Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Anh thất vọng về chú quá Thanh à..làm host thế này mà đc à..kiểu này có khi anh phải quay trở lại thôi

Trích dẫn Gửi bởi heoluoi_civ
    Anh thất vọng về chú quá Thanh à..làm host thế này mà đc à..kiểu này có khi anh phải quay trở lại thôi
    Anh heoluoi quay trở lại cũng đc thôi nhưng chờ fm8 đi.fm7 bây h anh em chơi nhàm rồi:B79:
    Với lại anh làm host mà cheat thì thà anh em chơi offline còn hơnhehe
    Mà em thấy Thanh làm host cũng ngon đấy chứ,tốc độ trâu bò

hehe chơi qua 4 mùa hơi quá đát anh em lại chuyển qua giải TBN rồi hehe

Nói thật theo được ông host này cũng mệt lắm. Nói chung là sức người chứ hok phải sức trâu. Đã nói đi nói lại nhiều lần về vấn đề "chit" tuy nhiên vẫn chưa thấy ông host nào chơi mà không "chit".Anh em chơi vui vẻ thôi tuy nhiên "chit" the nao để kô lọ liễu quá, chứ mấy ông thì .....

New vãi đ.i nhờ. Xếp thứ 2 chung cuộc mới ghê chứ( tại sao lại thua ars 1 điểm - Tại sao không cố gắng hơn để xếp no1). Nói chung là thằng ass nó đi theo mình nhiều nên cũng khôn ra nhiều. À mà quên thế c1 ai được vậy. Mấy hôm nay bận quá không chơi cùng anh em được.

New vãi đ.i nhờ. Xếp thứ 2 chung cuộc mới ghê chứ( tại sao lại thua ars 1 điểm - Tại sao không cố gắng hơn để xếp no1). Nói chung là thằng ass nó đi theo mình nhiều nên cũng khôn ra nhiều. À mà quên thế c1 ai được vậy. Mấy hôm nay bận quá không chơi cùng anh em được.

hic máy nhà em lại bị đơ ko vào đc yahoo và fm nữa rồi T__T
    chắc lại holiday mấy ngày,hẹn gặp lại nhá

bây h mới vòng 10 thôi em cứ yên tâm chắc mọi người sẽ cùng chờ em vì bây h chơi ít người quá cũng chán

minh cung muon choi fm2007 co ai chi minh cach gia nhap choi chung voi.cam on nhieu.Co gi lien lac voi minh theo dia chi nay nhe:[email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Giải này nghỉ từ năm ngoái rồi mà bạn . Còn có ai chơi nữa đâu .

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123