Kết quả 1 đến 6 của 6

Không tìm đc cầu thủ/HLV?

Tình hình là mình đang chơi FM14 bản 14.1.4 cài qua steam, còn Genie scout thì mình down từ link này trong forum: http://fm-vn.com/diendan/showthread....Scout-14-final

nhưng mà vấn đề là khi mình vào Genie tra tên cầu thủ/HLV thì có 1 số người genie ko tìm ra nhưng trong game thì lại có, thêm nữa là có 1 số người trong game lẫn genie đều ko có như Paco Ayestaran, Paul Winsper hay Bisciotti... hay các cầu thủ trẻ trong game.

Mình vẫn chọn các quốc gia, giải đấu đầy đủ Anh, Pháp, Đức, TBN, BĐN, Hà lan vs Brazil thành ra chắc ko fai do chọn thiếu
    Bạn nào chỉ mình cách khắc phục lỗi này vs

cài qua steam thì lỗi j nữa

Trích dẫn Gửi bởi bishopdeath
    Tình hình là mình đang chơi FM14 bản 14.1.4 cài qua steam, còn Genie scout thì mình down từ link này trong forum: http://fm-vn.com/diendan/showthread....Scout-14-final

nhưng mà vấn đề là khi mình vào Genie tra tên cầu thủ/HLV thì có 1 số người genie ko tìm ra nhưng trong game thì lại có, thêm nữa là có 1 số người trong game lẫn genie đều ko có như Paco Ayestaran, Paul Winsper hay Bisciotti... hay các cầu thủ trẻ trong game.

Mình vẫn chọn các quốc gia, giải đấu đầy đủ Anh, Pháp, Đức, TBN, BĐN, Hà lan vs Brazil thành ra chắc ko fai do chọn thiếu
    Bạn nào chỉ mình cách khắc phục lỗi này vs
    Cái này khẳng định là lỗi, còn lỗi do cái gì thì mình chịu chưa tìm ra dc vì mình cũng bị in hệt tình trạng của bạn. Mình thì suy nghĩ lỗi do data thiếu vì những HLV bạn kể ở trên nếu bạn chọn riêng 1 giải đấu của HLV ấy đang làm việc hoặc chọn giải đấu trùng với quốc tịch của HLV đó thì vẫn có chẳng hạn như Paul Winsper nếu bạn chọn chơi chỉ giải ngoại hạng Anh không thì HLV này vẫn xuất hiện, nhưng nếu chọn nhiều giải đấu cùng 1 lúc (giống như bạn kể ở trên) thì HLV này biến đâu mất tiêu tìm mọi cách vẫn k ra. Đơn cử cho trường hợp này ở cầu thủ là Obiang, lúc trước mình tích cả 5 giải đấu lớn (trong đó có cả Seria A) mà tìm mãi không ra nhưng sau khi newgame chỉ chọn chơi giải Seria A thì lại lòi ra thằng này.
    Mình nghĩ đây là lỗi của bản 14.1.4 vì mấy bản khác mình chưa dùng nên không thể khẳng định dc. Bác nào đã chơi thử mấy bản khác có gặp trường hợp này thì đóng góp ý kiến giúp

may quá mình chơi crack vẫn có 3 tên ấy, có thể trong quá trình tải steam file nào đó bị thiếu hoặc bị lỗi nên mới không có

thử xem có stick lộn vào Fake Player lúc new game ko [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Adam Levine
    thử xem có stick lộn vào Fake Player lúc new game ko [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    cái này hình như là do thuật toán search của FM có vấn đề, từ hồi nó chuyển qua search có gợi ý là tiimf kiếm hẳn đi [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn mua cầu thủ
    Bởi Shushisa trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-17-2013, 12:57 PM
  2. Cao thủ vào ném gạch đá
    Bởi dunghoang trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-08-2010, 07:59 PM
  3. Màn hình đen thui!
    Bởi chieuthubay trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 6