Kết quả 1 đến 6 của 6

[HELP] Giúp e đưa Dortmund trở lại thời hoàng kim!!!!!

Chắc hẳn các pro ở đây chơi FM ai cũng thích đào tạo những cầu thủ trẻ thành những siêu sao nổi tiếng hơn là bỏ tiền mua sắm ngôi sao. E cũng vậy, và e cực thích cầm Dortmund vì đây là lò đào tạo toàn ngôi sao trẻ tiềm năng. Và ở thời hoàng kim, họ đã thống trị giải Đức 2 năm liền. Nhưng rồi những tài năng trẻ vụt sáng thành những ngôi sao đó lần lượt rời bỏ CLB ra đi và Dortmund bắt đầu chu kì đi xuống. Nhìn cảnh ấy e k đành lòng và e muốn thay Jurgen Klopp đưa Dortmund trở lại thời kì hoàng kim trước đây
    Chỉ có điều, tài hèn sức mọn, đã tham khảo qua khác nhiều diễn đàn FM nổi tiếng, dùng nhiều chiến thuật phù hợp với con người ở CLB, mua sắm thêm những cầu thủ đc đánh giá là trẻ mà đá hay nhưng e vẫn không giúp cho CLB đi lên đc.
    Kết thúc mùa đầu tiên thì bị Chelsea loại ở vòng knock-out CPL. Về nhì ở giải quốc gia. Và bị Bayer loại ở bán kết cúp QG.
    Với mùa giải đầu tiên thì kết quả đó cũng đc coi là tạm ổn. Nhưng vs e thì e k bằng lòng, nên ở kì chuyển nhượng e đã tậu thêm những chân sút tiềm năng để tăng cường sức công phá cho đội như Icardi, Carlos Fierro (e kb mấy thằng này đá thế nào cả, lang thang lượm lặt trên diễn đàn thấy đánh giá hay nên mua về test ). Tuyến tiền vệ thì e mang về thêm 1 tài năng trẻ Yannick Gerkhart (thằng này thấy lực cũng ổn mà trẻ nên e vác về vậy thôi a, chứ cũng kb nó có đá hay hay không, nhưng mấy trận đầu cho vào đá thì cũng ổn )

Cùng với đó là một chiến thuật e lượm lặt đc trên các diễn đàn và khi áp vào Dortmund e thấy cũng ổn, tuy nhiên vẫn có những trận thua lãng xẹt, hay những trận hòa không đáng có

Và đây là kết quả mùa 2, mới đi đc có 1/3 chặng đường, nhưng đã bị Bayer bỏ xa đến 7 điểm trên BXH

Cuối cùng là danh sách đội e, các bác có ý kiến nên thêm bớt thằng nào thì giúp e với, để TTCN mùa đông e lao vào xúc luôn, vẫn còn hơn 20M chưa dùng đến

Các bác hãy chung tay giúp e đưa Dortmund trở lại thời hoàng kim nhé, e tài hèn sức mọn, không am hiểu nhiều về FM, chỉ chơi vì niềm vui nên đa phần toàn lượm lặt tactic hay good player trên các diễn đàn như fm-base, fmscout và diễn đàn mình thôi ạ. Mong các bác không chê e và giúp đỡ e. E cảm ơn nhiều ạ

fm 15 thì fierro vẫn bá mà 2015 cu rogmanoli còn ở roma idol của mình có cái tacs 4 2 3 1 ơ diễn đàn công thủ vẹn toàn lắm bạn tìm lại thử coi. mình lười quá

http://fm-vn.com/diendan/showthread....%E1%BA%A1i-EPL
    Tac này theo mình là best tac của 2015 ý kiến cá nhân. mua 2 thằng 2 ae romero về đá bay hết mọi hàng tiền về lại còn rẻ

Đệch mới có 8 vòng mà bạn lo gì có 2 trận thắng thôi mà cứ đá tac đó hết mùa đi bình tĩnh p:

Yep, e đã test và pải nói là bá vãi chưởng, như hack luôn vậy

bán Aubameyang rồi à , theo mình thì bạn nên bán luôn Immobile rồi mua Berradi

Các Chủ đề tương tự

1. Đội hình 2 của dortmund
    Bởi new led trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-17-2015, 11:14 AM
  2. Xin tac cho Dortmund :(
    Bởi phuonganh2012 trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-01-2015, 06:08 PM
  3. Nhờ mọi người giúp chiến thuật cho Dortmund
    Bởi davidcusagi trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 07-04-2014, 11:30 AM
  4. Dortmund - Cháy hết mình 1 lần sau cuối , Vàng mà "Đen" !
    Bởi tungyoung trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 08-13-2013, 02:05 PM
  5. [Help] Về cầm Dortmund đá giải VĐQG Đức
    Bởi diennguyen59 trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-19-2013, 04:55 PM