Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

Chủ đề: Em cũng bó tay

Em cũng bó tay

Em kể các bác nghe: Số là trình độ anh văn của em chỉ hơn con bé 3 tuổi nhà em có một chút ----> chả biết mấy cái TI với PI nó nghĩa ra làm sao để mà set tactics. Cơ mà em lại thích đá 442. Mà bản việt hoá FM 14 thì lại chưa có thế thôi đành set bừa cái tactics 442 đá tạm.

Sự thật chứng minh là đã dốt mà làm bừa thì chỉ có 0.0000001% là gặp may mắn, mà em thì chắc chắn là không thuộc cái % may măn đó. Kết quả là NEW thân yêu của em cứ vào trận là cổ động viên lại mang rổ đi đựng trứng cho các cầu thủ. Trận nào cũng thua ít nhất là 2 quả bất kể sân nhà hay sân khách. Con vợ em ngồi nhìn nó khinh em ra mặt[IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] cái sự nghiệp mơ nen giờ của em đứng trước bờ vực phá sản

Cay cú quá, mấy làn định giải nghệ trả máy cho con vợ nó đánh búa xua online rồi các bác ạ. Nhưng nghĩ lại vẫn thấy tức, thế em đánh võng một vòng trên ép mờ vê nờ chấm com. Lào vào phần tactics của FM 14 thấy có bac nào (em chả nhơ tên) share cho cai tactics cực dị của mấy anh nước ngoài, thế là em down khẩn cấp về dùng ngay con ve sừn 2 vì thấy nó cũng 442 như ý thích của mình. Kết quả đúng như em mong đợi. NEW của em bắt đầu nhìn thấy mùa xuân của chiến thắng, chiến thắng và chiến thắng. các cổ động viên mang rổ đến sân không phải để đựng bàn thua mà để tung hô và gọi tên me ning giờ của họ (là em). Boss thì cười không ngậm miệng lại được. Báo chí thì tung hô em như một phê gu sơn mới. Con vợ em há hốc mồm ngồi nhìn sự nghiệp của em lên như diều gặp gió, nước dãi nó chảy mà em phải lấy bát hứng kẻo rơi ra nhà
    Nếu chỉ có thế thì cũng chả có gì đáng kể vì đó toàn là công lao của mấy anh nước ngoài với bác ép mờ vê en chấm com. Vấn đề là ở chỗ có một trận em đang thi đấu và dẫn trước đội bạn 1-0 thì 1 thằg đệ của em nó ăn ngay con red card vào mặt. Quả này ban căng rồi, vì cái độihình này mình cop về áp dụng nên có biết nó ra làm sao mà thay người hay bỏ vị trí đâu, mà trên 4 rum các bác cũng không nói đến tình huống này. Sau một hồi suy nghĩ chả biết làm sao em đành nhắm mắt chọn lại cái đội hình phá sản 442 đầu mùa của em, chuyển thằng tiền đạo duy nhất vào giữa (là thành 441). hy vong là với cái độ thuần thục của đội hình ấy mấy thằng đệ của mình có thể giũ thành quả đến cùng. em đã nhấn co phim trong tiếng cầu nguyện của con vợ. và em cũng amen
    Diễn biến tiếp theo của trận đấu làm cho con vợ em và em há hốc mồm, mặc kệ dãi chảy đầy nhà cũng quên lau luôn các bác ạ. chục thằng đệ của em đá như lên đồng trước 11 thằng đối phương. Chúng nó đá phòng ngự như cung A minoan 2 áo. Phản công nhanh như ăn cướp chợ đồng xuân và hiệu quả cao vô cùng và kết thúc trận đấu với tỉ số 3-0.
    ơ cái đeck, chuyện đó có ai ngờ [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG]

Thế là từ đó cứ trận nào bị thiếu người là em chuyển về cái sơ đồ 441 cùi của em, và trận nào cũng ghi thêm 2 bàn và không thủng bàn nào kể từ khi thay người. Đỉnh cao nhất là trận thăng 2-0 trước li vơ phun trong thế thiếu người.
    Em cũng đang đợi có bản việt hoá của 4 rum để xem em set cái TI như thế nào mà cái tactics của em lại đá 10 người thì như trâu như bò mà đá 11 người thì như hâm như ngộ thế
    Hết chuyện

vãi thánh chơi game mà có vợ kế bên ah lại còn chảy nc giãi nữa

TI, PI thì xem qua ở đây nhé VH năm nay chắc k có rồi

http://fm-vn.com/diendan/showthread....A7-Tactic-FM14

Chuyển sang đá 541 thôi còn j nữa

vote bác chơi lối chơi chặt chém, bằng mọi giá phải để bị đuổi 1 thằng r chuyển về 441, nếu thằng nào ko thể bị thẻ đỏ đc thì bán luôn [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Có thằng Balanta với Fellani mình dùng thẻ đỏ như mưa, bác nên mua về để phù hợp với chiến thuật [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

boss nó cho có 12M. mua thằng cu gi 16 tuổi của braxin hết 4,5M. làm gì còn tiền mà mua ai nữa bác

Trích dẫn Gửi bởi khoaiMBBG
    boss nó cho có 12M. mua thằng cu gi 16 tuổi của braxin hết 4,5M. làm gì còn tiền mà mua ai nữa bác
    mua trả góp,bất quá dùng fmrte buff ngân sách))

đọc bài viết của bạn buồn cười quá

đã có cái tactics khủng kia rồi thì cứ túc tắc rồi ta cũng sẽ thành đại gia thôi mà. Vội làm gì, với lại bọn NEW cũng nhiều đứa đá được đấy chứ

nghe bác kể có con vợ ngồi kế bên mà em chảy cả sữa chua

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối