Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Mùa đầu tiên chơi Milan của em:
    -Thanh lý 1 loạt cầu thủ để lấy xèng:
    + Seedorf : 5-7M
    + Olivera: 12-15M
    + Inzaghi: 3-5M
    + thêm 1 số chú khác như simic, favali,brochi ,... khoảng 5M nữa
    cộng thêm 10.5M nó cho ngay từ đầu là có 1 khoản kha khá roài
    - tậu về Moretti (Valencia), Toni (Fiorentina), Sherman cardenas (Colombia), Leon Andreasen (Bremen), Barzagli (Parlemo), Nani( sporting)... dư dả thì nghiên cứu mua chú Buffon về thay Dida ( tất nhiên là thanh toán chậm ròi),...
    -thi đấu bằng tactic MUFC_94 down về trên thedugout
    Riêng chú kaka thì cho đá tiền đạo hoặc tiền vệ cánh luân phiên với Nani, cánh phải giao cho Yoan Gourcuff quản lý ( chú này đá cánh phải hay vô đối)
    Với đội hình này đã 2 lần vô địch Serie A ngay mùa đầu với thành tích cả mùa chỉ thua 2 trận. Luca Toni lần nào chơi cũng đựoc bình chọn là "Sign of the years" trong mùa đầu. Gourcuff thì tuyệt vời khỏi phải nói thêm :B61::B44:
    Đây là kinh nghiệm riêng của em xin post để các bác tham khảo ( lười reg nick trên mấy trang cho up hình quá nên ko có pic chứng minh mong các bác thông cảm!!! :B51

thanh lí thế phí quá ! bao nhiêu chú đá vẫn còn ngon mà đã bán ! bạn bán nhiều thế liệu có ảnh hưởng đến việc các cầu thủ chơi không hiểu ý nhau không ? thêm điều này nữa : nếu bắt kaka đá lên hẳn tiền đạo hoặc ép ra cánh thì cũng khá là phí ! (Tất nhiên không thể phủ nhận các cầu thủ bạn mua về là tốt)

AC mùa đầu được khoảng 10 --> 15m thôi.Mình thay tất cả mọi vị trí đều khá ổn tuy nhiên khả năng bùng nổ của tiền đaọ hơi thấp.Oliveira thi đươc. nhưng Gilardino phải đến mùa sau mới hay.mình đề cử thằng Suazo, đá cực tốt, giá lai khá mềm chỉ khoảng 8.5 --> 9M. phần tiền còn loại nên đầu tư thêm vào bọn coach

Quản lý AC mùa đầu tiên mà ko vô địch được thì hơi dở ! Mùa đầu tiên , Board cho được 15 tr , các bác đẩy 2 thèng brocchi và Borielio cũng kiếm được 3tr nữa , wa Valencia mua thèng Silva cỡ 8.5 tr , Barzagli của Parlemo cỡ 6.5tr , và thêm 1 thèng tiền đạo ghi bàn rầm rầm của River plate là chú Falcao chỉ có 2.5tr thui ,thế là tạm giải quyết được vấn đè nhân sự .Trong mùa giải thì nên linh động trong chiến thuật , co thể là 4-1-2-1-2 của Bremen , diamond của Milan , 4-3-1-2,4-1-2-2-1 , với những chiến thuật này ta đều sử dụng được 2 chú Pirlo và kaka cung 1 lúc , tất nhiên là chơi short pass , attack 1 chút , cứ để cho Pirlo phòng ngự , để playmarker là chú Kaka hay gourcuff cọng thêm free role ,còn bác nào lấn cấn vị trí hậu vệ cánh thì cứ vô tư mà đá , 2 chú Cafu và janku đủ sức quậy tưng , ở giữa mùa board cho thêm 17tr nữa thì lúc đó yên tâm mà đi chợ . Trong 1 mùa , nếu ko save các bác có thể thua cỡ 4 trận ở serie A , yên tâm , cùng lúc đó chú Inter cũng thua tọa lọa do bên Inter mùa đầu đá ko hay , còn cúp C1 thì nếu may lắm cũng vô được chung kết.

pác jacmi có cách nào signing được barzali chỉ có 6.5M chỉ cho mình với. mình cực kết thằng này nhưng mùa đầu tiên chưa bao jờ mua được nó với já < 20M. Vậy mà pác mua có 6.5m, bái fục.mong pác chỉ bảo

Hehe đúng là Suazo đá khủng vãi nhưng ko bằng Gil đâu bác ạ. Bác đá Gila thì để nó đá tiền đạo nhueng bên cánh trái (bên phía tay trái chứ ko fai cánh trái nhé) rồi chỉnh nó marking, forward run: often, và run with ball: often đảm bỏ ghi bàn vãi hàng luôn. Mila ko cầ thanh lý nhiều thằng nào ko thích thì bác bán đi thôi rồi training thêm, bác mua Vander Borre vf đá mọi vị trí luôn giá lại rẻ. Đá vài trận tốt thì board lại cho thêm tiền đấy bác khỏi lo.

