Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    đuôi .tac thì add kiểu j mọi người nhỉ, của mình nó nhìn đc mỗi .fmf, bàn steam ko phải crack nhé

Đuôi tac thì cách làm giống các bản cũ đó bạn . Copy đúng đường dẫn nó sẽ hiện ra

Trích dẫn Gửi bởi Wilshere
    Đuôi tac thì cách làm giống các bản cũ đó bạn . Copy đúng đường dẫn nó sẽ hiện ra
    Oh, thanks ban

DeadSai.!
    Mình chưa thử vs đội nhỏ, mong bạn đóng góp thêm ý kiến để mình xây dựng thêm[IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    Được cái mình cũng rất thích Tac có AMC giống bạn

Trích dẫn Gửi bởi chipmunks12192
    mình mới chơi FM nên hok bik load TAC ntn bạn ơi. mà mình cài game từ steam nên hok bik file cài FM ở đâu nữa. mn giúp mình với
    Tactic bạn copy vào: Program Files (x86) \ Steam \ steamapps \ common \ football manager 2015 \ tactics
    còn load file bạn thử tham khảo: http://fm-vn.com/diendan/showthread....l-Manager-2015

Trích dẫn Gửi bởi Pr0ShOcKb0y
    Bác có thể post file save lên đây để mình check thử cái chiến thuật này đc k? Mình dùng đá sân khách rất chi là tù @@
    Mình làm ở VTV nên ăn ngủ trực tin trên đài thường xuyên. tạm thời chưa send cho bạn file save đc, nhưng chiến thuật vẫn vậy
    Tạm thòi mình chỉ chia sẻ thêm với bạn một ít kinh nghiệm hỗ trợ TAC trong trận đấu ở trên. ( Mình mới bổ sung đc ít ) Còn lại có thời gian mình sẽ nói thêm

Bác có thể post file save lên đây để mình check thử cái chiến thuật này đc k? Mình dùng đá sân khách rất chi là tù @@

nên xài v1 hay v2 hả các bác

Là 1 fan của tac 4231, nhưng từ lúc chơi fm 15 đến giờ vẫn thấy 433 là hiệu quả nhất trước khi thấy tac này.
    Cầm MU mùa thứ 5. add tac của bác là Fluid luôn vì 3 mùa đầu luyện 4231. Ngồi chỉnh OI đau cả tay vác vào đá C1 vs Genk trên sân khách, cầm đội hình B hòa 1-1. Về sân nhà đh A thắng New 4-0. Về mặt kq thì không có gì đáng nói vì MU của em mùa 5 có 6 world class rồi đá bất khả chiến bại nhưng về mặt chiến thuật xem sướng mắt hơn thật. Tấn công trung lộ rất hay, ghi 5 bàn thì 4 bàn xuất phát thừ AMC, tđ có vài qả đối mặt sút thẳng người TM @@, cho đi luyện place shots gấp. Cavani mới chấn thương 3 tháng chỉ số giảm thảm hại
    Thôi đi ngủ, mai check thêm. Dù sao kết nhất tac 4231 hi vọng tac này sẽ làm mình hài lòng

mình mới chơi FM nên hok bik load TAC ntn bạn ơi. mà mình cài game từ steam nên hok bik file cài FM ở đâu nữa. mn giúp mình với

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [CL] Arsenal 0-2 Bayern Munich: Khởi đầu ấn tượng của Arsenal bị chặn lại bởi thẻ đỏ
    Bởi 513minh891 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-21-2014, 04:53 PM
  2. Football Manager 2012 Steam DRM enrages fans
    Bởi ketsat trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 10-12-2011, 07:32 PM
  3. [4-2-4] Arsenal - Triết lý của Wenger - Phong cách của Arsenal
    Bởi vunguyen.vstar trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-04-2011, 04:59 PM
  4. Football Manager 2010 : Arsenal Edition A3391, dành cho Fan Arsenal.
    Bởi blogseotukhoa trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-30-2009, 04:25 PM
  5. Fans of Tottenham
    Bởi thuyxu trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-20-2008, 09:00 AM