Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 59
    Trời ! Bác thử đá mà coi ; tui dùng chelsea chơi phòng ngự chuyền bóng ngắn và nhanh nhưng nhịp độ trận đấu bình thường ;mở rộng bình thường cho bọn hậu vệ biên hơi dâng cao .Đá phản công ngon ơ. Bác nhìn giải Anh đi có mấy thằng đá phòng thủ đâu với lại quan điểm của em là cheksea có hàng thủ khủng hàng tiền vệ trâu bò nó ko ghi đ.c bàn mình thì mình sẽ ghi đ.c bàn nó (mình phản công mà) với lại mình thủ thì nó phải công chứ ko nhẽ 2 đội nhìn nhau ?????

đấy là tại bác mua nhiều cầu thủ ngoại quá , không dùng thì phí , như mình đây này , mua nhiều quá , xong lại phải bán bớt đi vì nhiều cầu thủ trẻ lên đá rất ổn ( đấy là mình chơi man , không biết các đội khác thế nào ) . Thường là mình cho cầu thủ lên đá đội 1 từ lúc còn U18 ( nếu thấy lực khá ) , nếu để lên reserve rồi thì cho đi mượn nếu thấy nó còn cần cho đội ( không thì bán đi , hoặc release) , cho chúng nó vào những trận không căng thẳng lắm , gặp những đội dễ xơi , chúng nó mà thể hiện tốt thì ổn , không thì thôi ( nhớ để dự bị mấy bác quan trọng để thay chúng nó nếu thấy không ổn ) . Ngay mùa đầu mình đã có cặp tiền vệ trung tâm mới là carrick với ritchie jones , mấy mùa sau thì là ritchie jones - conor macommarc , khá ổn , có thể đối đầu được với lampard- essien- ballack . Đối vơius nưhngx thằng này thì phải thể hiện rằng mình tin tưởng ở chúng nó , cũng rất quan trọng . Đấy , cho nên bây giờ đội hình MU của tớ cũng hầu hết là hàng nội
    foster
    bannister ( thằng này là máy nó cho ra thôi ) - pique- vaughan - bale
    mitchel bryant - C. marcommarc - R.jones- daniel drinkwater
    rooney - aguero
    dự bị : paul white ( cái này cũng là máy random ra hay sao ý ) , G.rossi - W.Renteria , ryan shawcross , david jones ,C ronaldo

Trích dẫn Gửi bởi aq_scorpio
    foster
    bannister ( thằng này là máy nó cho ra thôi ) - pique- vaughan - bale
    mitchel bryant - C. marcommarc - R.jones- daniel drinkwater
    rooney - aguero
    dự bị : paul white ( cái này cũng là máy random ra hay sao ý ) , G.rossi - W.Renteria , ryan shawcross , david jones ,C ronaldo
    Ôi Foster , ko biết có phải ông trẻ Ben foster ko nhỉ
    Mấy lần bị Drogba của Chelsea em sút đập cột dọc đập lại lưng nó vào gôn

Ben Foster siêu lởm :B20: , ko biết phải hàng của bác ko :B47:

Đội hình MU của em như sau này (năm 2011)
    GK: Buffon, Foster, Kuszczak. (có lẽ hơi nhiều, nhưng đều bắt hay cả)
    Hậu vệ: Bale, Ferdinand, Vidic, Neville, Evra, Brown, Baines, Bardsley (ở đội dự bị còn vài hậu vệ đầy triển vọng khác)
    Tiền Vệ: Nani, Carrick, Buonanotte, C.Ronaldo, Lennon, Downing, Sherman Cardenas, Mascherano, Park Ji Sung, Lee Martin
    Tiền đạo: Defoe, Rooney, Rossi, Toni, Galbraith

Những cầu thủ in đậm là người Anh, còn in nghiêng là thuộc Vương quốc Anh (như xứ Wales, Scotland). Mặc dù không phải là đội cực mạnh, có thể đánh bại Chelsea hay Arsenal với những tỷ số kinh hoàng, nhưng đủ sức để ăn hai, ăn ba trong một mùa.

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    Ben Foster siêu lởm :B20: , ko biết phải hàng của bác ko :B47:
    Ben Foster bắt hay mà , chơi các đội yếu thì TM cực quan trọng,Foster thường xuyên tỏa sáng ^^

Trích dẫn Gửi bởi sontho88
    Trời ! Bác thử đá mà coi ; tui dùng chelsea chơi phòng ngự chuyền bóng ngắn và nhanh nhưng nhịp độ trận đấu bình thường ;mở rộng bình thường cho bọn hậu vệ biên hơi dâng cao .Đá phản công ngon ơ. Bác nhìn giải Anh đi có mấy thằng đá phòng thủ đâu với lại quan điểm của em là cheksea có hàng thủ khủng hàng tiền vệ trâu bò nó ko ghi đ.c bàn mình thì mình sẽ ghi đ.c bàn nó (mình phản công mà) với lại mình thủ thì nó phải công chứ ko nhẽ 2 đội nhìn nhau ?????
    Chơi các CLB cỡ như Chelsea thì để Normal tất cả các chỉ số là đủ vô địch rồi
    Chỉnh làm gì mất công

Trích dẫn Gửi bởi m0nit0r
    Chơi các CLB cỡ như Chelsea thì để Normal tất cả các chỉ số là đủ vô địch rồi
    Chỉnh làm gì mất công
    Còn lâu mới có chuyện đấy nhé :B20::B20:

Thế mà có đấy
    Mùa giải thứ 1 có thể gặp khó khăn nhưng đến mùa giải thứ 2 trở đi thì cứ tằng tằng mà tiến.

Không phải "chiến lược" là tất cả!Nếu muốn đăng quang phải cần có nhân sự,không những phải có những cầu thủ siêu sao là "thắng" mà còn phải có sự kết hợp giữa những cầu thủ có kinh nghiệm nhiều năm chinh chiến(Vd điển hình là champion league,UEFA,.) và những cầu thủ trẻ(Có thể bùng phát bất cứ lúc nào trong 1 trận đấu..).Ngoài ra sự kết hợp đó còn là cơ hội để các cầu thủ trẻ cọ xát,học hỏi....

[

Thế mà có đấy
    Mùa giải thứ 1 có thể gặp khó khăn nhưng đến mùa giải thứ 2 trở đi thì cứ tằng tằng mà tiến.
    Ông chơi Chelsea chưa mà nói vậy :B20:
    Nói như ông thì bọn Ferguson, Beniztes,wenger.... toàn lũ ăn 2. à

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Huấn Luyện các cầu thủ ?
    Bởi nguyenminh170 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-28-2011, 03:06 PM
  2. Bạn chọn huấn luyện đội nào?
    Bởi dumuc trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 11-05-2010, 07:45 PM