Mùa đầu Gila đá vẫn không ổn định lắm. Suazo mùa đầu đá sẽ khủng hơn Gila nhiều.Mùa sau Gila mới có phong độ ổn định, tất cả mọi chỉ số đểu pro cả. Không chỉ ở vị trí tiền đạo mà ngay va tiền vệ cánh Gila đá cũng rất tốt va ghi bàn đều đặn.

Trích dẫn Gửi bởi Chocobo197
    Mùa đầu tiên chơi Milan của em:
    -Thanh lý 1 loạt cầu thủ để lấy xèng:
    + Seedorf : 5-7M
    + Olivera: 12-15M
    + Inzaghi: 3-5M
    + thêm 1 số chú khác như simic, favali,brochi ,... khoảng 5M nữa
    cộng thêm 10.5M nó cho ngay từ đầu là có 1 khoản kha khá roài
    - tậu về Moretti (Valencia), Toni (Fiorentina), Sherman cardenas (Colombia), Leon Andreasen (Bremen), Barzagli (Parlemo), Nani( sporting)... dư dả thì nghiên cứu mua chú Buffon về thay Dida ( tất nhiên là thanh toán chậm ròi),...
    -thi đấu bằng tactic MUFC_94 down về trên thedugout
    Riêng chú kaka thì cho đá tiền đạo hoặc tiền vệ cánh luân phiên với Nani, cánh phải giao cho Yoan Gourcuff quản lý ( chú này đá cánh phải hay vô đối)
    Với đội hình này đã 2 lần vô địch Serie A ngay mùa đầu với thành tích cả mùa chỉ thua 2 trận. Luca Toni lần nào chơi cũng đựoc bình chọn là "Sign of the years" trong mùa đầu. Gourcuff thì tuyệt vời khỏi phải nói thêm :B61::B44:
    Đây là kinh nghiệm riêng của em xin post để các bác tham khảo ( lười reg nick trên mấy trang cho up hình quá nên ko có pic chứng minh mong các bác thông cảm!!! :B51
    Tớ thích SRA mà so với giải PRM thì SRA ít ngôi sao quá , thế nên rất ngại khi mua cầu thủ trong nước. Bác mua Toni với Barzagli thì coi như loại được 2 thằng đối thủ là Fio với Parlemo roài. Nói chung là mua ngôi sao từ giải nước ngoài và ưu tiên bán ngôi sao của mình cho mấy CLB trong nước thì sẽ khiến giải đấu mình tham gia giàu tính cạnh tranh hơn và cũng thật thú vị nếu như ở C1 các bố Italia làm trùm ^^
    Dida bắt thấy rất hay mà hơn nữa nó phát động tấn công hay hơn Buffon.Tôi đá 4-3-2-1 nó chỉ có nước sút xa, nhờ thế mà điểm Dida lúc nào cũng cao nhất đội và tất nhiên là cao nhất giải luôn ^^

Mình cũng chơi Milan đến 2010 rồi mình sài sơ đồ 4 2 3 1 chiến tốt fết. mình sài 1 tiền đạo thôi.

akinfeev
    alves coloccini nesta kalarze
    gattuso pirlo
    C.Ronaldo kaká Foggia
    henry

Tui cầm Juve mùa giải đầu ở Seria B,ngân khố tháng nào cũng Lost hết.Lên Seria A cũng như vậy(Mặc dầu thắng liên tục).Nhưng sang mùa giải thứ 3 thì lởi nhiều hơn lỗ
    Nếu có ai chơi 2 mùa giải giống tôi mà không lỗ thì hơi siêu đó

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help tac cho Milan
    Bởi tym trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-21-2014, 05:43 PM
  2. Milan..Milan..Milan..
    Bởi nmhquoc trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-02-2009, 06:19 PM
  3. Thảo luận cách cầm Milan trong mùa đầu