Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi dand_elion1102
    Hồi 14.1 phạt góc có vụ Short Option đó, chuyền cho 1 thằng đứng gần điểm phạt góc để nó rê bóng tới gần khung thành r sút. Bọn hậu vệ k thèm ra cản luôn. [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    sao em set thằng Podolski nó đứng đó mà em chuyền nó toàn tạt vào chứ ko rê vào sút

Trích dẫn Gửi bởi dand_elion1102
    Hồi 14.1 phạt góc có vụ Short Option đó, chuyền cho 1 thằng đứng gần điểm phạt góc để nó rê bóng tới gần khung thành r sút. Bọn hậu vệ k thèm ra cản luôn. [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    sao em set thằng Podolski nó đứng đó mà em chuyền nó toàn tạt vào chứ ko rê vào sút

Trích dẫn Gửi bởi AaronRamsey123
    Teamwork cao quá chứ sao. Chẳng bù cho mình, Bernard chuyền ra ông Juan Bernat cứ băm mặt thằng hậu vệ gần nhất mà sút như kiểu nó thù hằn gì mình, trong khi tiền đạo đứng trong vẫy tay xin bóng mỏi tay [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi AaronRamsey123
    Teamwork cao quá chứ sao. Chẳng bù cho mình, Bernard chuyền ra ông Juan Bernat cứ băm mặt thằng hậu vệ gần nhất mà sút như kiểu nó thù hằn gì mình, trong khi tiền đạo đứng trong vẫy tay xin bóng mỏi tay [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kebanlen
    nếu chơi đội nhà giàu thừa tiền thì không nên bán thằng này đá ngon đến tận 35 tuổi, còn 2 năm hợp đồng mình cho nó ngồi chơi đến 37 tuổi thì treo giày, sau này có mấy trăm củ bảng chả biết dùng vào việc gì
    Đội mình thì giàu, tk chuyển nhượng còn 500M, thằng này cũng mới 24 tuổi, năm ngoái mới giành QBV.
    Cơ mà chơi đội hình 1 tiền đạo, mấy thằng trẻ cũng có tương lai

Cắn rứt quá, mới bán Timo Wener cho Monaco lấy 70M€, nó ko chịu qua vì lương thấp nên mình chửi nó xối xả. Cuối cùng nó cũng đi, tội quá

Trích dẫn Gửi bởi mecatro
    Cắn rứt quá, mới bán Timo Wener cho Monaco lấy 70M€, nó ko chịu qua vì lương thấp nên mình chửi nó xối xả. Cuối cùng nó cũng đi, tội quá
    nếu chơi đội nhà giàu thừa tiền thì không nên bán thằng này đá ngon đến tận 35 tuổi, còn 2 năm hợp đồng mình cho nó ngồi chơi đến 37 tuổi thì treo giày, sau này có mấy trăm củ bảng chả biết dùng vào việc gì

gia' em nay` nam* 2015 sau khi real da mua la` 56 M

Trích dẫn Gửi bởi Kaorou
    Cuối cùng cũng đã chụp được màn hình bằng cách Window Mode [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]

Thành quả [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]

Thành quả [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    éo tin hack ptssssss [IMG]images/smilies/cereal-guy-cereal-guy-spitting.png[/IMG][IMG]images/smilies/cereal-guy-cereal-guy-spitting.png[/IMG][IMG]images/smilies/cereal-guy-cereal-guy-spitting.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Kaorou
    ^
    Từ lúc Tử Ẹo share cái tac đó tới h, mình xài từ mùa 3 tới h lun , rất hiệu quả k:

Chắc nó hợp với đội mình hay sao á, mình set tac đó, thêm 1 cái tac để khoan bê tông ( vì tac đó gặp mấy đội phòng thủ cực đoan thì hơi ẹ ) rất hiệu quả k:

Mùa 5 mình bất bại cả mùa lun, toàn mùa chỉ thủng dưới 20 bàn k:

Dù sao cũng thank Tử Ẹo nhé k:

Đặc biệt là dù có thua cũng ko bao giờ thua quá 2-3 trái như mấy tac khác k:
    share em với bác ơi

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. [AMRL/MRL]Julian Brandt - 1996 - Germany
    Bởi khanhhoangsg trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 02-06-2014, 06:51 PM
  2. Xin hướng dẫn train Angelo Henriquez và Timo Wener
    Bởi hienpq trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-15-2014, 05:48 PM
  3. Germany's Libero