Kết quả 1 đến 9 của 9

Mua sắm thế nào cho bầy Quỷ Đỏ

trong FM hay ngoài đời [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG]

ngoài đời giành ghế nóng thế nào

Kolia [IMG]images/smilies/images.jpg[/IMG] Mua bán thế nào thì tùy mình chứ hỏi hỏi cái beep

mua bán thì còn tùy vào chiến thuật vs cầu thủ yêu thích của mỗi ng.
    đội hình MU mình thấy cũng khá mạnh, chỉ lo nhất là chấn thương, nên tìm cách bán hoặc cho mượn mấy ông thần chấn thương như Falcao, RVP.
    fm15 mùa đầu MU ko đc đá c1 nên cũng có lợi thế ko phải xoay vòng cầu thủ nhiều, ko cần mua sắm nhiều cũng đủ vô địch rồi

Trích dẫn Gửi bởi trungpham
    mua bán thì còn tùy vào chiến thuật vs cầu thủ yêu thích của mỗi ng.
    đội hình MU mình thấy cũng khá mạnh, chỉ lo nhất là chấn thương, nên tìm cách bán hoặc cho mượn mấy ông thần chấn thương như Falcao, RVP.
    fm15 mùa đầu MU ko đc đá c1 nên cũng có lợi thế ko phải xoay vòng cầu thủ nhiều, ko cần mua sắm nhiều cũng đủ vô địch rồi
    spam Cập nhập xong MU được đá play off rồi nha

Ăn 3 thì chắc không nổi vì MU đang khủng hoảng và các đội bóng khác cũng bổ sung cầu thủ dữ lắm, đặc biệt là chels có thêm costa và cesc. Mình dự mùa này chels vô địch và cesc vua kiến tạo cho xem [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

MU mùa này bổ sung 6 vị trí là đủ chen chân top 4:
    Def mua shaw vè thay evra, thêm rojo về phá game cho các trận đấu thêm hấp dẫn
    Mid mua thêm blind với herrera, WC vừa rồi blind đá hay phết, còn herrera làm con bài chiến thuật vẫn ổn [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    Hàng công mua Di Maria + loan Falcao thì ngon [IMG]images/smilies/thump_3576467404076052ok.gif[/IMG]

Với 6 con hàng đó bảo đảm MU chắc suất top 4 nha, k tin cuối mùa quay lại kiểm chứng [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

mùa đông tuyển thêm valdes cho chắc GK luôn [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    mùa đông tuyển thêm valdes cho chắc GK luôn [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    Ồ bạn này nói chí phải nè, thằng mặt lol De Gea sắp hết hạn hợp đồng rồi, dự là éo ký nữa [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]