Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    nói phét thì vừa vừa thôi chứ bán 3 thằng đó đi mà mua lấy torre thì có lẽ tại chú em là 1 fan cuồng nhiệt của torre rồi.tiếc là bán saviola

Trích dẫn Gửi bởi kakasatthu
    tui bán thằng c.ronaldo và rooney cho chealse được 380 triệu,ghê ko?ko bít thằng chealse làm gì mà giàu khiếp.Mổi thằng bán 190 tiệu
    thế bán nó rồi mu còn thằng nào đá ra hồn nữa ? không cheat mới là chuyện lạ quỹ chuyển nhượng chelsea có 120 m thôi với lại xin thêm được 40 m nữa là hết đất còn xin nữa thì về quê luôn.đéo hiểu nếu mấy bác xuống các câu lạc bộ hạng dưới như leed có 1m hoặc napoli 1,5 m chi tiêu thì thế nào ?

Cũng có thể A. Madrid để ý 3 thằng trước rồi, 3 thằng do kô được ra sân nhiều nên cũng muốn rời barca, torres bất đồng với A.madrid. Nhưng cái này khó xảy ra lắm.

Trời ơi, làm sao bán Rio được giá đó vậy? ngay mùa đầu tiên thì Chels hỏi "enquiry", tui set chỉ có 35m mà nó...cancel offer luôn rồi, huống hồ chi là 90m , bạn làm cách nào vậy?

Chịu thui , ngày trước tui bán Henry cho Chelsea được 90M nhưng bây giờ chơi lại nó chỉ trả có 16.5M . Tức quá

Trích dẫn Gửi bởi cutun_339
    To kakasatthu: Ông post hình lên coi! Chelsea mới vào ngân sách có 140m-150m thôi! Nói láo mà cũng ko bít cách!
    To ColeenMcLoughlin: Ông bán có vẻ lời nhỉ:
    Saviola: 24 tuổi, 1 tài năng trẻ.
    Gudjohnsen: Người của những trận đấu lớn.
    Zambrotta: Hậu vệ cánh phải hay nhất TG.
    Torres: Một chân sút ko có điểm kĩ năng nào vượt quá 17.
    ông cứ chơi thử nó ở bản 7.02 tôi cầm liverpool đến 2016 rồi chú đã 31 tuổi. Nó không những ghi bàn rất đều mà khả năng kiến thiết cũng rất tuyệt. Việc bán cầu thủ giá cao thì có lẽ là cách giảm bớt giá và lấy thêm một ít tiền sau mấy tháng thôi. Cách đó là khả quan.

Trích dẫn Gửi bởi rellik
    78M cơ à. Rio lúc đầu 25M thì phải, em bán gấp đôi (50M) cứ tưởng là lời to...
    Thực ra những thằng nhà giàu mới trả nhiều, mới cả lúc mới chơi nó sung, về sau cũng nghèo dần đi (máy nó kô tiết kiệm), đến 5-6 mùa sau thì chúng nó ra giá cũng bùn lắm.
    Bác nói vậy là nhầm đấy, mình đá bên serie A thấy các đại gia càng về sau chi tiền càng máu

Trích dẫn Gửi bởi Kẻ Yêu Lầm
    nói cho các bác bít nha nếu đổi 2 thằng lấy 2 thằng là chuyện quá khó rồi mà đổi 3 thằng lấy 1 thằng thì đó là 1 chuyện bịp bợm up cái hình lên coi thì bái phục luôn nè cutun toàn nói phét à đừng add nha. Bởi vì sao mình nói câu này vì nều đổi cho 1 CLB ngon thì nó quá thừa vị trí đó và nếu cho 3 thằng về mỗi thằng 30K 1 tuần so với 1 thằng như Torre mất bao nhiu K đâu thử hỏi thằng nào nó ngu nó trả thế bao giờ nếu đổi thế thì hời mặc ju mấy thằng đó kô được gọi là đỉnh nhưng kô THể nói trước được 2 thằng như bác trên nói thì đúng là ngon nhưng kô ổn định cho lắm thui .Kết cho thấy Cutun dạo này hết trò chơi có 1 đêm tui để ý thấy là Spam Pro luôn chắc thấy kô có Mod hay Admin nào nên làm càn tui làm MOd và Smod nhìu rùi nên hay có tật soi mói những người đang online nên ai cứ post liên hòi là tui soi ngay nhưng quên nhanh lắm với những thành viên tâm huyết của Room các room tui đã từng vô thì room này tui tâm đắc nhất, Bởi vì sao? vì tui khoái Game này nhất mù
    nhưng cũng chính vì thế mà kô muốn làm MOd hay Smod làm j nhìu cái mình kô biết mà mem hỏi xấu hổ lắm.
    Chả biết nói thế có đúng kô bỏ qua cho mìn nha
    chả hiểu bạn đang nói cái gì cả .

Trích dẫn Gửi bởi Kẻ Yêu Lầm
    Muốn bán cầu thủ giá cao thì đừng nên chơi tiền ngay mà bạn hãy lấy tạm thời 1 số tiền thui và đẩy tiền trả góp là 12 tháng or 24 tháng cao lên là ok mù như thằng Rio bt bán giá 50UK tiền tươi là cao lắm rùi nhưng khi mà bạn chỉ lấy 20M trước tăng 60M trả góp nó đồng ý cũng được mà Tiền trước hay sau cũng thế thui
    mà FM hình như lỗi chỗ này bán Rio 80M mà nó mua song trả hết luôn nhưng chỉ được ~70M rùi chả thấy nó trả góp qua
    Ko phải là lỗi ,mà số tiền trả chậm đó sẽ bị '' sung công '' vào ngân sách CLB . Các bác chơi lâu như vậy rồi mà ko biết vụ này à , hàng tháng khi nó báo tình hình tài chính trong tháng lỗ hay lãi thì tốt nhất mình nên vào kiểm tra , trong đó có 1 dòng tôi quên tên rồi nhưng đại loại nó ghi là tiền bán cầu thủ , ví dụ các bác bán Kaka 80m cho Chel chẳng hạn , nó trả các bác 30 m $ mặt , 50 m trong 18 month , thì trong ngân sách mua bán của các bác sau 18 month đó sẽ được 30 m + ... một số % của 50 m nữa , bao nhiêu % thì tôi ko rõ , chỉ biết là mình ko thể có hết được 80 m dành cho việc mua bán !!!

Còn vụ Rio 78 m , nhưng là 78 m USD thì nói làm gì , đồng tiền thông dụng mà các gamer FM chơi hầu hết là euro , thử tính ra coi , 78 m USD hình như là bằng 36 hay 37 m bảng , bằng khoảng 50 m euro phải ko , đấy là chuyện bình thường mà ....

Random mua Torres kiểu ji` chỉ dùm với.Tôi cũng cầm Liverpool,muốn mua Torres quá mà cứ vừa vào đầu mùa giải là đã bị Chease mang 91 M ra đè tui rồi.Mình cũng trả tầm đó nhưng Torres về Chease vì lương cao hơn mức tối đa mà Board Liverpool cho phép(để key player rồi).Mình chơi bản 7.0.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối