Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 150
    Sau một hồi đắn đo thì giang cũng đã build xong team. Nhìn giải Pháp có khác, chả bít thế nào mà lần. Tuần này Lyon đá PSG trên sân khách, có ai giám vác Benzema ko

P/s: Phí đã được đổi xuống còn 10k/ người, nhanh chân nào mọi người
    Đã nộp phí bảo kê cho MA_BU

Mọi người đóng tiền thì tứ đó hàng tuần sẽ có phần thưởng cho người cao điểm nhất.

Cuôi mùa ai được nhiều lần nhất tuần nhất sẽ được phần thưởng cả mùa.

Hạn cuối sẽ là đêm 20/11 nhé để còn thống kê xem có bao nhiêu người chơi từ đó tính số thưởng hàng tuần!!!

Nhấp vào đây để chuyển tiền

10k/1 slot ( riêng con cá mè, wol, giang là 50k )

Các pro đâu vào chiến thôi.

Maxi tham gia, sau khi liều mạng cùi mượn tiền từ anh Bư, để đó maxi ôm Benny cho

Sao tui đăng kí đội rồi mà chưa có trong danh sách
    Mà bác giang hứa bảo kê cho em rồi đấy nhá

[Ligue 1] Fantasy Football mùa giải 2008 -2009 có giải thưởng

Fantashy Football - Ligue 1

1. Luật chơi:
    Một hình thức chơi game bóng đá có tính tương tác rất cao. Thông qua trang yahoo.com Với những người đã từng chơi thể loại này sẽ thấy khá nhiều thú vị.

giangpro đã tạo ra Group FM-VN để anh em vào chiến đấu :

[charge=1]43[/charge]

Bạn muốn tham gia thì chỉ việc tạo cho mình 1 đội để tham chiến với anh em trong diễn đàn FM-VN. Bằng cách:

Tạo đội: Nhấn vô Create a Team (xem hình), mọi việc sau đó diễn ra rất đơn giản, bạn chỉ việc làm theo trình tự là xong.

Quản lý: Đây là bước quan trọng để đưa đội mình đi đến chiến thắng cuối cùng. Khi mới tạo đội bóng xong, bạn sẽ có 1 khoản tiền là 100pts để mua sắm cầu thủ:

Có 4 đội hình để bạn lựa chọn cho mình: 442, 352, 433, 343.

Vậy là hoàn tất xong quá trình tạo đội và gia nhập group FMVN rồi.

Link để chơi :
    http://uk.ligue1.fantasysports.yahoo.com

Mã:
    Trò này hoàn toàn free.
    Giới thiệu qua cho mọi người đỡ bỡ ngỡ:
    Đây là game mang tính tương tác rất cao. Nó sẽ đồng hành với bạn suốt cả mùa giải của ligue1 2008-2009.
    Khi bạn truy cập vào trang này: http://uk.ligue1.fantasysports.yahoo.com

Bạn đã sẵn sàng cho việc tham gia tài cầm quân, khả năng nắm bắt trận đấu cũng như đọc trận đấu và fong độ cầu thủ đang chơi ở ligue1 . Và tớ đã tạo sẵn cho toàn thể anh em trong diễn đàn 1 group chung là FMVN, anh em làm theo hướng dẫn của tớ ở trên .. Khi join to group nhớ đánh đúng ID cũng như pass của tớ cấp nhé. để cuộc đua của chúng ta thêm phần hấp dẫn.

Mỗi người khi tạo cho mình 1 đội bóng, sẽ có sẵn trong tài khoản 100pts để mua cầu thủ. Nhấn vào nút [b](+) [/B ]ở bên trái tên cầu thủ để chọn mua. Nhớ điều tiết thật tốt để mua vừa vặn 100pts mà vẫn có đội hình đẹp. Khi muốn bán, bạn nhìn vào tactic (đội hình) của mình, nhấn vào nút (-) để bán cầu thủ đó.

Việc của chúng ta sau khi đã hoàn tất đội hình là ngồi chờ và theo dõi fong độ thực sự của các cầu thủ ngoài đời đá như thế nào, hệ thống sẽ tự động cập nhật điểm các cầu thủ của bạn. Và sẽ xếp hạng các đội trong Group FMVN . Trong quá trình chơi, bạn cũng có thể thay đổi đội hình của mình: từ 442 => 352 => 433 => 343 tùy ý thích của bạn. Bạn cũng có thể bán, mua cầu thủ cho phù hợp với đội hình của mình. Miễn sao kết thúc mùa giải bạn giành vị trí cao nhất là ok rồi

Mọi người khi vào đăng ký xong, tạo cho mình 1 đội hình ưng ý trong group FMVN, vào đây báo danh lun nhé. Nếu cả nhà đều hưởng ứng thì sẽ có những phần quà khi lượt đi kết thúc, hoặc cả mùa giải. (tiền trong 4rum FMVN) cho đội dành giải 1-2-3 trên bảng tổng sắp của Group FMVN .

Chúc cả nhà chơi vui!

2. Nội quy chung:

- Đã hết thời gian đăng kí.
    - Sau khi chuyển đủ tiền, người chơi sẽ được share pass để join group.
    - Người chơi có trách nhiệm ko share pass cho người khác, nếu ai vi phạm sẽ bị truất tư cách chơi và bị mất toàn bô số tiền đã nộp.

3. Giải thưởng:

- Giải thưởng tuần: 10k
    /tuần - dành cho người có số điểm cao nhất trong tuần đó.
    - Giải thưởng năm: <font color="Red">N/A
    - dành cho người có số điểm cao nhất trong cả mùa giải ( con số sẽ nhấn định sau khi biết được có bao nhiều người tham gia )

4. Danh sách tham gia: 10 người

Tên thành viên Tên teamthienlong000007 <td> Biet Doi Rong Bay<tr>vangtoiga KFC Football ClubMA_BU SalazarMaxi_qa Melbourne VictoryWolverine Wolverinekamelot88 Mr.Zitby Football Clubgiangpro Narutohenry_henry Arsenal Football Clubtnh2504 tnh2504partyvn Party</tr></td>
    5. Cách tính điểm:

- Mọi người vô http://uk.ligue1.fantasysports.yahoo...klyperformance - <font color="Red">Link
    để xem về điểm của mình sau từng vòng đấu.
    - Hết mỗi vòng thì mình sẽ thống kê giải thưởng ngay ở đây và thienlong0007 sẽ chuyển tiền cho người có số điểm cao nhất trong tuần ( 10k )</font></font>

A Maxi nộp phí 10k cho thienlong đê sau đó add nick em vào để có thể dễ dàng share pass với cả chém gió:
    Nick YM: zeus_pro_1992
    @đề: hàng ngày cập nhập cho giang những ai đã nộp phí rồi nhá để giang có bít mà update.

Thông báo lại mỗi người đóng 10k thôi nhé. Ai đóng 50k rồi thì mặc kệ coi như tài trợ

Hạn cuối là 24h ngày 20/11 nhé để tl có thể tổng kết được phần thưởng cho mỗi tuần và cả mùa

Giang bổ sung thêm gà nhé

Giải thưởng ngày càng to mời mọi người tham dự cho vui nào ><

hiện h đã có 7 người tham gia (bao gồm 6 người đã có và thêm vangtoiga), hy vọng thu hút được ít nhất thêm 3 người nữa là ổn!
    Sù pẹc, giám đốc tnh đâu rồi, vào tham gia đi nào !!

Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Fantasy Football Ligue 1
    Bởi hong nt trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-18-2010, 04:59 PM
  2. [EPL] Fantasy Football mùa giải 2008-2009
    Bởi chungcuvinhomes1 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 04-27-2009, 11:39 AM
  3. UEFA mùa giải 2008 - 2009
    Bởi minhtien123 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