Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50
    Tôi đồng ý với ý kiến là muốn bán với giá cao thì chỉ có cách chấp nhận trả sau thôi !
    Nhưng ko khoái lắm ! Mình thì cần tiền gấp để mua cầu thủ mà đòi trả sau thì còn ý nghĩa gì !
    Tốt nhất là nên tìm những CLB nào nhiều tiền mà bán Chel , Real , Bayen , Man , .....chẳng hạn nó sẵn sàng trả tiền trc nhiều lắm

Chọn cách bán cầu thủ với mức lời cao nhất

Chơi FM a e thường chú ý cách mua cầu thủ với ja' hời nhất(dĩ nhiên)
    Nhưng bán cầu thủ cũng là một phần tất yếu(có bán thì mới có xiền)
    E lập topic này mog các bro cho ý kiến làm cách nào bán dc nhiều xiền nhất(trong khả năng của cầu thủ).
    Nhìu lần e định tăng ja',cứ reject offer nhưng sau cùng nó toàn bỏ chạy mất dép,để thag` cầu thủ của mình lẻ loi.thế mới đau chứ.hic

Chơi FM a e thường chú ý cách mua cầu thủ với ja' hời nhất(dĩ nhiên)
    Nhưng bán cầu thủ cũng là một phần tất yếu(có bán thì mới có xiền)
    E lập topic này mog các bro cho ý kiến làm cách nào bán dc nhiều xiền nhất(trong khả năng của cầu thủ).
    Nhìu lần e định tăng ja',cứ reject offer nhưng sau cùng nó toàn bỏ chạy mất dép,để thag` cầu thủ của mình lẻ loi.thế mới đau chứ.hic
    Muốn bán cầu thủ giá cao thì đừng nên chơi tiền ngay mà bạn hãy lấy tạm thời 1 số tiền thui và đẩy tiền trả góp là 12 tháng or 24 tháng cao lên là ok mù như thằng Rio bt bán giá 50UK tiền tươi là cao lắm rùi nhưng khi mà bạn chỉ lấy 20M trước tăng 60M trả góp nó đồng ý cũng được mà Tiền trước hay sau cũng thế thui
    mà FM hình như lỗi chỗ này bán Rio 80M mà nó mua song trả hết luôn nhưng chỉ được ~70M rùi chả thấy nó trả góp qua

ta nên ký hợp đồng nhận hoa hồng khi thằng đấy đc chuyển nhượng trong lần ngay sau đó
    với thằng nào có chiển vọng ấy
    mấy thằng già già thì cái này không ăn thua

78M cơ à. Rio lúc đầu 25M thì phải, em bán gấp đôi (50M) cứ tưởng là lời to...
    Thực ra những thằng nhà giàu mới trả nhiều, mới cả lúc mới chơi nó sung, về sau cũng nghèo dần đi (máy nó kô tiết kiệm), đến 5-6 mùa sau thì chúng nó ra giá cũng bùn lắm.

rio của tui bán lun 78m tiền tươi lun. hok cần trả góp j cả hehe ( này thì 70 char !!!!!!)

hình nà

mún bán được nhiều tiền thì phải xem transfer budget của nóa còn nhiêu tiền mà liệu. Nếu nó còn có 20m mà cứ bắt nó trả ngay 30m thì chịu sao được -----> cancel transfer chắc

bán là bán những thằng hàng lởm thui. chứ Rio nói làm gì tui bán cho thằng cheseal 90M mà. bây giờ nói về những thằng tầm tầm muốn đẩy đi với giá đừng quá rẻ mạt như mấy thằng trẻ của mình giá khoảng 5M nhưng nó hỏi mình bảo giá có 2M mà nó còn kô thèm mua.
    Theo tui thì tốt nhất là cho nó thỉnh thoảng đá tí để thằng scout của nó đánh giá dc thằng cầu thủ của mình. Nhưng cũng khó vì thằng pack ji sung của tui nửa mùa giải đá dc những 11 trận xong để tranfer list thì có đến mấy chục chú phi vào để ý nhưng toàn đòi mượn thui chẳng thằng nào mua cả. Ai làm sao dc kô nhỉ nhưng tui nghĩ lúc nào nó thích thì nó mới mua thui

Hết mùa giải 06/07 Rio tui rao bán mà có thằng nào vào hỏi mua đâu...kể cả mới vào chơi MU nhưng mà không thằng nào hỏi mua Rio cả thế mới chán chứ....Mà ngân sách chi cho chuyển nhượng có mỗi 9M mặc dù sau mùa giải tui đã giành C1, FA,Vô địch Ngoại hạng Anh cùng MU lại còn giành cả Cup CS và Siêu cúp Châu Âu, làm giầu cho CLB hơn 50M Euro thế mà bọn board của MU chỉ cho có 8M E về sau tăng thêm 1M nữa (ức chế thật mùa giải đầu tui mua hết có 26M E)

mấy thằng hàng lởm thì tốt nhất cho nó đá vài trận cho form lên cao chút mới được hàng. Tui cho Wes Brown với Park đá vài trận cuối mùa trước khi bán, đến cuối mùa cả đống CLB nhảy dzô mua ( cóa cả Barca vơi Milan lun ^^) mỗi nhóc 15m

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối