Kết quả 1 đến 8 của 8

Nhờ mọi người giúp đỡ với :-s

Tình hình là mình copy cái update LFCMarshall thì vào trong game chẳng thấy nó hiện trong phần tùy chỉnh gì cả. Hơn nữa nếu ấn chọn tất cả thì nó hiện 39 file trong phần tùy chỉnh mà ko có file LFCMarshall, vào phần chọn quốc gia thì mấy nước nổi tiếng toàn bị dấu chấm than trong ô tam giác, ko thể chọn đc.
    Ko biết có ai biết cách khắc phục lỗi này ko .
    Mình dùng bản 14.3.1 ở topic [Fshare] Football Manger (Full Crack 14.3.0, Faces, Kits, Stadium, Logos, Tranfer 4-8-2014)!

Xóa hết mấy cái trong editor đi, rồi copy 1 LFC Marshall thôi

Chọn tới 39 file thế kia thì chắc chắn có 1 cái bị trùng, lỗi không vào game được chứ gì

Trích dẫn Gửi bởi vantienkhach
    Xóa hết mấy cái trong editor đi, rồi copy 1 LFC Marshall thôi

Chọn tới 39 file thế kia thì chắc chắn có 1 cái bị trùng, lỗi không vào game được chứ gì
    Game mình cài mới tinh mà bạn, trong mục editor data ko có cái gì luôn, chỉ copy mỗi file LFCMarshall mà vào game ko thấy nó hiện. Mình thử xóa luôn cả file đó đi, thì vào phần tùy chỉnh nó vẫn hiện ra tới 39 file

À quên, cái đó bạn bỏ vào nó lỗi là phải rồi vì cái bản bạn download về nó đã được add sẵn transfer 4/8/2012 rồi, còn thư mục add nằm ở đâu thì tớ chịu Bạn thử vào trong chỗ cài đặt, xem cái chỗ lưu file nằm chỗ nào rồi tìm file LFC cũ xóa đi, chèn cái mới vào.

39 file kia chắc chắn là mấy giải đấu mở rộng được add thêm vào, cũng nằm chung thư mục với LFC Marshall luôn

À quên, cái đó bạn bỏ vào nó lỗi là phải rồi vì cái bản bạn download về nó đã được add sẵn transfer 4/8/2012 rồi, còn thư mục add nằm ở đâu thì tớ chịu Bạn thử vào trong chỗ cài đặt, xem cái chỗ lưu file nằm chỗ nào rồi tìm file LFC cũ xóa đi, chèn cái mới vào.

39 file kia chắc chắn là mấy giải đấu mở rộng được add thêm vào, cũng nằm chung thư mục với LFC Marshall luôn
    Hix hix. Ok bạn, để tớ thử. 39 file đấy tớ thấy đa phần là file truyền thông các nước, sửa tình trạng chấn thương với mấy cái linh tinh

Hix, tìm rồi ko có file LFCMarshall nào trước đó trong thư mục game , mà ko biết file edit ấy nó tên gì nằm ở đâu cơ, khổ quá -_- Hix...

Trích dẫn Gửi bởi LinhKid
    Hix hix. Ok bạn, để tớ thử. 39 file đấy tớ thấy đa phần là file truyền thông các nước, sửa tình trạng chấn thương với mấy cái linh tinh
    editor data là folder nằm ở documents/sports interactive/football manager 14 cơ mà [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] có nhiều file về media tức là trước bạn đã cài fake name fix [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Bực mình vãi. Có post link đâu mà 10' ko gửi đc nổi bài trả lời, cứ bị báo lỗi cần 10 bài mới cho post link là sao ta -_-

Mình chơi đc ngon lành rồi. Đã tìm ra thư mục để copy các loại update, nó nằm trong thư mục data bên trong thư mục game luôn, fm2014 - data - editor data -_-
    Mình nghĩ chắc do mình làm theo cách fix Graphics trong topic download game nên bị thế. Trong đó hướng dẫn là để fix Graphics thì vào game rồi đổi đường dẫn savegame trong mục Preferences từ My Documents trong thư mục data - graphics trong thư mục chứa game.
    Có lẽ vì thế nên tất cả các loại update nó nhận hết từ thư mục trong game chứ ko nhận từ Sports Interactive trong My Documents