Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79
    Cho mình tham gia với fan ruột The Gunners

Mình thấy Diaby đá Bal Winning cũng OK mà, DM có Song

Đồng ý với Gunner2012 Almunia chụp Good

Haha win rồi. Mừng nhất là vòng này MU lại hoà

Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Trong đây MU là mạnh nhứt [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Ăn nói hàm hồ, MU cùi vkl mới hòa xong

không hiểu sao mình đá arsenal sợ nhất là gặp wolves. đội này kị dơ hay sao ấy,đá lần nào cũng thua. thay đủ loại đội hình mà không thắng được. đá trên sân nhà có thắng cũng bị gỡ hoà. anh em nào có cách nào trị cái đội này không

Trích dẫn Gửi bởi design41u
    không hiểu sao mình đá arsenal sợ nhất là gặp wolves. đội này kị dơ hay sao ấy,đá lần nào cũng thua. thay đủ loại đội hình mà không thắng được. đá trên sân nhà có thắng cũng bị gỡ hoà. anh em nào có cách nào trị cái đội này không
    Mình đá với Wolves sợ thằng thủ môn của nó Hennessey thì phải . Thằng này chẳng hiểu sao hay lên thần khi đá với mình

Bên AFC 4rum có cái thread Hội quán Football Manager đấy (trong box Games), mình post bài rủ hội chơi FM Online mà ko có ai rep, topic chìm xuồng rồi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

//edit - có người reply rồi nhưng mà ko có ai muốn đá online [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

F*cking Defenders

fan Ars báo danh nào

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    {Mr}.Special là Găn nờ ta đây chứ ai . À nếu nói về Arsenal thì sang box thể thao nhé Còn về chiến thuật thì đây Arsenal đá mùa đầu cần 1 DM, 1 DC, 1 AML. Ý kiến riêng của mình là đì chết Denl, Diaby Tac: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19943 By Pi nô http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19902 By Găn nờ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=18210 By Bánh bao
    Chia sẻ với anh em một chút. Vì mình cũng là fan của Arsenal. Mình thấy Denilson và Diaby đá rất tốt đó chứ ! Đặc biệt kết hợp sử dụng Fabregas (Advanded) với Denilson (Deep Lying) hoặc Diaby (Box to box) hoặc Song (Ball winning) => có cặp tiền vệ trung tâm khá ổn. Nên mùa đầu tiên tiền vệ trung tâm mình không phải mua thêm thằng nào cả. Đấy là còn chưa kể Ramsey ở tuyến trẻ và Rosicky hồi phục chấn thương. Mình mua thêm Di Maria bố sung cho khả năng đánh biên, vì Ars có mỗi Arshavin và Walcott. Nasri chấn thương dài còn Wilshere vẫn còn phát triển nhiều. Một điểm nữa là cánh phải của Arsenal khá yếu. đôi khi mình phải xếp Van Persie vào AMR để cải thiện cánh phải. Còn hàng hậu vệ thì có tậu thêm Mathias Jorgensen (CB) để backup cho Gallas mùa sau. Thế là ổn ! Hiện tại đang xếp thứ 2 tại PRL kém thằng thiếu gia MC 1 điểm. Thằng ôn dịch này đá ghê vãi chưởng ! Nhất là ku Tevez, lập hat-trick trong trận hòa 3-3 với Arsenal khi mà Eduardo, Van Persie liên tiếp lập công trc đó. Thủ môn mình mới mua đc Lung jr (Romania) khá rẻ - 400k để backup cho Fabianski. Nói chung mình thấy đội hình của Arsenal lực lượng có thể xoay vòng tốt vì có tuyến trẻ chất lượng khá. Với lại mình muốn sử dụng giống với lực lượng ngoài thực tế, chi tiêu hợp lý và tính toán cẩn thận, không cần phải bổ sung nhiều cầu thủ trong cùng 1 vị trí để tranh hùng với các đại gia và giành Cup. hehe..

em thích Arse hồi còn bergkam thôi về sau không thích làm Fan của Mu mat rồi

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [FMO giao hữu quốc tế] Kèo giao lưu-hợp tác với các thanh niên Bosnia !
    Bởi haibang510 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 07-19-2016, 11:03 AM
  2. New member Help Me..!
    Bởi taomeoyb trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-13-2011, 05:54 PM
  3. Tuyen member tam huyet da onl tu 8h30 --> 12h
    Bởi quy263 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-05-2011, 07:20 PM
  4. Xin giúp đỡ member lần đầu tiên chơi FM