Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Máy giờ cũng khôn lắm bạn. Thằng nào lương cao mà năng lực thấp cũng chẳng ma nào mua đâu.
    Offer mà no club thì bỏ tranfer list đi, đợi tới cuối kỳ chuyển nhượng offer lại có khi đc. Ko đc nữa thì lại bỏ tranfer list đợi đợt chuyển nhượng tiếp.
    Mình chơi rút đc kn thế này. Mấy ông lớn để ý cầu thủ mình thì có thể offer gấp đôi giá trị thật đc (gần như đó là số tiền max có thể bán). Còn mấy đội hạng trung, thấp thì để offer ngang giá hoặc hơn tí thôi.
    Nên để nó thi đấu ở đội dự bị để đc clb khác để ý.

1 - Đa số mùa đầu rất khó bán cầu thủ

2 - Muốn bán (thực sự muốn bán) -> thì buộc bán giá rẽ hoặc giao cho thằng Giám đốc bóng đá toàn quyền miễn sút đi

=> vấn đề của Fm14 năm nay khá bất hợp lí về chuyển nhượng: Mua thì bị hét giá quá cao, bán thì rất khó bán dc giá(tất nhiên trừ hàng HOT)

Đấy là điều tất nhiên, thực sự thì FM14 máy cho cầu thủ lên list cũng giảm giá tầm 50-70% mà, cầm đội TB mà hàng cùi thì xác định là tống càng đc càng tốt đi, mình có mấy thằng offer 0 để tống nhanh giảm quỹ lương đây

nếu mùa đầu tiên thì đa số các đội đều hết tiền rồi, phải chơi hết một mùa thì mới có thể tống hết những đứa không cần thiết đi được.
    nhiều đứa lương cao quá nên không đội nào chịu mua, hàng trẻ muốn bán được thì phải cho mượn nhiều vào để có danh tiếng, chứ để ở đội trẻ đến quá tuổi không dùng được mà lúc đó muốn bán cũng không ai thèm mua

CẦu cỨu vỀ vẤn ĐỀ chuyỂn nhƯỢng!

tình hình là e muốn bán cầu thủ nhưng mà ló toàn báo NO OFER ! làm thế nào bán đc cầu thủ bây h nhỉ!

vâng , bán di maria rao 20m ko ai mua , hỏi giá Ben Afra hét 50m

vâng , bán di maria rao 20m ko ai mua , hỏi giá Ben Afra hét 50m

Chuyện thường trong FM14 mà, bán Young 3M không ai mua, Mua Marquinhos giá trị thực 7.5M với giá gần 120M (bao gồm cả phí lót tay) đây nè. Biết là nó thế như vẫn tức tức thế nào ấy nhưng k sao MU vẫn còn giàu vãi ra 120M không làm khó dc MU

Chuyện thường trong FM14 mà, bán Young 3M không ai mua, Mua Marquinhos giá trị thực 7.5M với giá gần 120M (bao gồm cả phí lót tay) đây nè. Biết là nó thế như vẫn tức tức thế nào ấy nhưng k sao MU vẫn còn giàu vãi ra 120M không làm khó dc MU

Trích dẫn Gửi bởi banhtieuskr
    1 - Đa số mùa đầu rất khó bán cầu thủ

2 - Muốn bán (thực sự muốn bán) -> thì buộc bán giá rẽ hoặc giao cho thằng Giám đốc bóng đá toàn quyền miễn sút đi

=> vấn đề của Fm14 năm nay khá bất hợp lí về chuyển nhượng: Mua thì bị hét giá quá cao, bán thì rất khó bán dc giá(tất nhiên trừ hàng HOT)
    e đồng ý với bác .e tìm được kon hàng ngon ms 16 tuổi ló hét 38m, trong khi R10 bán 20m chẳng ma nào mua...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối