Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    em này mình là tán tỉnh, đã chấp nhận rồi nhưng Baca nó ko chịu bán, skill thì full skill rồi, ko biết đá đấm thế nào nhưng đối đầu với Baca, em nó có đá nhưng vẫn thu MU mình tới 5 - 1

Rất ghét thằng này. Cầm MU thương lượng hợp đồng OK cả rồi, cuối cùng nó kí hợp đồng mới với Barca. Lần nào cũng thế. Cú [IMG]images/smilies/sJqOJcc.png[/IMG]

Mình mua Gabriel Barbosa (thế hệ sau Neymar) đá ngon vãi. Mới mùa đầu mà đã ghi 30 bàn. Mới đầu mua 18 tr, sau mùa giải đầu Bayern đòi mua lại với giá 52 tr.
    thế là biết gòi.

Mình mua Gabriel Barbosa (thế hệ sau Neymar) đá ngon vãi. Mới mùa đầu mà đã ghi 30 bàn. Mới đầu mua 18 tr, sau mùa giải đầu Bayern đòi mua lại với giá 52 tr.
    thế là biết gòi.

Trích dẫn Gửi bởi huutrangvn
    thế là biết gòi.
    Mình mua cu này 10 chịu bán lại 44 chịu, vốn ít hơn 8 chịu [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    Mình mua cu này 10 chịu bán lại 44 chịu, vốn ít hơn 8 chịu [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    Công nhận ku này đã tuyệt, dẫn đến mình có 1 câu hỏi, FMscout mình check thì ku này PA max chỉ có tầm 158 thôi, chứng tỏ việc đá hay ko liên quan nhiều tới PA nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi win123vn
    Công nhận ku này đã tuyệt, dẫn đến mình có 1 câu hỏi, FMscout mình check thì ku này PA max chỉ có tầm 158 thôi, chứng tỏ việc đá hay ko liên quan nhiều tới PA nhỉ
    Đá hay thì liên quan đến chỉ số, PPM, HLV, môi trường, chỉ số ẩn... trong số này chỉ có chỉ số (visual attributes) liên quan đến PA thôi you know? [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Theo mình thì PA quyết định khoảng 60%, các yếu tố còn lại 40% [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Đá hay thì liên quan đến chỉ số, PPM, HLV, môi trường, chỉ số ẩn... trong số này chỉ có chỉ số (visual attributes) liên quan đến PA thôi you know? [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Theo mình thì PA quyết định khoảng 60%, các yếu tố còn lại 40% [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    cái này giống kiểu mấy ku ngoài đời tâng bóng rất siêu nhưng ra sân đếch đá dc nhỉ PA cao nhưng ko dùng dc

Pa cao nhung con phu thuoc vao su phan bo chi so luc dau + position nua nen nhieu luc thabg PA cao ko bang thang PA thao dau

trả hiểu sao ku này mình đưa ra cánh khá thọt, đá chỉ có 1 kiểu gạt bóng vào trong rồi sút sa. Đầu mùa hắn làm 3 phát ngoặt vào trong sút sa (top 3 bàn tháng luôn) tưởng mua đc con hàng ngon ai dè xài tới giữa mùa phải nói là khá thọt cho tiền đạo vì nó chỉ toàn sút xa bắn ra ngoài. Đc 5 6 bàn cơ mà toàn kiểu cắp trứng k như kiểu mình muốn là drib bóng qua hv cánh rồi tạt vào.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AMRL][MRL]Pione Sisto-1995-Danish
    Bởi vlzmaytinh trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 07-31-2015, 10:47 AM
  2. [AMC/ AMRL] Maximilian Meyer - 1995 - Đức
    Bởi dungtsbd trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 04-09-2015, 01:57 PM
  3. [MLR/AMRL]Hirving Lozano - 1995 - Mexico
    Bởi longrainpt trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-14-2014, 12:37 PM
  4. [MRL/AMRL] Nathan Redmond
    Bởi Điệp Điệp trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-16-2013, 07:55 PM
  5. [AMC/ML/AMRL]Lucas
    Bởi seovietdang trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-25-2011, 10:31 AM