Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    huhu,chết em rui.Giờ sao đổi đc.Thôi rút kinh nghiệm ở FM08 vậy.Hy vọng ra sớm,hehe

ko hiểu là do lập trình của FM hay là do chiến thuật của mình mà cứ khi nào mình đến dá sân khách là lại bị chủ nhà ép sân cho tơi bời, cho dù là đội ấy yếu đến đâu

Bạn phải thử tìm trong đội hình trẻ của mình xem , kiểu gì chẳng có <)

Trích dẫn Gửi bởi ColeenMcLoughlin
    ko hiểu là do lập trình của FM hay là do chiến thuật của mình mà cứ khi nào mình đến dá sân khách là lại bị chủ nhà ép sân cho tơi bời, cho dù là đội ấy yếu đến đâu
    he he cai nay phai co 1 qua trinh lau dai thi bac moi da dc tren san khach. Hoi truoc tui cung vay, bay gio deck so da tren san khach haha:B68::B68::B47:

Đá sân khách thì chơi chiến thuật 4-4-1-1 phòng thủ phản công sẽ rất hiệu quả trước các đội bóng lớn

Trích dẫn Gửi bởi vdlalone
    mình cầm mu đến năm 2010 cũng có được hai chú việt nam tuyển về đội u18 trước đó cũng có một chú từ việt nam nhưng lại tên anderson, ngộ thiệt
    --> Chắc nà gốc của nó ở nước khác nên tên mới vậy , như em nè một thằng người Pháp tên giống của người VN

Lạ nhỉ. Em dẫn dắt MU đến 2010 rồi mà chả thấy chú nào người Việt cả. Toàn người Anh với Scotland. Có khi cho bác Phạm Huỳnh Tam Lang về làm Young Coach hay Scout mới có nhỉ. Em để quốc tịch là Việt Nam mà?

Chơi Unemploy thì hơi mệt, vì mới chơi chưa có experience nên làm gì có câu lạc bộ hay đội tuyển nào mời dẫn dắt, như thế thì cứ chờ đến bao giờ. Có khi mãi mãi cũng chẳng đc chú nào mới huấn luyện đâu. Tôi chơi huấn luyện đội Brazil vô địch các cup, các giải ở cả đội U23 hay U21 mãi phải 2 năm sau mới có chú Nuremberg (yếu xìu) mời HLV nè

Trích dẫn Gửi bởi minhquan147
    Em thấy rằng anh em mình đi làm huấn luyện viên cả đời cho chúng nó mà $$ chẳng thấy để đâu.$$$ đó để mua xe hơi, mua nhà,cưới vợ,hay ít nhất cũng có 1 cái tài khoản để anh em minh ky kóp mai kia mua cái câu lạc bộ lởm mà huấn luyện.Thường anh em quản lý chẳng để ý đến tiền lương của mình ------------> ăn cơm nhà vác tù và cho Abamovick :horse::horse::horse::horse:
    Nó vẫn trả lương cho ông đều đều đấy thôi. Khoản tiền lương mình có thể thương lượng mỗi lúc gia hạn hợp đồng, mình không để ý chứ không phải là không thật ^^

cac bac noi cung dung.theo tui so tien ma clb tra luong cho minh thi FM van phai de nhu kieu minh gui tien vao ngan hang ay.sau neu minh bi duoi viec chang han hoac chan lam HLV thi minh dung so tien da tick cop duoc di mua han 1 clb khac.
    con cai vu lay quoc tich cua minh la vietnam thi dung la o duoi bon U19 hoac U21 se co 1 vai cau thu tre mang ten va quoc tich viet giong minh<

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [LM] trận thắng với tỷ lệ kiểm soát bóng thấp nhất
    Bởi laka.vn trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-03-2016, 03:44 PM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-23-2013, 04:51 PM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-06-2011, 03:55 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-27-2010, 06:05 PM