Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    THế mà thèng Henry nó bảo nó down được Nó bốc phét kinh quá ~>.<~

@44: khổ thân bác em nghĩ chẳng ai tin đâu

Chính xác đó; tôi nghĩ hỏi 100 người có chút hiểu biết về bóng đá thì chắc phải 80 người ko tin; còn hỏi 10 người chơi FM có kinh nghiệm thì đến....12 người trả lời là cheat (2 người dôi ra là bạn của những người đc hỏi, đừng hiểu lầm tui ^^)
    Mà ai bảo với 44vn là chấn thương xong, qua ngày tiếp theo mới giảm condition??? nếu là chấn thương trong trận đấu thì ngay khi có cờ đã bị giảm lực rồi (kể cả cờ vàng); còn bật danh sách cầu thủ ra thì cứ có biểu tượng inj đỏ là condition ko thể đạt mức 9x (kể cả bị bệnh như cúm; cảm lạnh, virut....).
    Bác càng cố thanh minh càng lộ ra sơ hở của mình thôi
    Với lại góp ý với bác 1 câu nhé, "chấn thương" chứ ko phải "trấn thương", bài đầu bác viết tui nghĩ là do trong khi typing nhiều khi do ko để ý nên nhầm chính tả, nhưng đằng này 2 bài khác nhau đc bác viết tại 2 thời điểm khác nhau mà cùng bị viết nhầm thì bác nên xem lại

Nói thẳng, "đcm" thằng nào chơi cheat ! (nói theo cách của victim, chứ thực chất em không hay dùng cái từ "đcm")

@hoangfbf : Thì thắng vài trận liền thì đứa nào chả Superb

@ Rio Inj vừa mới trận đó xong, đá xong thì 44 chụp màn hình luôn, nó chưa hiển thị

@m0nit0r : Không hề

File save của em đây (click vào mới có link, không phải link trực tiếp đâu)

http://files-upload.com/files/468884/forty4vn_manutd.fm

Thành viên mới vào mà mọi người nói thế ai muốn gia nữa người ta up file save lên đó sao không ai vào nói là cheat hay cái gì đó..

Nhìn cái cột av rate mà thấy choáng, thằng Enyeama được đến 7,86 bó tay luôn.

Rõ ràng điểm thủ môn cao như thế thì thắng nhiều là đương nhiên. Nếu đá được thế này thì thật sự là 44vn quá giỏi . Mới nhìn tôi cũng tưởng là save/load

Trích dẫn Gửi bởi forty4vn
    @ Rio Inj vừa mới trận đó xong, đá xong thì 44 chụp màn hình luôn, nó chưa hiển thị

File save của em đây (click vào mới có link, không phải link trực tiếp đâu)

http://files-upload.com/files/468884/forty4vn_manutd.fm
    Thứ nhất file save em ko download được , check lại link đi bác>>> (Nếu có đi nữa thì nó cũng chẳng CM đc bác có saveload ko :B47: )

Thứ hai nữa : "Rio Inj vừa mới trận đó xong, đá xong thì 44 chụp màn hình luôn, nó chưa hiển thị " - ý bác là hiển thị gì ??? Giải thích thế này ko đc đâu . Cả cái FM 07 nói thật em chưa thấy thằng nào Inj "đỏ" mà Con 98% cả

Thứ ba nữa : Cái icon "Inj" của Rio và Giggs nhìn màu nó ko tự nhiên lắm ( hi chắc tại chất lượng ảnh kém )

Nói chung với đội hình này + ko saveload +ko cheat mà bác đá được như thế thì em ko tin đâu :B79:

@ Omni :

Càng nhìn càng muốn chửi "đcm" thằng forty4vn. Ngu mà lại thích khoe khoang.
    @ Victim :
    3 ngày là ít :B28: ( controversy = 20 )

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf1
    Thứ nhất file save em ko download được , check lại link đi bác>>> (Nếu có đi nữa thì nó cũng chẳng CM đc bác có saveload ko :B47: )

Thứ hai nữa : "Rio Inj vừa mới trận đó xong, đá xong thì 44 chụp màn hình luôn, nó chưa hiển thị " - ý bác là hiển thị gì ??? Giải thích thế này ko đc đâu . Cả cái FM 07 nói thật em chưa thấy thằng nào Inj "đỏ" mà Con 98% cả

Thứ ba nữa : Cái icon "Inj" của Rio và Giggs nhìn màu nó ko tự nhiên lắm ( hi chắc tại chất lượng ảnh kém )

Nói chung với đội hình này + ko saveload +ko cheat mà bác đá được như thế thì em ko tin đâu :B79:

@ Omni :

@ Victim :
    3 ngày là ít :B28: ( controversy = 20 )

Ai bảo với ông là link ko down được , tui vẫn down bình thường , có sao đâu mà .... Chắc lại chưa down viết bài để spam chứ gì :B90: :B28: 50...........................

