Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi qb4ever_2k
    Mình cho Marquinhos với Balanta đá cặp, mà Marquinhos thọt heading với lùn kém gì con này đâu, có mấy khi chết bóng bổng đâu. Chơi ngoại hạng Anh luôn ấy, toàn chúng nó căng sệt vào hoặc bug phạt góc đệm bóng ko ai kèm mới thua thôi. Bản 14 này nó ko giống mấy bản trước
    Chính xác mình cũng thấy y hệt bạn, với xu hướng chung của các HLV là thường sử dụng 1 trung vệ to cao chơi dũng mãnh quyết liệt với 1 trung vệ chơi thông minh giỏi bọc lót, đọc tình huống tốt ( kiểu thằng này bổ trợ cho thằng kia ) chứ hiếm khi cho 2 trung vệ có cách chơi giống nhau đá cặp cùng nhau.

Thớt dìm Varane vãi

- Về PA: Varane PA 178, ku này -9 giao động 150-180 => có đến 28/30 <=> Có đến 93% khả năng là PA thấp hơn Varane rồi
    - Về chỉ số: Cùng PA hoặc thua 1 chút ku này sẽ cao hơn, nhưng ngược lại, cái hơn này cũng nhờ nó thọt hẳn 1 chân thôi, chỉ số nhỉnh hơn đá chưa chắc đã hay hơn.
    - Ku này thọt hoàn toàn không chiến luôn, không thể toàn diện như Varane được.

Với 3 điểm trên thì ku này thua Varane 100% luôn.

Trích dẫn Gửi bởi son0_0
    Ông chủ thớt chém vãi - " R.Varane đã 20 tuổi và lúc newgame thì gần như đã full PA(anh ta sẽ không phát triển nữa đâu)". Ông ko biết là nó PA 178, CA mới 15x thôi hả. Hên xui ông Umtili cũng cùng lắm là bằng, left only nên điểm to thôi. Cũng là hàng tốt đấy nhưng khủng như ông quảng cáo thì còn xa xôi lắm
    Nếu không chém thế liệu có HLV nào mua thằng này sử dụng, với lại mình thích chém thế cho bài viết sinh động, còn có cái để các HLV vào chém gió - ném gạch. Còn cái vụ mà Varane với Umtiti ai khủng hơn ai thì nếu bạn không tin mình có cách thử nè : bạn cầm RM train Varane max PA, mình sẽ train max PA Varane sau đó post chỉ số lên sẽ biết ai khủng hơn ai ngay. Thử không?

Varane đã 20 trong khi Umtiti mới 19 Chủ topic ơi 2 ông này bằng tuổi tôi hết mà
    Nói chung là Umtiti là hàng ngon, bổ, rẻ. Sign đc free ở giữa mùa 2.
    Mình đang cầm cả 2 ku này, đây là so sánh. Varane của tớ vừa chấn thương sau hơn 1 tháng đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    Nếu không chém thế liệu có HLV nào mua thằng này sử dụng, với lại mình thích chém thế cho bài viết sinh động, còn có cái để các HLV vào chém gió - ném gạch. Còn cái vụ mà Varane với Umtiti ai khủng hơn ai thì nếu bạn không tin mình có cách thử nè : bạn cầm RM train Varane max PA, mình sẽ train max PA Varane sau đó post chỉ số lên sẽ biết ai khủng hơn ai ngay. Thử không?
    Varane khủng hơn là điều hoàn toàn chắc chắn nhé. Kể cả chỉ số Umtiti có cao hơn đá cũng ko = Varane

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    MÌnh ko nói mình chơi giỏi hơn bạn, cũng ko nói mình train cầu thủ tốt hơn bạn, cũng ko nói thằng Umtili kém, mình chỉ nói bạn chém quá thôi và mình khẳng định là Varane nó rất khủng, rất phát triển và điểm to chưa hẳn là khủng hơn điểm nhỏ

Dạo này lắm ông cứ thấy mình giỏi là cho rằng thiên hạ ko ai biết j. Haizzz. Giờ forum có nhiều topic về hướng dẫn lắm rồi, ko giỏi nhưng mọi người cũng biết nhiều lắm đấy. Tôi ko giỏi nhưng tôi ko ngu!

DL bản này có em luke shaw ngon vãi lúa. Bạn Umtiti này train DL chỉ phòng ngự thôi chứ không đá WB được các bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi qb4ever_2k
    Mình cho Marquinhos với Balanta đá cặp, mà Marquinhos thọt heading với lùn kém gì con này đâu, có mấy khi chết bóng bổng đâu. Chơi ngoại hạng Anh luôn ấy, toàn chúng nó căng sệt vào hoặc bug phạt góc đệm bóng ko ai kèm mới thua thôi. Bản 14 này nó ko giống mấy bản trước
    cũng do phạt góc bọn nó toàn câu sệt vào nên bạn mới thấy toàn thua do bug đó, còn nó đá phạt góc bình thường thì tình huống nó sẽ khác

Mà ko chỉ Corner mà cả free kick bọn nó cũng hay câu sệt vào, bản này thua 1 trái thì rất dễ thua trái thứ 2, mà thua trái thứ 2 nếu ko cầm CLB lớn hoặc đội hình ko khủng thì đừng hy vọng hòa chứ đừng nói thắng

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DM/MC] Paul Pogba - 1993 - France
    Bởi huycon009 trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 257
    Bài viết cuối: 07-23-2014, 02:11 PM
  2. [MC-DMC] Paul Pogba - 1993 - France
    Bởi nhungdo trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-18-2013, 01:59 PM
  3. [DC/DL] Samuel Umtiti - France - 1993
    Bởi hoanghuy200515 trong diễn đàn Hậu Vệ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-15-2013, 07:49 PM
  4. [DL]Lucas Digne - 1993 - France
    Bởi hc_066 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-02-2011, 11:43 AM
  5. [DC]Raphael Varane-France-1993
    Bởi dangngoclinh247 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-27-2011, 03:18 PM