Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf1
    Nói đừng buồn nhé ,em nghi bác chơi Cheat lắm , thằng nào cũng " super" thế kia .....Mà sao thằng Rio của bác bị "Inj" mà Con vẫn 98 % nhỉ ?

Nghi lắm. ......
    Đọc bài post nào của ku này cũng thấy vừa gà vừa .... lộn xộn . Chả lẽ chú chơi chưa vô địch bao giờ hay sao mà chú ko biết . Bất kể ở vòng đấu nào , khi đội bóng vừa vô địch thì tự động morale của tất cả các thành viên trong đội sẽ thành superb hết . Trừ 1 vài trường hợp , ví dụ như có 1 thằng trong đội hình chú đang đặt nó lên list thì nó chỉ được very good khi đội nó vô địch là cùng .

Còn tôi thấy anh em bảo là Inj thì ko bao giờ Con được 98 % á . Xin thưa rằng bác nào nói thế mà tự xưng mình là pro mới buồn cười đấy . Khi 1 cầu thủ inj màu vàng trong trận đấu ( chấn thương nhẹ ) mà mình vẫn để nó đá hết trận , thì 90 % sau khi hết trận đấu cầu thủ đó sẽ chấn thương . Và ngay sau khi được physio báo cầu thủ đó chấn thương thì Con của nó vẫn giữ nguyên như lúc bình thường , Con của nó có giảm thì sớm nhất cũng phải để qua 1 ngày !!!

Tôi chưa dám nói ông 44vn có cheat hay save load ko bởi vì tôi chưa xem được cái file save của ông ấy , nhưng những '' ma cũ '' cũng đừng vì thế mà nhảy vào '' hội đồng '' như thế . Thành viên mới chưa biết anh em trong 4rum ghét cheat , dù có cheat thì họ cũng tốn nhiều công sức rồi . Các ông hội đồng như thế khéo 4rum sau này chả còn mem mới nào dám tham gia nữa !!!

Thui các bác ơi người ta có chơi cheat thì cũng mất công mà nhưng chắc là mới chơi và là new mem trong forum thì mới khoe cái trò này chứ. Theo em bác kia nên rút kinh nghiệm nếu cái gì nó đúng ko chơi save&load hay cheat thì mang lên mọi người sẽ ủng hộ .Nhung cái vụ này vô lý quá tui cầm chelsea mà cũng còn hòa mấy trận ko đâu vào với đâu nữa là .Cầu thủ mình chơi tốt nhưng khổ cái thằng thủ môn nó hay xuất thần lắm nên hòa là thường xuyên .Tốt nhất bác nên đính chính và sr mọi người là tốt nhất

30 trận thắng 29 hòa 1 thì thật sự tôi kô thấy ai đá đc kinh thế.Kô chơi cheat nhưng chắc phải chơi save load roài!

Trích dẫn Gửi bởi Sir_peter_Blood
    Còn tôi thấy anh em bảo là Inj thì ko bao giờ Con được 98 % á . Xin thưa rằng bác nào nói thế mà tự xưng mình là pro mới buồn cười đấy . Khi 1 cầu thủ inj màu vàng trong trận đấu ( chấn thương nhẹ ) mà mình vẫn để nó đá hết trận , thì 90 % sau khi hết trận đấu cầu thủ đó sẽ chấn thương . Và ngay sau khi được physio báo cầu thủ đó chấn thương thì Con của nó vẫn giữ nguyên như lúc bình thường , Con của nó có giảm thì sớm nhất cũng phải để qua 1 ngày !!!
    Nói cũng có lí , giải thích kĩ hơn xem nào :B68: :B68:

EM chưa hiểu cái chỗ in đậm , "Con giữ nguyên lúc bình thường là sao ??? THeo em biết , sau mỗi trận đấu thì vào Squad thấy Condition của bọn cầu thủ cũng thường 8x % , làm gì mà vừa đá xong nó 98 ?????? :B47: :B47: Cứ coi như Rio cá biệt đi , thì đồng đội của nó Con 9x% hết rồi chứng tỏ ko phải vừa đá xong chụp luôn ....
    Chắc em chưa hiểu ý bác ...:B90:

Trích dẫn Gửi bởi Sir_peter_Blood
    Nói cũng có lí , giải thích kĩ hơn xem nào :B68: :B68:

