Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    bao giờ mới bắt đầu đc hả bạn....
    lâu nhỉ.
    ..chẹp

bao giờ mới bắt đầu đc hả bạn....
    lâu nhỉ.
    ..chẹp

Híc hiện nay số người muốn chơi online rất đông ..và rất nhiều..vượt quá giới hạn của 1 giải...Xin lỗi vì giải đã khổi tranh chậm.bởi vì thế..tôi sẽ để 3Rd làm host giải ANh...Tôi sẽ host giải ý..Và mọi người có thể đăng ký lại ở trên..CHỉ nên chơi 1 giải thôi...Những ai tham gia giải ANh sẽ ko đc chơi ở giải Ý này

Híc hiện nay số người muốn chơi online rất đông ..và rất nhiều..vượt quá giới hạn của 1 giải...Xin lỗi vì giải đã khổi tranh chậm.bởi vì thế..tôi sẽ để 3Rd làm host giải ANh...Tôi sẽ host giải ý..Và mọi người có thể đăng ký lại ở trên..CHỉ nên chơi 1 giải thôi...Những ai tham gia giải ANh sẽ ko đc chơi ở giải Ý này

Ý kiến của heo hay lắm. Cầu luôn vượt cung vì thế lập thêm 1 giải nữa cũng hay( đỡ bị heo vào phá giải Anh). Hy vọng heo duy trì được giải này nha( cheat vừa thôi không khổ thân các mem mới chơi online lần đầu nha) . . . .

Ý kiến của heo hay lắm. Cầu luôn vượt cung vì thế lập thêm 1 giải nữa cũng hay( đỡ bị heo vào phá giải Anh). Hy vọng heo duy trì được giải này nha( cheat vừa thôi không khổ thân các mem mới chơi online lần đầu nha) . . . .

Bây giờ có đăng ký được nữa không thế các bác. Còn giải nào còn slot không em đăng ký với

Bây giờ có đăng ký được nữa không thế các bác. Còn giải nào còn slot không em đăng ký với

Trích dẫn Gửi bởi heoluoi_civ
    Sao không để chơi cùng 1 host có phải hay hơn không, biết đâu gặp nhau ở C1 :B47:

Trích dẫn Gửi bởi PepsiCam
    Sao không để chơi cùng 1 host có phải hay hơn không, biết đâu gặp nhau ở C1 :B47:
    PepsiChanh đọc không kỹ bài của heoluoi rồi. Lý do lập thêm giải nữa là vì số người muốn chơi quá đông. Mà host chỉ có thể host cho khoảng chục người thôi. Thêm nữa chắc chạy không nổi luôn.
    Có khi mình đầu tư quả máy sever tầm 50M để host cho anh em chơi cái nhờ ( hờ hờ hờ ... đầu tư bằng niềm tin thôi chứ tớ vẫn dùng máy pen III nè)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-23-2013, 03:05 PM
  2. Mở giải FM13 online chào đón mùa giải mới, tử 8h30 đến 11h30
    Bởi khuongtrungkt1 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-09-2013, 05:13 PM
  3. Vua phá lưới ngoại hạng Anh mùa giải 2007 - 2008
    Bởi TruongTamPhong trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 05-21-2008, 03:39 PM
  4. Serie A Kits Pack mùa giải 2007/08
    Bởi vietnhatglass trong diễn đàn Face - Kits - Logo ...
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-02-2008, 09:11 AM
  5. Bắt đầu mùa giải ko phải từ 2007!
    Bởi Tienichtours trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... For FM2007
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-06-2007, 08:59 AM