SAO VẪN CHƯA ĐỦ 50 CHAR NHỈ ??? 5050505050505050505050505

Ai bảo file save ko chứng tỏ đc gì; cứ mở ra nghiên cứu tình hình mua bán; chỉ số cầu thủ, diễn biến các trận đấu.... cũng tìm ra khối cái hay ho; tuy nhiên những người làm khéo thì đúng là chỉ dựa vào file save thôi thì khó mà biết đc có cheat hay ko
    Chỉ có 1 cái em biết rõ đấy là nếu chơi save load thì cứ 1 đội hình uýnh lại cả thế giới; các clb khác đá ko bao h bắt bài (hay thực ra là bị buộc phải đá mà ko đc bắt bài thì kết quả mới đc ghi nhận ); em từng chơi save load rồi em biết, có những trận ngồi save đi load lại cả buổi, thay đổi đội hình các kiểu mà ko ăn nổi máy(càng bản sau máy càng khốn nạn, "bắt" mình phải thua/hòa, ko cho nối dài mạch thắng), gặp những trận đấy mà bác nào kiên nhẫn ngồi load đến khi thắng mới thôi thì đúng là cần cù
    Mà link của bác kia ko down đc, đề nghị bác kiểm tra lại; mà đúng là cái kiểu kỉ lục này mang tiếng thật; cheat rồi đem khoe thì áy náy với bản thân; mà ko cheat đem khoe thì cũng bị thiên hạ cho là cheat, tóm lại là kiểu kỉ lục này em ko ham mà ko hiểu sao thấy bác 44vn hùa với victim chửi những thằng nào cheat mình cứ thấy....thế nào ấy; ko giải thích đc

Trích dẫn Gửi bởi henry_henry
    Ai bảo với ông là link ko down được , tui vẫn down bình thường , có sao đâu mà .... Chắc lại chưa down viết bài để spam chứ gì :B90: :B28: 50...........................

SAO VẪN CHƯA ĐỦ 50 CHAR NHỈ ??? 5050505050505050505050505
    Ai Spam cơ :B79: :B79: Cái thằng Henry buồn cười thật :B79: Cứ thấy mình post bài là nhảy vào soi mói bắt lỗi ..... :B28: :B28: :B28:

@duchuy : hehe , chỉ là ý kiến của em thôi , nếu ko đúng thì thôi .Em nghĩ chẳng sao cả ....

@44 : Nếu đúng bạn trong sạch :B47: Thì thử hỏi Omni xem , may ra hắn sẽ cho bạn vào cái " Hall of fame" :B79:

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf1
    Nói đừng buồn nhé ,em nghi bác chơi Cheat lắm , thằng nào cũng " super" thế kia .....Mà sao thằng Rio của bác bị "Inj" mà Con vẫn 98 % nhỉ ?

Nghi lắm. ......
    Đọc bài post nào của ku này cũng thấy vừa gà vừa .... lộn xộn . Chả lẽ chú chơi chưa vô địch bao giờ hay sao mà chú ko biết . Bất kể ở vòng đấu nào , khi đội bóng vừa vô địch thì tự động morale của tất cả các thành viên trong đội sẽ thành superb hết . Trừ 1 vài trường hợp , ví dụ như có 1 thằng trong đội hình chú đang đặt nó lên list thì nó chỉ được very good khi đội nó vô địch là cùng .

Còn tôi thấy anh em bảo là Inj thì ko bao giờ Con được 98 % á . Xin thưa rằng bác nào nói thế mà tự xưng mình là pro mới buồn cười đấy . Khi 1 cầu thủ inj màu vàng trong trận đấu ( chấn thương nhẹ ) mà mình vẫn để nó đá hết trận , thì 90 % sau khi hết trận đấu cầu thủ đó sẽ chấn thương . Và ngay sau khi được physio báo cầu thủ đó chấn thương thì Con của nó vẫn giữ nguyên như lúc bình thường , Con của nó có giảm thì sớm nhất cũng phải để qua 1 ngày !!!

Tôi chưa dám nói ông 44vn có cheat hay save load ko bởi vì tôi chưa xem được cái file save của ông ấy , nhưng những '' ma cũ '' cũng đừng vì thế mà nhảy vào '' hội đồng '' như thế . Thành viên mới chưa biết anh em trong 4rum ghét cheat , dù có cheat thì họ cũng tốn nhiều công sức rồi . Các ông hội đồng như thế khéo 4rum sau này chả còn mem mới nào dám tham gia nữa !!!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [YFF SS3] FM-VN Premier League - Who's next?
    Bởi rickyson280287 trong diễn đàn Fantasy Football League
    Trả lời: 178
    Bài viết cuối: 05-22-2015, 08:56 AM
  2. The best of Premier League
    Bởi ketoanbacviet79 trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-03-2013, 07:53 PM
  3. Facepack - Premier League 10/11
    Bởi hai0chin trong diễn đàn Face in FM 11
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-03-2010, 08:42 AM
  4. Premier League cho ae ở EU đây