Kết quả 1 đến 8 của 8

[DL/WBL] Salva Ruiz - 17/5/1992 - Valencia

Tên Salva RuizNăm sinh 1992Quốc tịch Tây Ban NhaCLB Valencia Mestalla/ValenciaChỉ số
    Xem vài trận của Valencia Mestalla ở ngoài đời và cực kết cu này nên new game Valencia với hy vọng đưa em nó lên sao sáng, và ít nhiều SI đã không khiến mình thất vọng khi Salva có một dàn chỉ số khá ấn tượng cho vị trí LB ở tuổi 18

Và đây là chỉ số của em nó sau 5 năm mình cày cuốc chăm bẵm:

Sau 5 năm từ thằng nhóc được mỗi cái mặt là già hơn tuổi em nó đã tiến hóa trở thành một con quái thú, cạnh tranh một cách sòng phẳng với đàn anh Jonathan Silva cho một suất ở hành lanh trái thậm chí còn tạo dựng vị thế ở tuyển quôc gia khi đánh bật một Jordi Alba đã lớn tuổi. Điểm mạnh nhất của Salva có thể thấy là phòng thủ với tack, mark 15 và positioning 17 cùng một lối chơi điềm đạm, tuy nhiên khi cần em nó cũng có thể càn bay cánh phải của đội bạn với những pha lên bóng thần tốc dựa vào tốc độ tốt và khả năng tạt bóng không tồi, nếu không nói là những quả tạt điểm rơi của nó còn tốt hơn kha khá ông tiền vệ của Valencia, thậm chí cà nhau với Ronaldo của Real đã không ít lần Ronaldo phải phát cáu với nó và ăn thẻ

Về giá cả thì vì chưa chơi đội nào khác ngoài Valen nên không biết, và chí ít đến giờ đã có Bayern và Juve gõ cửa Mestalla xin bốc em ấy với giá 23 củ (sau khi ta hét lên 30 củ thì chạy mất [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]). Thằng này chỉ số trung thành cao nhưng với Valencia trung thành đơn giản là "giá cao cao tí anh bán tất" đặc biệt chú này new game đang chơi ở Valencia Mestalla (đội dự bị ở giải hạng 2 TBN) nên hoàn toàn có thể hốt với giá cực mềm.

Nếu có yếu điểm thì chỉ là thể lực và khi new game các chỉ số tương đối thấp nên cần đòi hỏi người chơi có sự kiên nhẫn tối đa em nó mới thành tài nổi

Đánh giá: 8/10 cho một con hàng mì ăn liền khá chất lượng, làm trùm ở đội nhỏ và tầm trung và sub ngon cho đội lớn!

5 năm, thớt kiên nhẫn vầy mà FM14 hậu vệ cánh ngon nhiều lắm mà dành 5 năm để nuôi lớn thằng này chắc ít HLV đủ kiên nhẫn, nếu nó chịu về mấy đội trụng hạng hoặc hạng nhất các kiểu thì có thể dc

Mà giá cả, lương lẹo thế nào thớt [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    5 năm, thớt kiên nhẫn vầy mà FM14 hậu vệ cánh ngon nhiều lắm mà dành 5 năm để nuôi lớn thằng này chắc ít HLV đủ kiên nhẫn, nếu nó chịu về mấy đội trụng hạng hoặc hạng nhất các kiểu thì có thể dc

Mà giá cả, lương lẹo thế nào thớt [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Trên profie có ghi mà , nó đang là backup cho Jonathan Silva nên lương bèo thôi, có 26k/tuần (new game thì chắc đòi đủ tiền mua kẹo quá!). Giá cả thì new game chắc tầm 1 củ đổ về, chưa kể bọn Valencia sẽ không xía mũi vào vì nó cũng xác định bán càng nhiều càng tốt để lấy tiền trả nợ. Xác định thằng này để máy trên thì chỉ có trở lên thôi không hơn được đâu

tbn có thằng Hugo Mallo của Celta Vigo, điểm cũng tương tự cu này, đá cánh phải, game mình mua lại của bayern 4M, đá cũng dc phít

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    tbn có thằng Hugo Mallo của Celta Vigo, điểm cũng tương tự cu này, đá cánh phải, game mình mua lại của bayern 4M, đá cũng dc phít
    Mallo hotboy từ FM13, bravery cao hơn chứ không nhát gan như chú này, mà composure lại hơn nhiều!

Đỉnh thật, nhưng đúng là chủ thớt còn đỉnh hơn khi traning em ấy thế. bái phục

Trích dẫn Gửi bởi maiman09
    Đỉnh thật, nhưng đúng là chủ thớt còn đỉnh hơn khi traning em ấy thế. bái phục
    So với những đồng chí trên fmbase ngồi train (mà nói thật là chẳng biết các bố ấy train hay go on holiday ) những thằng cùi mía hơn nhiều như Rossiter hay Sinclair thì mình còn thua xa!

À mà nói luôn thằng này PA -8 nhé (check rồi) nhưng CA nên vớ được nó PA tầm 150 là thành hotboy rồi đóa (thằng này của mình 159, hình train 5 năm này gần full rồi)

Lò Mestalla còn 2 thằng nữa khủng không kém thằng này là Gaya (DL/WBL/ML/AML) và Tendillo (CB/RB). Gaya đang dự bị cho Ruiz (nhiều khả năng đá chính nếu bán Silva, mà đang đạt thỏa thuận với Bayern 75 củ rồi), còn Tendillo train lên khủng vãi nồi mỗi tội thọt concen không biết sao cho tăng được nên lừa tống sang Nga với giá 20 củ!

Vừa lúc cmt này thì Monaco vác 40 củ đến đòi rước em nó về

Các Chủ đề tương tự

1. Xin tac Valencia
    Bởi cuuseo trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-24-2012, 07:45 PM
  2. [DM/MC/AM] Inigo Ruiz de Galarreta - 1993 - Spain/Basque
    Bởi remcuahg trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-20-2012, 04:31 PM
  3. [DC] Víctor Ruiz 1989 Spain/ Napoli
    Bởi namsgu3979 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-16-2011, 07:41 PM
  4. Ai chỉ cho mình cách bố trí đội hình Valencia sao cho mạnh nhé
    Bởi phongkhamkt1 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-21-2010, 07:56 PM
  5. Tac cho Valencia(sưu tầm)
    Bởi quynhvunb trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-29-2010, 11:22 AM