Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 49 của 49
    Trích dẫn Gửi bởi zellpro
    thực lòng mà nói khá nhiều cầu thủ của chelsea không được đánh giá đúng với khả năng của mình trong khi hàng MU thì cứ hơi hot 1 tí là bá đạo cmnl
    mình thấy hàng chelsea -9 nhiều mà arsenal mới tội coquelin với bellerin nhìn còn như cục ghẻ, team trẻ zelalem, crowley bị nerf hết

Trích dẫn Gửi bởi sonic
    Đúng là hàng đức có nhiều điểm chung thật [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Dự là hệ quả của nền bóng đá và tập trung hướng phát triển của ̶V̶̶F̶̶F̶ DFB
    hàng Đức đợt này tính cách thọt vãi ra mấy ông BLV thì cứ tinh thần Đức, chả biết SI đánh giá có sai ko

thực lòng mà nói khá nhiều cầu thủ của chelsea không được đánh giá đúng với khả năng của mình trong khi hàng MU thì cứ hơi hot 1 tí là bá đạo cmnl
    mình thấy hàng chelsea -9 nhiều mà arsenal mới tội coquelin với bellerin nhìn còn như cục ghẻ, team trẻ zelalem, crowley bị nerf hết

Trích dẫn Gửi bởi sonic
    Đúng là hàng đức có nhiều điểm chung thật [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Dự là hệ quả của nền bóng đá và tập trung hướng phát triển của ̶V̶̶F̶̶F̶ DFB
    hàng Đức đợt này tính cách thọt vãi ra mấy ông BLV thì cứ tinh thần Đức, chả biết SI đánh giá có sai ko

đấy là dùng bản LFC MArshall mới đc nhiều -9 với dàn staff ngon thôi chứ chơi các bản khác cùi vãi đái năm sau ko có bản editor của LFC nữa dek hiểu sẽ ra sao huhu

đấy là dùng bản LFC MArshall mới đc nhiều -9 với dàn staff ngon thôi chứ chơi các bản khác cùi vãi đái năm sau ko có bản editor của LFC nữa dek hiểu sẽ ra sao huhu
    FM15 thì còn mỗi Zouma với Chalobah thôi, nhưng mà nhìn xung quanh xem mấy đội khác đc mấy thằng đâu Hàng Anh trong FM15 hầu như tạch hết mà, đc vài thằng PA Fix thì toàn 16x, cỡ Ward-Prowse với John Stones mà fix 16x thì mấy hàng kia -8 chả có j là lạ

Bạn fan Chelsea hay cầm Chelsea thì cảm giác LFC nó... đánh giá phê hơn cũng phải thôi , nhưng nó đâu chỉ buff mỗi Chelsea đâu, làm hài lòng fan thôi, đội nào cugnx lòi ra vài con -9 thôi => fan đội nào cũng thấy hài lòng

vãi chè mà còn than [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] k kể 2 thằng -9 đó thì cả đống trẻ dự bị của nó cho mượn khắp châu âu dùng 10 mùa chưa hết mà than cái gì nữa [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG]

mình có than đâu tại kết thg zouma nên hầu như toàn new đến khi thg này PA ngon ngon tí thì chơi còn mấy thằng kia tuy PA cao nhưng chỉ số ẩn rồi det các thứ cùi bắp lắm , trong số đó chỉ kết thằng cheek với thg kenedy PA 16x là đủ chiến ngon lành với lại đội ngũ coach cũng đỡ mệt nhưng ko thể phủ nhận là SI buff hàng MU quá kinh kể cả rate nữa

mình có than đâu tại kết thg zouma nên hầu như toàn new đến khi thg này PA ngon ngon tí thì chơi còn mấy thằng kia tuy PA cao nhưng chỉ số ẩn rồi det các thứ cùi bắp lắm , trong số đó chỉ kết thằng cheek với thg kenedy PA 16x là đủ chiến ngon lành với lại đội ngũ coach cũng đỡ mệt nhưng ko thể phủ nhận là SI buff hàng MU quá kinh kể cả rate nữa
    cầu thủ trẻ mà, tính cách cùi train lên mới thú chứ [IMG]images/smilies/zCMsOx4.png[/IMG] mà hàng MU mình thấy có mỗi Wilson chứ mấy nhỉ, chú này ngoài đời chả thấy tiến bộ gì, chắc bản sau lại à với Januzaj (từng đc bầu là cầu thủ trẻ gì gì đấy xuất sắc nhất thì phải). Shaw thì bỏ cả đống tiền ra mua ko lẽ cho PA ghẻ lở, với mùa này trước khi bị gãy chân đá cũng ngon lắm

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    mình viết 2 tuần mới dc 10 thằng bạn phọt 1 lúc 6 thằng cơ mà ngắn gọn quá trong số này để mình edit lại stones, Romagnoli, Kenedy, Zouma, Loftus Cheek còn thằng Traore chắc bị neft rồi [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    sao lại Next? Traore thì có thể... nhưng Loftus Cheek mình nghĩ khá tiềm năng đấy.

Ruben Neves 13-3-97 Tiền vệ trụ Porto/ Bồ Đào Nha

Một tiền vệ trụ tài năng đang được cả châu âu săn đón, xem C1 mùa này thấy thằng này đá khá thông minh cũng như đánh chặn tốt. Và được nuôi dưỡng cũng như đào tạo phát triển trên cái lò khá ngon lành [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] FM16 chắc sẽ ngon lành cành đào hơn FM 15

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    mình viết 2 tuần mới dc 10 thằng bạn phọt 1 lúc 6 thằng cơ mà ngắn gọn quá trong số này để mình edit lại stones, Romagnoli, Kenedy, Zouma, Loftus Cheek còn thằng Traore chắc bị neft rồi [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    sao lại Next? Traore thì có thể... nhưng Loftus Cheek mình nghĩ khá tiềm năng đấy.

Ruben Neves 13-3-97 Tiền vệ trụ Porto/ Bồ Đào Nha

Một tiền vệ trụ tài năng đang được cả châu âu săn đón, xem C1 mùa này thấy thằng này đá khá thông minh cũng như đánh chặn tốt. Và được nuôi dưỡng cũng như đào tạo phát triển trên cái lò khá ngon lành [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] FM16 chắc sẽ ngon lành cành đào hơn FM 15

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. [FM16] 10 câu lạc bộ bạn nên chú ý !
    Bởi tungyoung trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-06-2015, 07:42 PM
  2. Một số thay đổi về CA/PA quan trọng trong patch 15.3.0
    Bởi secutechvn trong diễn đàn Good Players and Staff
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 04-07-2015, 03:51 PM
  3. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-15-2013, 07:17 PM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-01-2011, 11:54 AM
  5. Tham khảo ý kiến: Nên chọn ai trong 1 trong 2 đứa này???
    Bởi hpmarketing4 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 07:20 PM