Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Kurzawa

[IMG]images/smilies/1472727_712139958809943_914022303_n.jpg[/IMG] sao đội Sói mạnh vậy mà HLV nào cầm cũng hack chi vậy [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG] [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

bác này hack nhưng viết cũng khá đấy hồi xưa học văn mấy điểm thế

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    [IMG]images/smilies/1472727_712139958809943_914022303_n.jpg[/IMG] sao đội Sói mạnh vậy mà HLV nào cầm cũng hack chi vậy [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG] [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    Mình k thể hiểu được các bác cứ ai đăng j cũng nói hack...các bác k mua được hk có nghĩa ng khác cũng hk mua được, mình nghĩ hk co j bằng tiền hết... (đúng là tầm vóc CLB vẫn có ảnh hưởng, nhug k nghĩa hk giải quyết được)
    Thử bác viết rồi ai đó nói hack xem...

Chắc hk lâu chủ thớt cũng bỏ vì những cách nói thế này....

Trích dẫn Gửi bởi MaSieuHP
    story của người ta mà mấy bác vào cãi nhau kinh vậy
    ... hay lại bảo story "của người ta" thì "chỉ người ta" đọc nên ko được cò men?

Trích dẫn Gửi bởi maiman09
    Mình k thể hiểu được các bác cứ ai đăng j cũng nói hack...các bác k mua được hk có nghĩa ng khác cũng hk mua được, mình nghĩ hk co j bằng tiền hết... (đúng là tầm vóc CLB vẫn có ảnh hưởng, nhug k nghĩa hk giải quyết được)

Thì đúng là có cách giải quyết bằng hack mà [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] Bạn nên có nhiều người ở đây vọc cái game này gần 7,8 năm rồi mọi ngóc ngách quy luật của game họ đều biết. Tuy mỗi bản save game lại có một kiểu khác nhau nhưng đã là game thì đều có quy luật rõ ràng và không thay đổi.

Ở ngoài đời, 1 thằng cầu thủ có thể bất chấp tiền bạc để về 1 CLB dở hơi nào đấy mà trả được cho nó 1M bảng / tuần. Nhưng trong game ngoài lương chi số danh tiếng (CLB, giải đấu) mới ảnh hưởng lớn tới việc có mua được 1 cầu thủ hay ko ! Thế nên cho dù Wolve (hạng 2 của Anh) có đập vào mặt Barca 500M và thằng chủ tịch Barca đồng ý bán Messi thì nó cũng chẳng thèm ngồi nói chuyện với bạn đâu [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Vấn đề là chẳng ai cấm hack, viết story mà đội thọt lên thọt xuống thì chẳng hay tẹo nào làm đếch gì có hứng viết tiếp nữa Như mình đã từng nói với bác là cái thằng Bosa mà bác hack được có thể là 1 ý tưởng để viết story và ai cũng sẽ vui vẻ chấp nhận. Trường hợp của thớt với thằng Ravel Morrison cũng thế thôi

Con khi đã hack quá nhiều can thiệp vào đủ thứ từ tiền chuyển nhượng, lương lậu đến mua thằng nào cũng được thì đấy gọi là "tự sướng" mà như thế thì đừng nên khoe ra

chiêu mộ được kurzawa

hack thêm 10m thì còn gì là thử thách nữa,đánh thế nhanh chán lắm

Trích dẫn Gửi bởi maiman09

Bạn nói [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] vồn , ở cái 4rum này có không ít người cày fm 16 tiếng 1 ngày. Và chơi tựa game này gần chục năm rồi ). Và những người đó cũng đã hack chán rồi bạn ah. Chỉ 1 vài dấu hiệu bất thường thôi là có thể biết người chơi có ăn gian hay ko. Ko ai cấm bạn chơi hack hay gian lận, nhưng nếu hack thì làm ơn nhận đi chứ đừng chối bay biến thế, suy nghĩ ngây thơ quá [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi Wilshere
    Bạn nói [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] vồn , ở cái 4rum này có không ít người cày fm 16 tiếng 1 ngày. Và chơi tựa game này gần chục năm rồi ). Và những người đó cũng đã hack chán rồi bạn ah. Chỉ 1 vài dấu hiệu bất thường thôi là có thể biết người chơi có ăn gian hay ko. Ko ai cấm bạn chơi hack hay gian lận, nhưng nếu hack thì làm ơn nhận đi chứ đừng chối bay biến thế, suy nghĩ ngây thơ quá [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG].
    Mình có nói là các bác chơi lâu hay hk lâu đâu... đương nhiên nhìn có thể thấy được nhưng hk co nghĩa cái j cũng xem và nói ng ta hack....nếu mình new game mới mà mua được morrison bác tình j....
    còn việc chủ thớt có hack hay hk mình hk bit được....

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sở thích huấn luyện của bạn ?
    Bởi npd.fpt01 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 03-04-2013, 09:33 AM
  2. Hỏi về cách huấn luyện cầu thủ 15,16 tuổi
    Bởi seongang trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-06-2012, 07:08 PM
  3. Huấn Luyện các cầu thủ ?
    Bởi nguyenminh170 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011