Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Pogba mình đòi qua Barca mấy mùa liên tiếp mà có qua đâu chủ yếu là mình phải cứng với chú ý cái HĐ tí là được
    Mà mấy chú nào thấy không hạp hoặc có người thay thế thì cho đi cho nhanh

Pogba mình đòi qua Barca mấy mùa liên tiếp mà có qua đâu chủ yếu là mình phải cứng với chú ý cái HĐ tí là được
    Mà mấy chú nào thấy không hạp hoặc có người thay thế thì cho đi cho nhanh

Thắc mắc về mấy cậu cầu thủ hay đòi ra đi

Chả là em chơi CLB Schalke 04 cũng có vô địch kha khá giải và có cả C1 ... chỉ khổ nỗi là mấy thằng ku Howedes , Koslasinac v...v rất hay đòi ra đi trong khi các CLB nó tới thì có vô địch đc cái giải nào ra hồn đâu mà cứ thích ra đi . Trong khi ở đội của em toàn được đá chính được kí hợp đồng mới mà không thèm kí cứ đợi tới lúc hết hợp đồng thì nó kí xừ với bên Bayern ..... Nhiều lúc bất lực lắm các thím ạ e không biết làm thế nào nữa đành cho chúng nó xuống đội dự bị mài mông mà trong lòng vẫn ấm ức . Ai giúp em trị bọn này với Thanks ạ .

nói chung HLV nó k kí hđ thì vào chửi nó mà phải dùng câu thật nặng kìa , xong nó mà quê lên đòi đi thì trả lời mày no door ở lại CLB rồi cút đi cho khuất mắt tao, tiếp đó offer giá gấp 3 lần xem có thằng éo nào hốt k [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] hết mùa chuyển nhượng k ma nào hốt thì cho đá chính vài trận là haapy at club ngay lập tức ấy mà , còn cho nó đá chính mà nó đá kiểu tào lao mía ghim thì vào chửi tiếp phạt lương 2 tuần , nếu vẫn tiếp tục đá đểu nữa thì đày xuống đội trẻ sub mòn đít đá dưới đội trẻ có khi dăm 3 tháng lại happy at club đó mà nếu đá với team trẻ mà nó bật lại nữa thì xác cmnr định thằng éo này tính cách như sh!t dùng làm éo gì nữa tới mùa chuyển nhượng mở cửa bán mẹ đi cho lành [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Mình thì thằng nào bố láo cũng làm theo cách này [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] nhưng khúc cuối thì nếu team mà nhiều tiền rep cao thì anh sack cmml cho mày biết thế éo nào là bị kick Ass ra đường nhé chả cần đợi đến mùa CN luôn tao tống cổ mày đi ra đường cho bơ vơ lúc đó muốn về đội nào cũng éo về đc

Tính e thì hiền lành từ ngoài đời tới trong game mà lại còn kiểu tiếc tiếc 1 thằng cống hiến cho đội bóng lâu rồi mà lại đi nữa . Với cả em chỉ thích mua mấy cu trẻ trẻ về rồi đá mấy mùa lại bán đi kiếm xiền nên cũng khá lăn tăn trong chuyện mua mấy ku đắt tiền nữa .

Chắc Loyalty thấp + Ambition cao quá, giành đủ danh hiệu rồi thôi bố trí sang cứu đội khác [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Dạ thưa các bác ku Howedes này chỉ là 1 VD của team e thôi , em gia hạn nó rất rất nhiều rồi nhưng nó không chịu ngồi vào bàn đàm phán chứ chưa nói tới offer lương . Từ khi hết mùa 1 em đã chủ động đàm phán rồi nhưng nó không ngồi vào mới cay chứ mặc dù còn 2-3 năm hợp đồng .... ảnh này ảnh mùa 3 em rồi ( . Giờ tới thằng Kosanic nữa thấy Real để ý cái lại đòi hỏi tương lai các kiểu trong khi vừa kí hợp đồng xong .... em hứa với nó cho nó ra đi khi nhận đc 1 cái offer của Real rồi mà Real nó có offer đâu .... tiên sư nhà nó chứ

thằng nào đá bá mà đòi đi thì mình toàn cố gắng hét giá thật cao , rồi cùng lúc tìm 1 con hàng khác cũng khủng khủng để thay thế. Nói chung là lúc n đòi đi rồi thì tìm sẵn luôn

Trích dẫn Gửi bởi phanem
    Tính e thì hiền lành từ ngoài đời tới trong game mà lại còn kiểu tiếc tiếc 1 thằng cống hiến cho đội bóng lâu rồi mà lại đi nữa . Với cả em chỉ thích mua mấy cu trẻ trẻ về rồi đá mấy mùa lại bán đi kiếm xiền nên cũng khá lăn tăn trong chuyện mua mấy ku đắt tiền nữa .
    Mình thì thằng nào dù là biểu tượng của club đòi đi cũng sút đi hết có tiền sắm ct khác về đổi gió mà phần lớn mấy ông thần trên 30t mình đều tìm cách cho đi hết

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12