Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi dand_elion1102
    FM cùi mía vãi, cầm MVV ở giải hạng 2 Hà Lan, new game media prediction là 18th, đá đc 2 mùa thì vô địch Hà Lan cmn luôn. Budget mỗi mùa 0$ toàn đi mượn mà vẫn thắng.
    cái đó là do bạn hay chứ không fai fm cùi bắp...tùy thuộc vào phong độ của đội bóng nữa...rồi chỉ số cầu thủ bạn mượn toàn hàng ngon thì lấy j ko vô địch [IMG]images/smilies/zCMsOx4.png[/IMG]

mấy ông ở trên toàn là cầm leicester, swansea, .... các đội tầm trung vô địch ngay mùa 1 mà bạn, tottenham top team rồi, team chỉ thiếu kết dính thôi vđ ngay mùa 1 còn là bình thường, huống hồ tận mùa 2 [IMG]images/smilies/1472727_712139958809943_914022303_n.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi auanhdao
    89 điểm vô địch mà là một sự sỉ nhục chak m nghĩ bạn cũng thuộc dạng cao thủ chém gió
    Đã ngu còn tỏ ra cố chấp, anh em trong này cầm hull, soton.... mùa đầu ăn 3 là chuyện bình thường, Mình thì chơi k giỏi lắm, nhưng cầm hull hoặc mấy em làng nhàng ở đức ý mùa 2 vô địch C1 cũng k có gì là lạ. Bạn đã gà vào đây khoe mình biết 1+1 =2, được anh em góp ý còn cương lên cãi. bó trym

Trích dẫn Gửi bởi Van Persie
    Đã ngu còn tỏ ra cố chấp, anh em trong này cầm hull, soton.... mùa đầu ăn 3 là chuyện bình thường, Mình thì chơi k giỏi lắm, nhưng cầm hull hoặc mấy em làng nhàng ở đức ý mùa 2 vô địch C1 cũng k có gì là lạ. Bạn đã gà vào đây khoe mình biết 1+1 =2, được anh em góp ý còn cương lên cãi. bó trym
    anh em trong nay toan hack ma

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan_Lucifor
    ông này là điển hình cho việc chơi mà k chịu học hỏi... Chơi 8 năm mà tới bản 15 này mới tham gia diễn đàn. Post bài thì hình như chưa đọc qua cái post nào trong box này cả.Vào quăng cái đội hình lên như kiểu khoe chiến tích nhiều hơn là về mặt chiến thuật. Chả thấy instruction đâu cũng chả nói gì đến tactic lại khá cố chập, mình từng bỏ ra nhiều thời gian đề đăng ảnh post bài vào bị các ông ấy chê không thương tiếc vẫn im lặng rút kinh nguyệt thôi. Nói chung là chơi game mà k tham khảo cũng k đóng góp thì chơi bao lâu cũng k = mấy thanh niên trên này đâu .
    mình nào có ném đá ai bao giờ, toàn ném socola ngọt hơn đường mà

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    mình nào có ném đá ai bao giờ, toàn ném socola ngọt hơn đường mà
    sún đanh đá bome toàn quăng bom hội nghị

Anh em trên này lâu ko thấy VPS hằng đêm lên cb khoe ảnh nút

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    AP cứ set nó thực hiện hết các set pieces của team nếu k vào danh sách đề cử bóng vàng thì quitgame là vừa
    Làm AP quả bóng vàng thì có thể chứ diễn đàn mình đã có ai đưa Lord Ben lên đỉnh thế giới bóng đá chưa.

Thớt chơi 8 năm thì còn gấp đôi mình nhưng mà pot cái bài này thì ai cũng nghĩ là thớt mới chơi:

Thứ nhất là với cái đội hình kia thì vô địch không khó, Tot cầm mùa 1 nếu chơi tốt thì cũng có thể vô địch đc rồi, huống chi đây là mùa 2.

Thứ 2 là set tac như vậy thì cũng ko có ji đặc biệt, team intruction thì ko biết ntn vì ko có hình.

Mình thích Tot đang chơi lại bản update mới, công nhận hàng trẻ của Tot đá ngon lắm toàn đôn lên đỡ đầu tư nhiều.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-31-2013, 01:21 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-30-2012, 11:58 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-04-2011, 04:36 PM
  4. [Ligue 1] Fantasy Football mùa giải 2008 -2009 có giải thưởng
    Bởi luongha83p2 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 149
    Bài viết cuối: 06-01-2009, 04:05 PM