ngoài đời nên bây giờ bạn bị trong game thì cũng ko có gì là lạ.Cứ chờ đi tui nhớ hình như là 1 năm thì có Wp đó

uh thằng Vitti tui mua nó cũng bị dzậy nhưng mà khoảng 1 tháng sau là nó WP được mà

Chắc game đã bị lỗi gì rùi, tại sao khi mua cầu thủ ngoài EU (Daniel Carvalho - CSKA Moscow) tới phần xin WP thì cũng đã đc chấp nhận, nhưng tới khi về đội thì lại xuất hiện chữ WP và ko cho đá, làm sao đây, tui đang chơi giải Anh ???
    -.- tui ít khi gặp, trường hợp cầu thủ ko đc đá thường là vì mới đến chưa hoàn thành thủ tục, hoặc nó có vấn đề cá nhân. Những trường hợp này sẽ biến mất sau 1 thời gian. Giải Anh ít khi gặp vấn đề WP lắm

ặc ặc đã cảnh báo lỗi này khi dùng crack của superfm rùi. Lấy cái crack xịn của tui về mà dùng sữa lỗi workpermit, nhớ creat game mới hé. TUi mua 7 thăgn2 brazil mà có sao đâu

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Work permit và CLB con
    Bởi phuonglan11 trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-18-2013, 05:38 PM
  2. Làm sao đây vs Work permit? :(
    Bởi cuuseo trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-17-2013, 07:54 PM
  3. Muốn ae giúp đỡ vấn đề Work Permit gì đó..........
    Bởi thangttmobile trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-26-2011, 06:56 PM
  4. Tại sao cầu thủ cần "work permit" =.="
    Bởi letuong trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-16-2009, 02:01 PM
  5. Rắc rối với "Work permit"
    Bởi kulu193 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-30-2009, 07:24 PM