Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    Em chơi Chelsea , em thấy có 1 số trận kết quả thắng hay thua ko phụ thuộc nhiều vào cầu thủ của mình . Dường như còn phụ thuộc vào cái mác CLB ...

Mùa 07-08 , Chelsea em đội hình khủng nhất FM luôn roài ( chuyện ,dùng FMM mà ) nhưng trận tranh siêu cúp với MAn utd vẫn bị nó dập . Load/save chục lần vẫn thua cách biệt 1 bàn ,điều kì lạ là đội hình bọn M u rất bình thường,hầu như toàn những thằng có sẵn >.< .

Lúc đầu cũng tưởng thằng Ferguson nó dẫn dắt hay hơn mình , em mới load lại , add manager MAn utd , đá thử lại với CHelsea . Tactics M u ko chỉnh gì , chỉ load nguyên tac 442 attacking có sẵn , còn line up thì "ask to pick " .Chiến thuật ko hề có gì đặc biệt .

Xong cho đá với CHelsea 4-2-3-1 .... ,vẫn thua với cách biệt 1 bàn ....

Cuối cùng phải dùng FMM chỉnh cho condition bọn nó xuống hết 1,2

Dù gì vẫn sợ nhất Manchester , bó tay bó luôn cả chân .... :B79:
    Khiếp . Cách bác này chơi bậy quá . Cứ save load liên tục , lại còn dùng FMM chỉnh hết lực cầu thủ đối phương xuống nữa chứ !

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    Em chơi Chelsea , em thấy có 1 số trận kết quả thắng hay thua ko phụ thuộc nhiều vào cầu thủ của mình . Dường như còn phụ thuộc vào cái mác CLB ...

Mùa 07-08 , Chelsea em đội hình khủng nhất FM luôn roài ( chuyện ,dùng FMM mà ) nhưng trận tranh siêu cúp với MAn utd vẫn bị nó dập . Load/save chục lần vẫn thua cách biệt 1 bàn ,điều kì lạ là đội hình bọn M u rất bình thường,hầu như toàn những thằng có sẵn >.< .

Lúc đầu cũng tưởng thằng Ferguson nó dẫn dắt hay hơn mình , em mới load lại , add manager MAn utd , đá thử lại với CHelsea . Tactics M u ko chỉnh gì , chỉ load nguyên tac 442 attacking có sẵn , còn line up thì "ask to pick " .Chiến thuật ko hề có gì đặc biệt .

Xong cho đá với CHelsea 4-2-3-1 .... ,vẫn thua với cách biệt 1 bàn ....

Cuối cùng phải dùng FMM chỉnh cho condition bọn nó xuống hết 1,2

Dù gì vẫn sợ nhất Manchester , bó tay bó luôn cả chân .... :B79:
    Khiếp . Cách bác này chơi bậy quá . Cứ save load liên tục , lại còn dùng FMM chỉnh hết lực cầu thủ đối phương xuống nữa chứ !

Trích dẫn Gửi bởi kimiquy
    Hic, tại em thấy trò này bất công quá :B47: , bỏ 1B ra mua cầu thủ mà vẫn thua cái bọn lìu tìu này (em còn mua được cả Bojan đấy ^^ )

Hehe , mà cũng nhờ em cho nên cái bọn hay được em mua cầu thủ như Barca , Ars , Valen.... có ngân sách chuyển nhượng cao ngất ngưởng ... Tha hồ mua sắm ...:B47:

Trích dẫn Gửi bởi kimiquy
    Hic, tại em thấy trò này bất công quá :B47: , bỏ 1B ra mua cầu thủ mà vẫn thua cái bọn lìu tìu này (em còn mua được cả Bojan đấy ^^ )

Hehe , mà cũng nhờ em cho nên cái bọn hay được em mua cầu thủ như Barca , Ars , Valen.... có ngân sách chuyển nhượng cao ngất ngưởng ... Tha hồ mua sắm ...:B47:

em cầm MU mà ngại nhất thàng westham , đúng là khắc tinh , ghi 2 bàn dẫn trước hiệp một đến hiệp 2 ép sân như vậy ma bị nó tọt cho 2 bàn từ phạt góc

em cầm MU mà ngại nhất thàng westham , đúng là khắc tinh , ghi 2 bàn dẫn trước hiệp một đến hiệp 2 ép sân như vậy ma bị nó tọt cho 2 bàn từ phạt góc

Thằng Westham này ko chỉ có Man U đâu ko , Chelsea của tui gặp nó là chật vật lắm , cho dù lúc đó phong độ CLB đang lên cao mà gặp nó thì chao ôi win hơi khó , chỉ toàn là draw không

Thằng Westham này ko chỉ có Man U đâu ko , Chelsea của tui gặp nó là chật vật lắm , cho dù lúc đó phong độ CLB đang lên cao mà gặp nó thì chao ôi win hơi khó , chỉ toàn là draw không

Với tui thì tui ngại westham với thang bolton thui , đặc biệt là thằng bolton nó chơi ở đâu cũng với chiến thuât 4-5-1 có mỗi anelka mà quay mấy ông evra helze chóng cả mặt , một mùa phải gặp nó đến 5 lần khiếp vía

mình đá chel chỉ ngại villa, westham, tottemham, mấy cái đội này đá kiểu gì ấy toàn phản công nhanh rồi ghi bàn

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2016, 11:35 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-05-2016, 04:49 PM
  3. [LM] Đội bóng kiểm soát bóng nhiều nhất trong 1 trận đấu
    Bởi slight_wind01 trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-04-2016, 06:28 PM
  4. Dự đoán đội bóng khủng nhất FM13 và mùa bóng mới 2012-13 !!!
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 09-06-2013, 08:38 AM
  5. [Event HOF] Đội bóng có trận đấu có tỉ lệ tack bóng cao nhất
    Bởi nguyenvanan91 trong diễn đàn Event Hall of Fame
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-18-2011, 12:25 PM