EM chưa hiểu cái chỗ in đậm , "Con giữ nguyên lúc bình thường là sao ??? THeo em biết , sau mỗi trận đấu thì vào Squad thấy Condition của bọn cầu thủ cũng thường 8x % , làm gì mà vừa đá xong nó 98 ?????? :B47: :B47: Cứ coi như Rio cá biệt đi , thì đồng đội của nó Con 9x% hết rồi chứng tỏ ko phải vừa đá xong chụp luôn ....
    Chắc em chưa hiểu ý bác ...:B90:

Bạn này chơi giỏi quá, có bí quyết gì không bạn . Mình thực sự rất khâm phúc nhưng người trẻ tuổi mà tài cao đấy

tôi nghi cha này chơi cheat lắm,bình thường thì khó mà thắng được như vậy lắm.

THế mà thèng Henry nó bảo nó down được Nó bốc phét kinh quá ~>.<~

@44: khổ thân bác em nghĩ chẳng ai tin đâu
    Có gì ma ko down được. Tui down được rồi đây này. Tạo 1 cái account ở trang đấy, rồi khi nó hiện ra link download thì ném link đấy vào flashget, trong flashget nhớ dùng username và pass ở trang đấy. Chú ý: chỉ được chia thành 5 khi down (vì acc free nó chỉ cho đến thế). Tui down mất có 3 phút.

P/S: đã chơi thử trận đầu sau khi tải file save về: không hiểu sao file save này rất lạ, vì tôi thấy ko hề có mục khen chê cầu thủ trước, trong và sau trận đấu. Cái này anh em nào chơi FM7 đều biết mà! Chơi trận đầu gặp Everton sân khách, thua ngay 1-4, bản thân tui nhận xét không thấy MU trội hơn Ever ở điểm nào cả. Hoặc có thể không quen chăng?

Còn anh em nào thích down thì tui đã up lên site này đây. Đúng theo yêu cầu nhé, link chỉ tồn tại trong 7 ngày. Tha hồ mà mổ xẻ nhé
    Mã:
    http://download.yousendit.com/44DE00807A940BC8

THế mà thèng Henry nó bảo nó down được Nó bốc phét kinh quá ~>.<~

@44: khổ thân bác em nghĩ chẳng ai tin đâu
    Có gì ma ko down được. Tui down được rồi đây này. Tạo 1 cái account ở trang đấy, rồi khi nó hiện ra link download thì ném link đấy vào flashget, trong flashget nhớ dùng username và pass ở trang đấy. Chú ý: chỉ được chia thành 5 khi down (vì acc free nó chỉ cho đến thế). Tui down mất có 3 phút.

P/S: đã chơi thử trận đầu sau khi tải file save về: không hiểu sao file save này rất lạ, vì tôi thấy ko hề có mục khen chê cầu thủ trước, trong và sau trận đấu. Cái này anh em nào chơi FM7 đều biết mà! Chơi trận đầu gặp Everton sân khách, thua ngay 1-4, bản thân tui nhận xét không thấy MU trội hơn Ever ở điểm nào cả. Hoặc có thể không quen chăng?

Còn anh em nào thích down thì tui đã up lên site này đây. Đúng theo yêu cầu nhé, link chỉ tồn tại trong 7 ngày. Tha hồ mà mổ xẻ nhé
    Mã:
    http://download.yousendit.com/44DE00807A940BC8

P/S: đã chơi thử trận đầu sau khi tải file save về: không hiểu sao file save này rất lạ, vì tôi thấy ko hề có mục khen chê cầu thủ trước, trong và sau trận đấu. Cái này anh em nào chơi FM7 đều biết mà!
    Cho thằng assistant manager nó lo việc team talks thì không thấy là đúng rồi

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [YFF SS3] FM-VN Premier League - Who's next?
    Bởi rickyson280287 trong diễn đàn Fantasy Football League
    Trả lời: 178
    Bài viết cuối: 05-22-2015, 08:56 AM
  2. The best of Premier League
    Bởi ketoanbacviet79 trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-03-2013, 07:53 PM
  3. Facepack - Premier League 10/11
    Bởi hai0chin trong diễn đàn Face in FM 11
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-03-2010, 08:42 AM
  4. Premier League cho ae ở EU đây