Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

[Hỏi ngu] Regen dates là gì ??

Mình thấy trên đây nói về regen date là ngày mà fm đưa random các cầu thủ của các nước . vậy làm sao mình biết những đứa đó để mà mua ?? với lại làm sao mình đánh giá được 1 cầu thủ nào là cầu thủ tốt, cầu thủ nào dở . Mọi người có kinh nghiệm chỉ mình với

Cách dùng phần mềm thứ 2 tác động vào: Dùng Genie Scout, FMRTE để search các cầu thủ regen vào regen date.
    Cách dùng scout: Cho scout đi tìm kiếm ở các quốc gia tương ứng vào regen date.
    Cách mò mẫm: Đến các CLB reputation cao, young facilites... tốt và xem cầu thủ (dựa theo giá chẳng hạn), nếu thấy giá cao thì cử scout đi xem giò. Những thằng nào 4* trở lên thì thường là hàng ngon, PA đủ dùng. Bản này scout đánh giá khá chính xác về PA của cầu thủ.

Dựa vào chỉ số và số sao đánh giá nên sử dụng GS để soi PA của regens vì đôi khi số sao vẫn không phản ánh đc [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Dựa vào chỉ số và số sao đánh giá nên sử dụng GS để soi PA của regens vì đôi khi số sao vẫn không phản ánh đc [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

tụi regen là những đứa trẻ tầm <16t, đk gia nhập học viện, do <18 tuổi nên chưa đủ tuổi ký hđ chuyên nghiệp nên bạn chưa chuyển nhượng dc, bạn có thể tiếp cận hđ vs nó hoặc có khi mua nó nếu nó đã ký nháy vs bên club kia, nhưng bạn cũng chỉ là mua nháy thôi, tất cả chỉ dc thực hiện khi nó đủ 18t theo luật FIFA tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu

Tới ngày, có thể gửi scout đi scout ở các nc đó, nếu club đủ mạnh, scout nhiều, mà bạn set cho GDTT hoặc Chief scout tự phân công scout thì nó cũng tự phân công đi scout hàng trẻ

tụi regen là những đứa trẻ tầm <16t, đk gia nhập học viện, do <18 tuổi nên chưa đủ tuổi ký hđ chuyên nghiệp nên bạn chưa chuyển nhượng dc, bạn có thể tiếp cận hđ vs nó hoặc có khi mua nó nếu nó đã ký nháy vs bên club kia, nhưng bạn cũng chỉ là mua nháy thôi, tất cả chỉ dc thực hiện khi nó đủ 18t theo luật FIFA tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu

Tới ngày, có thể gửi scout đi scout ở các nc đó, nếu club đủ mạnh, scout nhiều, mà bạn set cho GDTT hoặc Chief scout tự phân công scout thì nó cũng tự phân công đi scout hàng trẻ

Trích dẫn Gửi bởi Neymar11
    tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu
    Chuẩn r, có vài thằng có thể sign free mà mình k sign đc do nó k thích về. Đến vài mùa sau có đội khỉ gió nào sign nó, mình hỏi lại thì mua đc nó với giá <5m.

Trích dẫn Gửi bởi Neymar11
    tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu
    Chuẩn r, có vài thằng có thể sign free mà mình k sign đc do nó k thích về. Đến vài mùa sau có đội khỉ gió nào sign nó, mình hỏi lại thì mua đc nó với giá <5m.

vậy là đến ngày regen date thì mình đưa mấy thằng scout am hiểu về nền bóng đá đó lựa chọn hả ?? mà mình đưa mấy thằng scout đó kiếm tài năng từ 3,5* trở lên, mà nó luôn kêu là ko tìm thấy ai hết ak. zậy là sao hixhix

vậy là đến ngày regen date thì mình đưa mấy thằng scout am hiểu về nền bóng đá đó lựa chọn hả ?? mà mình đưa mấy thằng scout đó kiếm tài năng từ 3,5* trở lên, mà nó luôn kêu là ko tìm thấy ai hết ak. zậy là sao hixhix

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Football Manager 2014 Regens Dates - Annual Youth Intake
    Bởi tuannguyen trong diễn đàn Good Players and Staff
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-30-2014, 04:05 PM
  2. Lỗi future transfer join dates reverting to year 1900
    Bởi banlebanbuon trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-05-2014, 10:09 AM
  3. Vấn đề hàng regen
    Bởi vthao93hp trong diễn đàn Thảo Luận FM13