Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    vote làm 1 bài guide về mua bán trong game nào
    Mua bọn trẻ về toàn bị ép giá, bán cầu thủ trong team cũng bị ép giá

Vừa bán em Alcacer (next Villa) cho em Valensida vãi hài xúc 7M qua ngồi đá sub 3 mùa chưa dc 40 trận rồi Valensida qua mua lại em ấy chắc gửi sang cho mình train full PA với lấy danh hiệu xong bỏ tiền xúc về để có suất HG chăng [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    Vừa bán em Alcacer (next Villa) cho em Valensida vãi hài xúc 7M qua ngồi đá sub 3 mùa chưa dc 40 trận rồi Valensida qua mua lại em ấy chắc gửi sang cho mình train full PA với lấy danh hiệu xong bỏ tiền xúc về để có suất HG chăng [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Training full PA nhanh kiểu gì, chỉ mình cách train với

Đây là cách ép giá các đại gia chứ k phải là bán công nợ đâu, thường những thằng thực sự muốn ký thì có gấp 2 gấp 3 lên nó vẫn bid nhưng mà lúc đầu nó giả vờ ngèo trả công nợ thế thôi. Thường nó đòi trả công nợ thì bắt nó trả ngay = vs số tiền công nợ là đc rồi. Mình có 1 thời gian mua bán toàn save vs load nên tìm hiểu kỹ lắm. Thậm chí hôm trc bid 1m nó vẫn bán mà chỉ cần qua hôm sau thôi bid 10m nó vẫn k bán.

Draxler Bayern họ bid 20m trả góp .... em hét giá lên 45M mà nó chốt giá luôn tiền mặt nhé .... không biết bán rẻ k nữa mà thấy nó chốt giá rất nhanh

Muốn hiểu rõ hơn cách máy nó mua bán thì cứ save/load đi có mất j` đâu mà vừa ép đc sát giá. Tầm vài cái newgame là hiểu rõ cách nó hoạt động thôi.[IMG]images/smilies/neutral-youre-the-man..png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan_Lucifor
    Muốn hiểu rõ hơn cách máy nó mua bán thì cứ save/load đi có mất j` đâu mà vừa ép đc sát giá. Tầm vài cái newgame là hiểu rõ cách nó hoạt động thôi.[IMG]images/smilies/neutral-youre-the-man..png[/IMG]
    cần gì save load, cứ rejech rồi hét hơn 45M coi , chẳng hạn 60M [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] nếu nó k bill lại có nghĩa là giá đó quá cao, qua ngày lại hét xuống giá or muốn chắc cú thì hét lại đúng 45M thì nó sẽ bill lại ngay mà

cần gì save load, cứ rejech rồi hét hơn 45M coi , chẳng hạn 60M [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] nếu nó k bill lại có nghĩa là giá đó quá cao, qua ngày lại hét xuống giá or muốn chắc cú thì hét lại đúng 45M thì nó sẽ bill lại ngay mà
    Để tìm hiểu cách máy nó bid giá thôi mà. 3 bản FM trc mình đều save load chơi riết quen r` h` đâu cần save/load nữa do biết được giá nào là hợp lý k rẻ cũng k mắc vs loại bán lúc nó bid(có thể là theo nguyện vọng của cầu thủ hoặc reject thì có thể sao này mình mua của nó cũng khó hơn) khác vs lúc bán do mình offer to clubs( lúc này mình sẽ đc coi là chủ động bán nó khỏi clb và có thể sẽ có nhìu thằng nhảy vào bid hơn).Mình chơi hay quan tâm máy cái chi tiết nhỏ lắm mỗi lần finalize deal đều nc vs cth, thường nếu mình chủ động bán mà nc vs nó thì dễ nhận đc câu trl tiêu cực lắm.

sak, thì reject xong lại hét giá 60M k phải offer to clubs chả là 1 mà nó nhảy vào bill có nghĩa là nó rất kết thằng này kiểu gì chả dính con cá bự

Ví dụ như ngoài đời Liv vừa câu đc con cá lớn MC trong vụ Sờ tơ lìn là gì cũng reject 3-4 lần rồi cứ treo 50 củ bảng đó cuối cùng Mc cũng cắn mồi giá 49 củ

sak, thì reject xong lại hét giá 60M k phải offer to clubs chả là 1 mà nó nhảy vào bill có nghĩa là nó rất kết thằng này kiểu gì chả dính con cá bự

Ví dụ như ngoài đời Liv vừa câu đc con cá lớn MC trong vụ Sờ tơ lìn là gì cũng reject 3-4 lần rồi cứ treo 50 củ bảng đó cuối cùng Mc cũng cắn mồi giá 49 củ
    Cái này ngoài đời thì nhìn mấy ông nội ở Seria A như Napoli, Juve, Udine hay Milan (mấy năm trước ) bán với ép giá ảo vãi hàng.
    Liverpool còn quả Suarez nữa, thành công lớn về thương mại nhưng thể thao thì fail nặng vì không kiếm nổi ai thay.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123