Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: chịu ko nổi!!!

chịu ko nổi!!!

tình hình là mình set kiểu gì hậu vệ nó cũng để đối phương chọc khe thoải mái,hv như đứng cho đủ đội hình ko:daudau3: à còn hàng công cứ đâm đầu ra biên chứ đá trung lộ ko phối hợp đc quả nào ra hồn. có pro nào chỉ giùm chứ gian nan bắt đầu nản rồi[IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

chơi classic đi bạn [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] hay là dùng tac của diên đàn đi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

bác chủ thớt mới tập chơi fm...........[IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    trong 4rum có mấy bài HD đấy, tải về mà ngâm cứu.............

http://fm-vn.com/diendan/showthread....%E1%BB%9F-hang tac này thử xem

Trích dẫn Gửi bởi obertan94
    tình hình là mình set kiểu gì hậu vệ nó cũng để đối phương chọc khe thoải mái,hv như đứng cho đủ đội hình ko:daudau3: à còn hàng công cứ đâm đầu ra biên chứ đá trung lộ ko phối hợp đc quả nào ra hồn. có pro nào chỉ giùm chứ gian nan bắt đầu nản rồi[IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    show off tí
    mình mới install đc 2 hôm. hăm hăm hở hở cày cuốc. vừa finish game mùa 1. cầm chelsea, mùa đc thêm cabaye vs Cavani thay L8 vs T9. ket qua la an 6. thung luoi o Premier League 19 trái

Mới chơi lúc đầu cảm nhận y chan. Có khi là do đội hình chưa thích nghi. Mình cầm Milan cũng phải 10 trận đầu lẹt bẹt mới khởi sắt lên được, mà khi đội hình đã vô rơ rồi thì khá dễ đá nếu biết chọn cầu thủ. Mùa 2 giành Scudetto, siêu cúp. Mùa 3 hoàn thành cú ăn 3 lịch sử.

***y ko hở hang hay tiki taka gì mình cũng đã thử,thà đá mu mùa đầu khó dùng mấy chiến thuật đó dc vì mu hợp đá biên hơn (lần đầu chơi fm13 chơi mu mua bale về đánh biên vô đôi)chứ cầm dortmunt hay mc gì cũng vậy thì bó tay rồi,hậu vệ cho kèm chặt 1 thằng,press more,thêm chặt giò nữa mà nó với tiền đạo đối phương như 2 người bạn. trước chơi fm12 đâu có bị vậy đâu chắc fm13 này còn sai sót nhiều quá