Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    mấy bản fm trước cũng ko thích xài hàng random lắm. toàn ra kiểu tiền đạo hoàn hảo hết mà finish 14 :-< mà fm 13 hình như mua bán cầu thủ nói chung cũng khó. kiếm LB cho Mu mà toàn kiểu value 5-10M trả 20M nhất quyết ko bán :-<. Ngoài đời 20M mua đc Persie rồi @@

pace hơi cùi,train mệt đấy PA còn nhiều thì train AP để đá cánh khá hay đấy,mà cao thế kia để đánh cánh cũng phí train về đá Deep cũng được

pace hơi cùi,train mệt đấy PA còn nhiều thì train AP để đá cánh khá hay đấy,mà cao thế kia để đánh cánh cũng phí train về đá Deep cũng được

Santon 14m,Alaba 17m mua ngay từ đầu được mà,ko thì đợi mùa 2 dùng fabio cũng good

Santon 14m,Alaba 17m mua ngay từ đầu được mà,ko thì đợi mùa 2 dùng fabio cũng good

hiển thị face của mấy cầu thủ trẻ ramdom này sao các pro.máy e thì cứ đen thui. chơi chán quá

Mấy bác chơi mà lúc nào cũng soi PA nhỉ? Thế mà còn thấy khó khăn khi tìm cầu thủ à?
    Hãy đặt mình vào vị trí lãnh đạo 1 đội bóng rồi suy nghĩ cách làm sao để có thể tìm đc những cầu thủ trẻ Random tốt nhất.

-Ký hợp đồng với các scout tốt, đưa họ nằm vùng luôn ở từng châu lục (đặt biệt là Nam Mĩ và luôn tìm cầu thủ theo châu lục, đừng để nó nhảy lung tung) ngoài ra phải luôn nhảy qua Real, Barce để tìm hàng vào đúng ngày cầu thủ Random TBN ra.
    -Feeder club với những clb có hệ thống đào tạo trẻ tốt (coi trong facility của clb đó)
    -Bỏ thời gian ra đọc report của scout.
    -Nhờ mạng lưới scout trải khắp nên khi đó hiểu biết về những cầu thủ ở các châu lục của bạn sẽ rất tốt, bây giờ dùng F5 để lọc cầu thủ sẽ cho ra rất nhiều cầu thủ ưng ý.
    -Mua những cầu thủ ưng ý đó (4-5* với cầu thủ châu Mĩ, châu Âu, châu Á chỉ thì 3* là đc) không nên mua quá 5M nếu nó không quá khủng.
    -Thực hiện triết lý đào thải khắc nghiệt, cầu thủ sau 1-2 năm không thấy phát triển thì thải hồi ngay (dưới 20 tuổi bán vẫn rất được giá, tuy ko phát triển nhưng vẫn hoàn toàn có thể bán lời để tiền tái đầu tư vào cầu thủ khác)

Vì mình không dùng tool nào nên không thể nói là mình đã được những cầu thủ PA bao nhiêu nhưng với cách làm trên mình đã tìm được vô số những cầu thủ random thuộc loại ngon nhất game từ châu Á đến châu Âu châu Mĩ. Làm vậy bạn có thể vồ hụt hoặc đánh giá sai những con hàng khủng nhất (nhiều thằng được đánh giá 5* nhưng mình nhìn điểm không ưng ý hoặc chỉ thuận 1 chân sau vài năm nó lên đỉnh của đỉnh) nhưng khi nhìn vào đội hình của mình bạn vẫn có thể rất tự hào.
    Mình tâm đắc nhất là đang có 1hv trái khủng Hàn Quốc khi trước chỉ được đánh giá 3* nhưng vẫn quyết định đưa về và 1 Ibrahimovic thứ 2 ký free đến từ Central Coast Marine của Úc ban đầu cũng chỉ được đánh giá 3*.
    Mình làm vậy mà chơi TOT từ mùa 3 trở đi thừa mứa cầu thủ tốt, lâm vào tình trạng có tiền không biết tiêu vào cái chi và luôn đau đầu khi cầu thủ trẻ phát triển quá nhanh mà không được đá chính trong khi không nỡ đào thải các công thần
    Đang đi làm, chiều mình sẽ post hình vài cầu thủ tâm đắc lên để khoe hàng :">

Cho hỏi là cái ngày mà ra cầu thủ random nó có giống mấy bản trc ko nhỉ???

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Xin chỉ cách chèn ảnh cho cầu thủ random trong Fm2014
    Bởi nhakhoatrongrang trong diễn đàn Faces
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 02:17 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-16-2013, 01:42 PM
  3. [GUIDE] FM13-SHOUTS- Dễ dàng thay đổi tactic trong trận đấu
    Bởi hoangvu1901 trong diễn đàn Tactics
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-05-2012, 06:33 PM