Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    ko thích viết cụ thể thì chụp ảnh rồi chú thích các bước là đc [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    ém hàng nhiều anti nhoa [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    nếu Ma thích cứ vào game rồi bật teamview lên xong pm cho anh

anh sẽ thao tác trong game dưới sự quan sát của em , k lâu đâu chỉ cần 5-10 này trong game nếu thích anh bán sạch cả team em còn dc

nhưng xong thì Ma tự lập topic guide mua bán nhé

Cách này hồi trước còn có người chỉ thêm là offer to club $0 để lấy interest, sau đó mới áp dụng tiếp nữa kìa

Trích dẫn Gửi bởi Super FM
    Cách này hồi trước còn có người chỉ thêm là offer to club $0 để lấy interest, sau đó mới áp dụng tiếp nữa kìa
    thì cứ add to unwanted list vài ngày k ai mua chả xuống $0 còn gì

Save/load thần thánh để tìm best deal vẫn là tối ưu nhất Chứ vụ offer này nhiều khi ảo lắm. Có lần mình thử offer Icardi mùa hai 140 củ USD thì chỉ có vài offer lèo tèo, cố reject rồi hạ xuống dần vẫn không có khách sộp. Load lại offer 135 củ thì xì tin nhảy vào sang tiền luôn [IMG]images/smilies/AVMeF8R 1.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sw33t.blue
    Save/load thần thánh để tìm best deal vẫn là tối ưu nhất Chứ vụ offer này nhiều khi ảo lắm. Có lần mình thử offer Icardi mùa hai 140 củ USD thì chỉ có vài offer lèo tèo, cố reject rồi hạ xuống dần vẫn không có khách sộp. Load lại offer 135 củ thì xì tin nhảy vào sang tiền luôn [IMG]images/smilies/AVMeF8R 1.jpg[/IMG]
    làm thế mất cả ý nghĩa của tựa game : Football Manager nhưng nếu team nghèo quá cần tiền xoay sỡ thì : "tôi chọn bạn"

vote làm 1 bài guide anh ơi [IMG]images/smilies/panda52.gif[/IMG]

bác tuanhuyndai đúng dạng con buôn luôn mà cảm thấy thế bá đạo quá nhiều tiền chơi ko thấy hay [IMG]images/smilies/GHHWavj.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sw33t.blue
    Bạn mà làm thế đảm bảo với bạn trong 1 thời gian rất ngắn, bạn sẽ chán FM.

Giống như ông anh trong cty mình chơi add thêm HLV vào đó bán cầu thủ cho HLV cầm đội chính mua, và mua cầu thủ cùi từ đội chính....sau vài ngày chơi chán game

Trích dẫn Gửi bởi NgocHa
    Bạn mà làm thế đảm bảo với bạn trong 1 thời gian rất ngắn, bạn sẽ chán FM.

Giống như ông anh trong cty mình chơi add thêm HLV vào đó bán cầu thủ cho HLV cầm đội chính mua, và mua cầu thủ cùi từ đội chính....sau vài ngày chơi chán game
    Không thấy giống lắm

Dù sao đấy là để tìm best deal chứ không phải lúc nào cũng rảnh để làm vậy. Với lại ở đây Icardi rate mùa một 8.x, reputation lên worldwide mới đẩy đi giá đấy được chứ đâu phải tự nhiên mà offer vậy đâu. Nếu không phải ghét vợ nó ở ngoài chắc mình cũng để dùng

hix, bác giải thích rõ hơn đc ko

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối