Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Có ông Head physio nào chẩn đoán chính xác không các bác. Em sign mấy em khủng nhất vẫn còn mông lung từ 3-6 ngày các kiểu?

Có ông Head physio nào chẩn đoán chính xác không các bác. Em sign mấy em khủng nhất vẫn còn mông lung từ 3-6 ngày các kiểu?

làm sao mà chính xác hoàn toàn dc [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Đến ông bị ngã rách tay ra viện bác sĩ họ cũng chỉ bảo khoảng 1 tuần nữa sẽ khỏi, chứ phán thế nào được đúng 7 ngày nữa ông khỏi nhé [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

trước có kí 1 ông đoán luôn bị sốt nhẹ 2 ngày, sốt nặng 1 tuần, gân kheo 2 tháng sẽ khỏi mà là hàng random

Có thể là thằng Cầu Thủ của bạn nó hay bị chấn thương, click vào cầu thủ chỗ Reports nếu cầu thủ của bạn là DC thì hỏi thằng HLV Defending xem nó đánh giá thế nào nếu cột Cons bên trái có dòng "Might have probelems with injuries" và cái hình chữ thập đỏ hoặc vàng nghĩa là thằng cầu thủ đó rất hay bị chấn thương, chỉ có cách cải thiện là thuê mấy thằng HLV thể lực training 5 sao về giúp nó đôi chút. Nhưng cách tốt nhất là hãy bán nó đi, vì cải thiện cũng chỉ được chút it thôi. Ví dụ điển hình là chú Jack Wilshere của Asenal chuyên gia chấn thương mặc dù chỉ số rất tốt, nhưng chấn thương nhiều nên cứ lên được 1 thì giảm 2 cho đến già cũng ko traning max được full FA đâu. Và trước khi mua cầu thủ hãy xem phần History - Injury nếu thấy mật độ chấn thương các mùa gần đây nhất càng ngày càng nhiều, càng nằm lâu dài và bị các chấn thương nghiêm trọng như gân kheo, gẫy chân, hay rạn xương... thì tốt nhất là ko nên mua, còn ko thì sever trước sau đó mua về xem các HLV của bạn đánh giá chú đó thế nào nếu mà có các dòng như trên thì nên load lại kiếm chú khác thôi.

Tiện topic bác nào cho em hỏi chút :
    Có cách nào để mời một số stuff lên tuyển quốc gia không khi mà quốc tịch của nó cũng là quốc gia mình đang nắm giữ mà nó nhất quyết k chịu lên ?

Vụ xin staff lâu lâu cũng hên xui lắm
    Mình chơi MU đem 1 đống danh hiệu về, muốn xin vài suất staff cho mấy ông công thần như V.Nistenroy,kasper schmeichel, Stamp, paul scholes, R 300k...
    dù mấy ông này chỉ số như LOL nhưng vì cống hiến, đóng góp nhiều cho MU nên mới thuê về. Mà xin hoài thì đám Glazer nó bảo là ko có nguồn tiền đầu tư. Khốn nạn đến thế là cùng

Trích dẫn Gửi bởi brutal_death
    Tiện topic bác nào cho em hỏi chút :
    Có cách nào để mời một số stuff lên tuyển quốc gia không khi mà quốc tịch của nó cũng là quốc gia mình đang nắm giữ mà nó nhất quyết k chịu lên ?
    Trích dẫn Gửi bởi fanbongda
    Vụ xin staff lâu lâu cũng hên xui lắm
    Mình chơi MU đem 1 đống danh hiệu về, muốn xin vài suất staff cho mấy ông công thần như V.Nistenroy,kasper schmeichel, Stamp, paul scholes, R 300k...
    dù mấy ông này chỉ số như LOL nhưng vì cống hiến, đóng góp nhiều cho MU nên mới thuê về. Mà xin hoài thì đám Glazer nó bảo là ko có nguồn tiền đầu tư. Khốn nạn đến thế là cùng
    co lien quan dau ma tra loi vay [IMG]images/smilies/AVMeF8R 1.jpg[/IMG] topic ket thuc roi ma con tra loi cai tren lam gi [IMG]images/smilies/AVMeF8R 1.jpg[/IMG]

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Thuê NỮ làm Staff trong FM16
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-01-2016, 08:30 AM
  2. Không thể thuê staff
    Bởi huubacdo trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 06:06 PM
  3. Chấn thương liên miên trong version 10.0.3?
    Bởi quanghnn trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-20-2010, 02:21 PM
  4. cho hỏi về chế độ mua cầu thủ trả thêm tiền sau 2năm
    Bởi matngoc2015 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-25-2009, 07:55 PM
  5. cần giúp về staff
    Bởi chucvn trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-21-2009, 09:40 AM