Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    vị trí quan trọng nhất là thằng tiền vệ trung tâm
    ko có nó thì lấy ai chuyền bóng cho tiền đạo ghi bàn, ai chặn đánh các đợt tấn công từ xa, ai giải quyết chuyện ghi bàn khi tiền đạo tịt ngòi với chỉ một cú nã pháo...
    xếp thứ 2 đương nhiên là thằng Gk rồi sau đó đến cu DC

sở thích thì mỗi người mỗi khác thôi, người thích trọng tài chính, người thích thằng cầm cờ chạy biên, người thích thằng cầm cái bảng điện thông báo bù giờ .......
    Tui thì chỉ khoái 3 loại cầu thủ mang 3 số áo đặc trưng:
    Số 4: thường được gán với 1 DMC càn quét như Makelele, Vieira... , những anh nông dân thầm lặng nhưng có trách nhiệm gánh cả 1 khu trung lộ, tạo sự chắc chắn và yên tâm cho anh em ở trên ghi bàn. Hãy em trận Real-ManU năm nào, dù Raul có ghi bàn nhưng công đầu thuộc về Makelele, và năm sau anh ra đi, Real đã thảm hại đến thế nào. o có số 4, o còn là đội bóng chơi tấn công mạnh.
    Số 10: Kết nhất Totti, 1 số 10 đúng nghĩa, AMC/FC, là 1 tiền vệ kiến thiết, nắm nhịp lối chơi, linh hồn hàng công: chuyền bóng, chơi Free Role, sút xa, đột phá trung lộ. Dinho chưa đủ để được gọi là 1 số 10 bởi chỉ bó được bên trái quen thuộc. Riquelme thì hơi chậm chạp, lờ đờ. Trong 10 năm lại đây có lẽ chỉ có Totti là số 10 number one.
    Số 11: Cái chân trái ma thuật, tốc độ tốt, đi bóng, tạt hoàn hảo, AML/FC, điển hình à Giggs(ngoài đời) và Petrov(trong game), 2 thằng kết nhất. Với những đội đá cánh có những số 11 cỡ này thì cánh trái đội bạn coi như nát, bất kể hậu vệ phải có là những ai, đều bị số 11 cho ngửi khói thôi.

3 chú này là những cầu thủ quan trọng bậc nhất, luôn là chỗ để tui đầu tư tiền và công đào tạo. Chỉ cần 1 trong 3 chú này chơi tốt thì chắc chắn trận đó đội tui có kết quả khả quan. Nhưng chỉ cần 3 thằng chơi chỉ đạt điểm 7 là cả đội khốn đốn, trông chờ vào 1 cú sút xa, penalty hoặc sút phạt. Có lẽ vì vậy mà đội tui tuy luôn ghi bàn nhiều nhất nhưng vẫn có những giai đoạn FC tịt ngòi gần tháng vì 3 vị trí trên xuống phong độ

Cho hỏi nếu chỉ chọn 1 trong 3 thì ông chọn thằng nào trong 3 thằng trên.
    Tui thì tui kết vị trí wingback hậu vệ chạy cánh. Risse của Liverpool là người mà tui rất hâm mộ.

Trích dẫn Gửi bởi cutun_339
    Theo tui thì vị trí nào cũng quan trọng cả:
    GK:Ko có nó thì chết mất!
    RB,LB,CD:Cũng thế, ko có nó thì thèn nào có chỉ số đối mặt cao thì ghi bàn!Tại ko có ai cản!
    LM,RM,MC:Ai cung cấp bóng cho ST nhỉ::twitch:
    ST:Tự hiểu lun!Ko có nó!Tỉ số lúc nào cũng n-0(n là số tự nhiên).:drama:
    Quá chính xác. Vị trí nào cũng quan trọng cả. Chỉ cần hỏng 1 vị trí thôi thì thua là quá dễ hiểu. Nhưng mà để bình chọn vị trí ưa thích nhất thì đó là Tiền đạo lùi (FC), Rooney là No.1. Kế đến là Tiền vệ chạy cánh (AMR/L), ko ai khác có thể ngoài C.Ronaldo. Man Utd mà có 2 chú này chơi tốt thì ko hàng phòng ngự nào là ko thể công phá. Man Utd no.1 ..

Quá chính xác. Vị trí nào cũng quan trọng cả. Chỉ cần hỏng 1 vị trí thôi thì thua là quá dễ hiểu. Nhưng mà để bình chọn vị trí ưa thích nhất thì đó là Tiền đạo lùi (FC), Rooney là No.1. Kế đến là Tiền vệ chạy cánh (AMR/L), ko ai khác có thể ngoài C.Ronaldo. Man Utd mà có 2 chú này chơi tốt thì ko hàng phòng ngự nào là ko thể công phá. Man Utd no.1 ..
    Chỉ cần 1 tiền vệ cánh và 1 hậu vệ kèm chết C.ronaldo thì bơm bóng kỉu j đây mới chơi 1 thời gian nhưng để ý thấy muốn thủ thì cứ kèm chết 1 bên cánh của đối phương là ổn nhưng mà mình chơi 4-1-4-1 phản công chứ kô chơi 4-4-2 vì mới tập chơi mà thử qua 4-4-2 thì hầu như trận nào cũng có bàn thắng nhưng đối phương cũng có bàn thắng.
    Còn vị trí thì nên đề cao thủ môn nếu trận nào thủ môn cũng 10 điểm thì ....

vi neu co 2vi tri nay da khung thi` cac bac ko bao h fai lo chien bai ca.2 vi tri nay co the chuyen bong tot va cung co the truc tiep ghi ban nua day.tui co the de cu ra SALIN TUNCAY(AML)& ANTHONY LE TALLEC(AMR)

nếu chỉ được chọn 1 thì xin chọn Số 4 rồi, vị trí tui ưa thích ( đi đá bóng cũng mang số này và đá vị trí này luôn, Ông o thấy tui xếp thứ tự 4-10 -11 ha?, o phải theo thứ tự tăng dần mà đó là thứ tự sở thích đó. Giống như con bạn tui nói " 10 is Number 1" thi` tui" là " 4 sí Number 1" hahahh, 4 là số 1.

WBL tui cũng khoái Risse vì thằng cha này đóng xa ác quá ( giống Carlos). Thằng phản bội Ashley Cole cũng có 1 thời gian nằm trong list nhưng sang Chelsea theo tiếng gọi đồng tiền rồi--> trù úm cho nó gãy chân, nghỉ hưu non hoặc như thằng Del Horno bị sa thải. Cả cái đội Chelsea thấy thích được mỗi Makelele, Joe Cole cả vì cách chơi lẫn vì nó đã trót mang 2 số áo mình kết, số 4 và số 10----> 10+4 =14 ---> henry lại thành Number 1 hihi

Trích dẫn Gửi bởi se7en_tomas
    vi neu co 2vi tri nay da khung thi` cac bac ko bao h fai lo chien bai ca.2 vi tri nay co the chuyen bong tot va cung co the truc tiep ghi ban nua day.tui co the de cu ra SALIN TUNCAY(AML)& ANTHONY LE TALLEC(AMR)
    Bạn có thể không chơi đá cánh mà chơi đội hình 4-1-3-2 Hoặc đội hình kim cương mà... Chứng tỏ Winger kô quan trọng nhất

Tớ thích vị trí tiền đạo cánh
    I Love tiền đạo cánh :x
    70 charsssssssssssssssssss Hahahahaha

Tớ thích vị trí tiền đạo cánh
    I Love tiền đạo cánh :x
    70 charsssssssssssssssssss Hahahahaha

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối