Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    bán cầu thủ giá cao khó chít thằng C.Ronaldo tui bán 80M thằng nào cũng ok mà chẳng thằng nào có tiền trả ="= chán quá bán luôn 30M

tui mua được tores ko mất xu nào lun, chi phải đổi cho alt madrid 3 chú saviola, gudjohnsen mấy cả zambrotta thui(toàn thằng già)

tui bán thằng c.ronaldo và rooney cho chealse được 380 triệu,ghê ko?ko bít thằng chealse làm gì mà giàu khiếp.Mổi thằng bán 190 tiệu

To kakasatthu: Ông post hình lên coi! Chelsea mới vào ngân sách có 140m-150m thôi! Nói láo mà cũng ko bít cách!
    To ColeenMcLoughlin: Ông bán có vẻ lời nhỉ:
    Saviola: 24 tuổi, 1 tài năng trẻ.
    Gudjohnsen: Người của những trận đấu lớn.
    Zambrotta: Hậu vệ cánh phải hay nhất TG.
    Torres: Một chân sút ko có điểm kĩ năng nào vượt quá 17.

MOD xóa 2 bài trên giùm em với! Để lại 1 bài thui! (Xóa cả pài này)! EM lỡ tay!

Trích dẫn Gửi bởi ColeenMcLoughlin
    tui mua được tores ko mất xu nào lun, chi phải đổi cho alt madrid 3 chú saviola, gudjohnsen mấy cả zambrotta thui(toàn thằng già)

Bó tay, ông đổi đi mất ba thằng hay của đội lấy một thằng rồi ... sướng à?
    Đổi thế này thiệt quá :clock:

nói cho các bác bít nha nếu đổi 2 thằng lấy 2 thằng là chuyện quá khó rồi mà đổi 3 thằng lấy 1 thằng thì đó là 1 chuyện bịp bợm up cái hình lên coi thì bái phục luôn nè cutun toàn nói phét à đừng add nha. Bởi vì sao mình nói câu này vì nều đổi cho 1 CLB ngon thì nó quá thừa vị trí đó và nếu cho 3 thằng về mỗi thằng 30K 1 tuần so với 1 thằng như Torre mất bao nhiu K đâu thử hỏi thằng nào nó ngu nó trả thế bao giờ nếu đổi thế thì hời mặc ju mấy thằng đó kô được gọi là đỉnh nhưng kô THể nói trước được 2 thằng như bác trên nói thì đúng là ngon nhưng kô ổn định cho lắm thui .Kết cho thấy Cutun dạo này hết trò chơi có 1 đêm tui để ý thấy là Spam Pro luôn chắc thấy kô có Mod hay Admin nào nên làm càn tui làm MOd và Smod nhìu rùi nên hay có tật soi mói những người đang online nên ai cứ post liên hòi là tui soi ngay nhưng quên nhanh lắm với những thành viên tâm huyết của Room các room tui đã từng vô thì room này tui tâm đắc nhất, Bởi vì sao? vì tui khoái Game này nhất mù
    nhưng cũng chính vì thế mà kô muốn làm MOd hay Smod làm j nhìu cái mình kô biết mà mem hỏi xấu hổ lắm.
    Chả biết nói thế có đúng kô bỏ qua cho mìn nha

Trích dẫn Gửi bởi ColeenMcLoughlin
    chỉ có 1 từ để nói : gà saviola mới có 24t mà đã bảo là già thì potrym

ui mua được tores ko mất xu nào lun, chi phải đổi cho alt madrid 3 chú saviola, gudjohnsen mấy cả zambrotta thui(toàn thằng già)
    1 vụ đổi chác hợp lí đấy chứ. Barca thì chơi 4-5-1 là hợp lí rồi , cần 1 tiền đạo để bù với Etoo..Nhưng bán Zambrotta đi thì khó nghĩ đấy

Cũng phải, A.Madrid lấy đâu ra tiền trả lương cho bọn kia, mà chắc gì 3 thằng đã chịu sang

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối