Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi mrlovely179
    mình lần đầu up bài.. chưa biết up tactics trong máy thế nào .. cụ thể team intruction mình cũng up rồi .. còn PI vài vị trí quan trọng mình viết ra vậy bạn chỉ mình cách up đi
    chỗ tactic, bấm vào tên chọn save nhan [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] rồi vào folder documents/sports interactive/ football manager 2015/tactics là có file tac, up file đó rồi up link thôi [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    chỗ tactic, bấm vào tên chọn save nhan [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] rồi vào folder documents/sports interactive/ football manager 2015/tactics là có file tac, up file đó rồi up link thôi [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    mình up rồi .tks bạn

Double-Diamond-Pressing-Unbeaten

Mình chơi Fm từ năm 2007 tới giờ .. nhưng hôm nay xin up bài đầu tiền ..1 tactics mình làm trong nửa tiếng nhưng sự chắc chắn trong phòng ngự và khả năng tấn công là vô cùng tuyệt vời . có vài trận hòa nhưng do khả năng dứt điểm của team ko tốt . và tất cả các trận hòa đều có lần SHOT ở hiệp 1 hơn 10-1,2,3.. nhưung sang hiệp 2 thể lực thấp do chế độ luyện tập của mình nên bị shot lại vài quả .Đối vs Bayern hay AC đều áp đảo rõ rệt ở hiệp 1 ..Sau khi up bài này đc 3 ngày . thì cũng là lúc tactics minhf đi đc 2/3 giải đấu ,,có vài sự thay đổi trong tactics để pirlo đá dlp hoặc vidal đá achor hoặc bwm.. link tac fix lần 3 và chưa thua 1 trận sau hơn 40 trận. dù chưa 1 lần load save. up tac mang tinhs chia sẻ, chứ up load save thà lập mấy cái tactic dạng 4-2-4. cho nhiều bàn thắng đậm thì mình cũng làm đc .
    Link tac: http://upfile.vn/uqBmNQXtIdGQ/3-5-1-...8f233-fmf.html

***có 1 nhận xét trong tac mình ..phòng thủ và chống counter rất tốt.nhược điểm TAC với 1 tiền đạo nên rất hay hòa 0-0 1-1 vì có mốt st...2 chú boxbox dứt điểm hơi nhiềur 1 trận .. So vs tac 4-3-3 thua ở điểm này****

[IMG]images/smilies/zCMsOx4.png[/IMG] với tactic này mình để balance-control. , OI để tightmarking- 3ST và AMRLC closings -Tight marking .
    Ở đây mình có 2DC và Libero. phía trên là 1 Achorman.. bạn thấy rõ sự chắc chắn trong phòng thủ vs 2.. DF-Winger 2 tiền vệ luôn là box -to-box. đối phương sẽ không có khả năng đột phá rõ rệt.. crossing từ cánh vào rất khó vì ở trong rất dày. còn tấn công trung lộ là điều không tưởng ..
    Trong tactic bạn có thể tùy biến AMC thành 1 DMC hay 1 FC tùy vào ý bạn.. nhưng với AMC khả năng tấn công rất tuyệt vời
    Trong tấn công 2 DF Winger hoạt động rất hiệu quả vs Run at defense . đường tạt của Winger cánh này sang bên Wingêr cánh đối diện ghi bàn .. 2 BTB cũng rât quan trọng vs move into chanel và shoot-less .giảm bắn chim ko đáng có .Vs St đá AF thì tiền đào già mental cao như klose hay drogba đá rất tốt
    về training match atk thương xuyên và TEam work trc trân

MỌI NGƯỜI TEST VÀ CHO Ý KIẾN VỚI NHƯNG TEAM CÙI HƠN NHƯ LEVERKULSEN HAY NEWCASTELE !!!! mình chơi tac này chưa thua 1 trận đó
    Dưới đây là hình ảnh minh họa

dùng Libero à [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG] vậy thì khó kiếm hàng hợp đây

Bây giờ còn được bao nhiêu ông đá tốt Libero nhỉ [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Tac này train thể lực chắc nhiều nhỉ để ko bị đuối vào giữa mùa hay cuối mùa

Alderweitei, Pique, Bonucci... [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Alderweitei, Pique, Bonucci... [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    vãi cả weitei chắc ý bác là quay tay [IMG]images/smilies/zCMsOx4.png[/IMG]

2 DC + 1 DMC + 2 DW [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] chắc thằng Libero đứng cho có tụ

chủ thớt cho xin cái báo cáo của scout cho thằng Libero giúp nhé

Hồi Cesc còn ở Ars, đã chế tac có libero, để Cesc đá vị trí đó rate toàn 8 :todan:. Tac 5-1-4

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Pressing là gì?
    Bởi vipthuhuongictu trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-05-2014, 05:38 PM
  2. [Fantasy Football] Vòng 37: Double Game hay không ?
    Bởi hoangkiso trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-02-2014, 02:51 PM
  3. [Event HOF] Double hat-trick nhanh nhất
    Bởi mapsieunhan93 trong diễn đàn Event Hall of Fame
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-08-2010, 03:45 PM
  4. 21 trận đấu Unbeaten và ko thủng lưới bàn nào :D
    Bởi sonseoer001 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 07-02-2010, 10:59 AM
  5. 4-4-2 pressing