Kết quả 1 đến 8 của 8
    Trích dẫn Gửi bởi antq
    Vào phần tùy chỉnh ngân sách, tăng quỹ lương lên là được mà
    ý ban thớt là lương nó đang có 205k pw mà giờ đòi 300k pw bạn tăng mấy cái phí lót tay, phí ra sân, phí ghi bàn,.... thử xem nó có giảm xuống được dưới 250k ko, ko thì bán quách đi

tăng quỹ lương thì giới hạn lương của 1 cầu thủ cũng dc tăng lên mà [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] nhưng mà đừng chiều nó quá, để cho DoF ký thử , nếu k dc thì sút đi thôi [IMG]images/smilies/TrollFace.png[/IMG] trong phần nói chuyện riếng với nó cũng có phần yêu cầu giảm lương để ký hđ mới, nhưng mình chưa sử dụng dc cái nào lần nào [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Chỗ yêu cầu giảm lương để kí thêm ở đâu nhỉ ? Có phải cái dọa bán ko ? Giờ 1 loạt cầu thủ sắp hết hạn mà thằng nào cũng đòi lương lên gấp đôi ...Mấy ông như Vidic hay Rio già rồi vẫn đòi lương cao lắm. Chẳng nhẽ lại bán hết . Có cách nào giảm bớt lương nó đòi hỏi ko các bác ?

ah mới xem lại, nó chỉ cho nói với cầu thủ giảm lương khi mà tình trạng tài chính của clb tệ thôi [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] còn giảm lương dc tụi nó cũng là 1 nghệ thuật ấy chứ mấy thằng già thì thường tới gần lúc ký hđ thì cho đá ít + set squad status của nó thấp thôi. nói chung cái lương này khó khống chế lắm [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Ok . Thanks bác . Hiện tại giờ cứ kệ đến khi còn 1 năm hợp đồng mới kí cho đỡ . Thằng nào cũng đòi lương cao đến sợ . Trc đá hết mùa đầu tiên , Carrick còn 1 năm nên kí vì vẫn thích mà ko ngờ nó đòi lương cao gấp đôi lương cũ mới chịu ( đang hơn 60k/w ) bực mình bán luôn mua Pogba về thay . Mấy ông như Evans hay Smalling cũng đòi hơn kha khá mà lại chỉ là dự bị nên bán luôn . Còn lại Robin với Rio và Vidic là 3 lão tướng lương cao trong đội đang cố giảm lương xem sao . Đc như bác Giggs thì tốt quá ^^ nên toàn cố kí thêm . Rooney vừa rồi cũng cho bay luôn vì đòi hỏi quá mức trong khi vai trò ko còn là nhất đội nữa rồi, mặc dù cũng muốn sau cho làm biểu tượng của đội mà lại... . Sắm ngay Cavani với Lukaku chất lượng mà lương hợp lý hơn nhiều . Mình thì muốn quản lý cả quỹ lương nên cố càng thấp càng tốt , ko hợp lý với vai trò trong đội là cho bay hết .

Kí hợp đồng với cầu thủ .

Mình đang chơi MU hết mùa thứ 2 rồi . Rooney còn có 1 năm nữa nhưng kí thì đòi lương cao ko thể trả nổi . Giờ nó đang 205k/w ngang Robin cao nhất đội . Kí thêm nó nhất quyết đòi 300k ... trong khi chỉ trả đc 275k là max . Trong khi mình save lại rồi thử đổi với Lukaku của Chels thì về đấy nó chỉ có lương là 140k/w . Như vậy là sao hả các bác . Mình thì muốn giữ lại mà ko kí nổi , trong khi đi sang đội khác thì lương thấp thế .

Ký 275k kèm theo tăng các điều khoản khác lên xem sao, còn ko đc thì bán quách đi mua thằng khác về mà chơi, Mu thiếu ji tiền , mua Falcao hay Cavani đêù dễ mà

Vào phần tùy chỉnh ngân sách, tăng quỹ lương lên là được mà