Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

[DC] Fernando Tobio - 1989 - Argentina

Tên Fernando TobioNăm sinh 1989Quốc tịch ArgentinaCLB VelezChỉ số Hôm nay mình xin trịnh trọng giới thiệu 1 em DC giá rẻ mà khủng cũng ko kém Lisandro Lopez hay Guillermo Burdisso [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] Em ấy chính là Fernando Tobio [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Đánh giá chung: Các chỉ số cho DC cho đội khá đều rất tốt, giá mùa 1 là 4.1M, rẻ chỉ bằng 1/2 Lisandro Lopez [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] và lương cũng chưa tới 10k bảng/ tuần [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Tuy nhiên có 1 điểm mình ko thích là Determination cũng như tính cách ko tốt

Đội hiện giờ mình chơi ko cần xin WP nên ko biết em nó có cần hay ko vì chỉ có 1 quốc tịch là Argentina

Chấm điểm: 8/10 [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

không ảnh thành tích, không ảnh train lực, nhận xét dựa trên những gì nhìn thấy thì đánh giá 1 đến 1,5/10 [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    cùi lùn đắt det thọt, thực sự là không xứng đáng xuất hiện trong box good player [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

mình ném đá đó

không ảnh thành tích, không ảnh train lực, nhận xét dựa trên những gì nhìn thấy thì đánh giá 1 đến 1,5/10 [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    cùi lùn đắt det thọt, thực sự là không xứng đáng xuất hiện trong box good player [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

mình ném đá đó

ngon, nhưng cũng giống bé điên là ko khoái cái dete lắm....mà pa bao nhiêu nhỉ

Quá ngon, cao mét mấy vậy? Nếu lùn có thể đẩy ra đá fullback def trụ, acc với pace cũng khá đấy chứ

Trích dẫn Gửi bởi ngtrhieu
    sặc dete mình mà ko cao [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG] pa ko nhớ, nhưng yên tâm là còn trên đụơc [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Quá ngon, cao mét mấy vậy? Nếu lùn có thể đẩy ra đá fullback def trụ, acc với pace cũng khá đấy chứ
    1m85, jump 15, head 17, ăn corner cũng ngon à nha [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi ngtrhieu
    sặc dete mình mà ko cao [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG] pa ko nhớ, nhưng yên tâm là còn trên đụơc [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    1m85, jump 15, head 17, ăn corner cũng ngon à nha [IMG]images/smilies/why1.jpg[/IMG]

hàng chất lượng........mỗi tội deter vs agility hơi thọt

Trích dẫn Gửi bởi huyvut814
    dete thì bó tay rồi, agi thì focus lên cũng đc ít ít đó, agi k cao nhưng đc cái tốc độ cũng ko đến nổi [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DC] Lisandro Lopez - 1989 - Argentina
    Bởi nhatlun3030 trong diễn đàn Hậu Vệ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-07-2013, 09:54 AM
  2. [DR] Luis Bareiro - 1989 Argentina
    Bởi hungvukcr1 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-20-2011, 06:19 PM
  3. [AM] Javier Pastore 1989 Argentina
    Bởi viengiaoduc trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 08-02-2011, 05:28 PM
  4. [AMC] Javier Pastore-1989-Argentina
    Bởi nguyenducchung trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-21-2010, 03:59 PM
  5. [DM/MC-Fernando] Brazil 1987
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-03-2010, 09:48 AM