Kết quả 1 đến 4 của 4

Bác nào pro cho em hỏi về IDM

Ban đầu em down cái IDM 5.11 chưa crack về dùng thử trong 30 day, đến hôm còn 10 day nữa thì hết hạn nó báo rùi hỏi đăng kí. Em vào đăng kí bừa sẵn có cái key thằng bạn cho em đăng kí lun. Nào ngờ nó báo lỗi rùi lock lun ko mở đc, Xóa đi cài lại cũng hem xong. Remove cái cũ đi em lấy đc cái mới có Crack về install. Cài xong em bẻ crack nhưng vào vẫn bị lock, Bác nào bít cách gỡ hem (Trừ cài lại win). Em chỉ thích dùng IDM thui

Trích dẫn Gửi bởi vuong_vipboy
    Ban đầu em down cái IDM 5.11 chưa crack về dùng thử trong 30 day, đến hôm còn 10 day nữa thì hết hạn nó báo rùi hỏi đăng kí. Em vào đăng kí bừa sẵn có cái key thằng bạn cho em đăng kí lun. Nào ngờ nó báo lỗi rùi lock lun ko mở đc, Xóa đi cài lại cũng hem xong. Remove cái cũ đi em lấy đc cái mới có Crack về install. Cài xong em bẻ crack nhưng vào vẫn bị lock, Bác nào bít cách gỡ hem (Trừ cài lại win). Em chỉ thích dùng IDM thui
    luc crack bạn có tắt mạng đi không

Theo mình thì ko nhất thiết phải dùng các phiên bản mới của IDM...Mình thấy các bản mới ra cũng ko có thêm nhiều tính năng mới lắm...Mấy tháng qua dùng bản portable 5.08 thấy ổn định nên không update thêm nữa...

Ai hứng thú down về dùng...100% là từ nay về sau ko cần bận tâm tới việc crack nó...Nhới chạy file RegKey.reg
    Download:
    http://www.box.net/shared/5fsdie3ggg

@ vuong_vipboy: bạn có thể xài bản IDM 5.12 có ngay trong box này. Khá tốt và ổn định, có cả crack:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=3792

Kể từ fiên bản 5.0 => 5.12 thấy vẫn không có gì khác nhau nhiều lắm. Nhưng tốc độ down thì rõ ràng IDM vẫn khá tốt nhất.