Trang 1 của 18 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 176

Chủ đề: Biển than thở

Biển than thở

Như title, đây là nơi các bạn trút bỏ mọi bực dọc của cuộc sống thường ngày như: Cơm áo gạo tiền, công danh sự nghiệp, anh em con cái, gia đình tình yêu, bạn bè gấu chó... hay là crash game, bị rape do AI quá khôn, bị bóp trong Dota, bị ăn hành vì mạng chập chờn, đen thôi đỏ quên mẹ đi... Không giới hạn đối tượng, không giới hạn độ tuổi... nhưng giới hạn đôi chút về mặt từ ngữ (đừng chửi bậy quá bị ban nick thì còn cáu hơn). Nếu ko muốn ai đọc bạn có thể dùng chữ màu trắng để hạn chế.

Topic nghiêm cấm cãi lộn chửi nhau, gây war... vì khi vào đây hầu hết là tâm trạng ko đc tốt lắm. Mình ko có quyền ban nick ai chỉ biết dùng lời lẽ khuyên can các bạn, mình là một người yêu hòa bình mà

Mong các bạn rời topic trong sự thoải mái. Nếu còn vương vấn gì có thể alo cho mình đi tiếp rượu ngoài giờ hành chính, sẵn sàng lắng nghe mọi tâm sự và hứa không cười đểu. Tất nhiên là phải bánh bao mới đi

bảo kê con dê nhé

P/s: đờ mờ bọn sửa laptop, 1 tuần rồi mà chưa xong, hẹn tới hẹn lui [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] chờ tin nhắn của nó còn mệt hơn chờ tn rủ phịch của gấu [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

mình chả có j để than thở, gấu đề huề vui vẻ tối ngày chứ có như 1 số người ở đây đâu
    vô ủng hộ cho dôn ni đỡ buồn thôi

Giờ phút này đây mình chỉ có một mong muốn là được f*** Lauren Moyes [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

viêm túi hoạt dịch cái lồng, éo đi đc đâu, tắm xong cũng mỏi chân trái, chân phải phế cmnr [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

làm ccc j cũng phải lò cò [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Thanks sún và mè

Gửi quà sn cho bạn gái ngoài kia, đhs bọn chuyển phát nhanh hứa một ngày chuyển một ngày, qua mọe sn rồi ra hỏi các ông vẫn bảo "Đồ của anh mới chuyển ra HN thôi mai mới về đến VT"... Bỏ tiền ra thuê chúng nó chứ có nhờ vả miễn phí đâu, ko làm được phải nói để tôi còn chuyển qua hãng khác. Từ sau dí cu vào gửi chỗ các ông nữa.

Oh nói gì cũng dc ko bị bem à

oh . hiện tại mình cảm thấy cuộc sống như cc , như cái quần què . lúc nào cũng suy nghĩ đê ma ma

đê ma ma cái bọn viên chức nhà nước làm ăn như cái lol

có mỗi cái tờ giấy mà ngâm 2 tháng, đã lót tay hết thằng chuyên viên rồi thằng trưởng phòng [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

thế đéo nào mà lòi thêm ra thằng thư ký đéo chịu trình cho bố nhờ :fuk:

Bí quyết cai nghiện “phi​m đen”

Nguyên nhân lớn nhất khiến nam giới bị “nghiện” phim khiêu dâm là do số lượng thời gian họ dành cho nó quá nhiều. Do vậy, thay vì cố gắng từ bỏ hoàn toàn việc xem phim ***, hãy cố gắng thoát ra khỏi nó một cách tự nhiên bằng cách lái sự tập trung sang các hướng khác như làm việc, chơi game, chơi thể thao, gặp gỡ bạn bè, hạn chế ở một mình, tìm người yêu/bạn đời… Nếu đang ở trong mối quan hệ với người yêu/người bạn đời mà bạn vẫn bị nghiện xem phim “người lớn”, hãy gợi ý nàng cùng xem phim với bạn, đồng thời kết hợp với chuyện “yêu”. Cách làm này sẽ giúp bạn cải thiện được đời sống tình dục của mình, cũng như giúp loại bỏ chứng nghiện phim khiêu dâm.

Trang 1 của 18 12311 ... CuốiCuối