Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 90 của 90
    bác tuấn e hỏi, e ốp tác này vào MU mùa đâu, chỉ mua thêm depay, cho rooney hay pepsi hoặc falcao đá TM, sao thấy ghi bàn cùi quá, không được như rô điệu của bác, 2 cánh e e cho depay bên trái, maria bên phải, mata chơi ss, tiền vệ có sneijder vs hendera, vì tiền đạo k có tốc độ cao nên đã chinh TI sử dụng lối đá chậm. Bác có phương án điều chỉnh nào để hợp lý với đội hình của MU như trên không. thanks bác
    @ tac đã đạt fluid rồi bác nhé.

bác tuấn e hỏi, e ốp tác này vào MU mùa đâu, chỉ mua thêm depay, cho rooney hay pepsi hoặc falcao đá TM, sao thấy ghi bàn cùi quá, không được như rô điệu của bác, 2 cánh e e cho depay bên trái, maria bên phải, mata chơi ss, tiền vệ có sneijder vs hendera, vì tiền đạo k có tốc độ cao nên đã chinh TI sử dụng lối đá chậm. Bác có phương án điều chỉnh nào để hợp lý với đội hình của MU như trên không. thanks bác

Anh Tuấn đang dùng tac nào rồi?

TAC này em đầu mùa 4 dùng vẫn chưa ổn lắm:

ST-TM: Zirkovic
    AML: Campos
    AMR: Berradi
    AMC - SS: Dybala
    MC: Lucas Silva - Youri Tienlmens
    DL: Rukawa
    DR: S Jung

Anh Tuấn đang dùng tac nào rồi?

TAC này em đầu mùa 4 dùng vẫn chưa ổn lắm:

ST-TM: Zirkovic
    AML: Campos
    AMR: Berradi
    AMC - SS: Dybala
    MC: Lucas Silva - Youri Tienlmens
    DL: Rukawa
    DR: S Jung

train Teamwork đi mà sao kì vậy [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] tac này anh chấp luôn thằng ST thì 2 thằng DC vẫn ghi bàn ầm ầm mà

mà k ổn ở chổ nào nếu thủ thì chuyển sang counter or control đi , còn công cùi thì chịu khó xem trận đấu coi tại sao nó k đi bàn rồi fix lại tí thường thì chỉ sợ mấy ông AMC với MC và AMRL k chịu phối hợp toàn rê bóng bắn chim mà cái này lỗi bug game rồi tac nào cũng bị thế [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] chịu khó sau trận thằng nào toàn rê bóng bắn chim thì chửi nó bảo nó chuyền bóng nhiều vào

train Teamwork đi mà sao kì vậy [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] tac này anh chấp luôn thằng ST thì 2 thằng DC vẫn ghi bàn ầm ầm mà

mà k ổn ở chổ nào nếu thủ thì chuyển sang counter or control đi , còn công cùi thì chịu khó xem trận đấu coi tại sao nó k đi bàn rồi fix lại tí thường thì chỉ sợ mấy ông AMC với MC và AMRL k chịu phối hợp toàn rê bóng bắn chim mà cái này lỗi bug game rồi tac nào cũng bị thế [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] chịu khó sau trận thằng nào toàn rê bóng bắn chim thì chửi nó bảo nó chuyền bóng nhiều vào

Kết quả có vẻ OK

Trích dẫn Gửi bởi dangthuy83
    2 hậu vệ cánh của Man Utd ném biên không được xa?
    Rooney, Persie, Falcao thì làm sao so được với Ri Đỗ?
    Như anh Tuấn nói phía trên: Pep talk bọn AMC, AMRL kêu nó chuyền nhiều hơn. Train TeamWork

Trích dẫn Gửi bởi dangthuy83
    xem 2 thằng AMRL nó có chuyền bóng cho ST đóng gạch k, nếu k kêu bọn nó chuyền nhiều vào , rồi đá sáng tạo lên ... train teamwork nhiều vào

Nếu bọn AMRL và AMC đều đá tốt mà thằng ST vẫn k ghi bàn thì đích thị thằng này sút đi kiếm thằng khác về đá thôi trang #1 anh có tv 1 đống St rồi đó mà trong số này thì R10, RVP, falcao đều k có tên là đủ hiểu [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Lưu ý: đá sân khách gặp team ngang cơ thì chuyển Mentality thành Control, gặp team mạnh thì thêm TI Close Down More, gặp team quá mạnh thì Counter luôn nhé

Còn nếu muốn hack ghi nhiều bàn nữa thì đầu tư mục này là dc :

DR/L: tạt bóng tốt , chỉ số tấn công tốt, chạy nhanh nên chọn chỉ số throw 15+ để train tuyệt kỹ ném biên xa nhé

PPM : Ném biên xa

Các anh chàng tiêu biểu : Marcos Rocha giá 7m đá được cả trái lẫn phải, Ghoulam, Shotton, Dudgeon, Azpilicueta, Marc Bertran và Gokhan Gonul...

Tình hình rất là tình hình, xài tac này để hack ST, ai dè hack ra thằng SS, nó tranh hết mịa bàn thắng của ST luôn, thêm 2 thằng IF chầu chực ăn ké 2 thằng ST tổng ghi được có 17 bàn/20 trận (= số bàn thằng SS nó ghi /trong khi cả team ghi được hơn 7x bàn

chúc mừng bạn đã tìm ra SS ưng ý, chắc 2 thằng ST cùi nên k đóng gạch dc nhiều đây mà or 2 thằng ST quá đồng đội

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789

Các Chủ đề tương tự

1. Anh Em ở Hà Lội-Quên Hà Nội Vào điểm danh làm quen nào !!!!
    Bởi vthao93hp trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 08:56 AM
  2. 4-2-3-1 Att quen thuộc ! cho real
    Bởi nam_asia trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-17-2010, 07:45 PM
  3. Tài liệu học và làm quen với Flash
    Bởi thangtnpt0021 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-21-2008, 03:36 PM