Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 109
    Trích dẫn Gửi bởi tyty512
    Vào 4rum thì có những bài đong góp chú đừng con gà tức nhau tiếng gáy như thế.rút kinh nghiệm nhé
    Viết như thàng cha đó liệu có gọi là đóng góp ko bạn.ai làm j nó mà nó kêu là nhảm hay chỉ cắn càn thế thôi,rõ hãm

Trích dẫn Gửi bởi Babycrazy
    thích, cực thích

nhưng mà thấy nó ảo quá, mua kiểu gì cũng đc

nên cầm MC hay đội tầm trung nó cũng chả khác nhau là mấy
    Bạn thử trả góp chưa mà phán như đúng rồi thế? Lúc nào cũng chơi mấy đội lớn tiền nhiều quá vào đây nghe rồi phán như thánh. Lấy 1 đội tầm trung 1 mùa được khoảng 20M xem nào, bán cầu thủ lấy thêm tiền tươi rồi mua cầu thủ trả góp toàn bộ đi, xem thử khi tiền + quĩ lương về 0 thì tiêu đc gấp đôi số tiền có + tiền bán ko? Thêm cái nữa là khi đã chơi trả góp rồi thì hầu như ko có chuyện CNMĐ có tiền, hoặc xin tiền thì boss nó chửi vào mặt đấy nhé.

Trích dẫn Gửi bởi anhnau263
    Chẳng có gì sai khi dùng cái này cả. Ngoài đời mua trả góp đầy ra đấy thôi, đội lớn thì không nói làm gì chứ còn mấy đội bé tài + chính eo hẹp có phải lúc nào cũng huy động một lượng tiền lớn ra ngay được đâu.

Có lẽ SI cũng bắt được tình hình kinh tế thế giới đang khủng hoảng nên mới cho kiểu trả góp 48 tháng này nhỉ
    Real nó mua Ronaldo 80M trả sau dần trong 48 tháng đấy.

Trích dẫn Gửi bởi leo_ronaldo
    Viết như thàng cha đó liệu có gọi là đóng góp ko bạn.ai làm j nó mà nó kêu là nhảm hay chỉ cắn càn thế thôi,rõ hãm
    Biết cái đ j` mà nói

Thik chứ. Chơi Levante mà 3 mùa vô địch Liga nè.

Trích dẫn Gửi bởi Zant
    Biết cái đ j` mà nói
    CHỉ có thể nói 1 câu về thằng này:HÃM

dĩ nhiên anh zant hơi nặng lời nhưng các bạn cùn hãy trả lời đi tại sao VN tận dụng triệt để cái trò này đến như vậy ?

Có phải là ham hố , ham thắng , sợ thua , sợ làm quiter .

Có rất nhiều ng chỉ chờ đợi lúc nào có GS cho bản patch mới nhất mới thèm chơi trong khi bên nc ngoài ng ta chơi và chỉ tận dụng GS để hỗ trợ game ( như kiểu chơi War3 có Hp view hiện máu đối phương và mình ) vậy mà VN ta tận dụng nó để triệt để xoáy vào game mình chơi để phục vụ cái mục đích : thắng thắng và chiến thắng.

Việc xài cái trả sau 48 tháng thì không phải xấu , nhưng việc lạm dụng nó như cách mọi ng vẫn xài GS để xoáy vào game , biến thái game theo cái ý của mình thì đúng là đáng liệt vào danh sách đen những trò bẩn sau hack FMRTE.

Chắc là không mấy ng ở đây xài trả sau 48 tháng 1 cách quá đang như vậy mà chỉ dừng lại ở mức mà tài chính đang yếu và chỉ cần thêm 1 , 2 vị trí nhất định mà tiền thiếu -> 48 tháng trả sau. điều đó là quy luật tất yếu của game lẫn ngoài đời.

Mình chỉ xài trả sau khi đã bán đc 1 cầu thủ của mình đi rồi và câu lạc bộ bên kia xin trả sau ... thì mình lấy cái khoản trả sau đó đập vào bản hợp đồng mình mong muốn -> vừa cân = balance , vừa không làm âm quỹ chuyển nhượng mà hợp thực tế. ( ví dụ : bán đc cầu thủ A đc 3 triệu tiền tươi + 7 mil sau 12 tháng. thì mình sẽ mua 1 cầu thủ B với giá 7,5mil + 3.5mil trả sau 12 tháng chẳng hạn.)

Trích dẫn Gửi bởi stifler1127
    dĩ nhiên anh zant hơi nặng lời nhưng các bạn cùn hãy trả lời đi tại sao VN tận dụng triệt để cái trò này đến như vậy ?

Có phải là ham hố , ham thắng , sợ thua , sợ làm quiter .

Có rất nhiều ng chỉ chờ đợi lúc nào có GS cho bản patch mới nhất mới thèm chơi trong khi bên nc ngoài ng ta chơi và chỉ tận dụng GS để hỗ trợ game ( như kiểu chơi War3 có Hp view hiện máu đối phương và mình ) vậy mà VN ta tận dụng nó để triệt để xoáy vào game mình chơi để phục vụ cái mục đích : thắng thắng và chiến thắng.

Việc xài cái trả sau 48 tháng thì không phải xấu , nhưng việc lạm dụng nó như cách mọi ng vẫn xài GS để xoáy vào game , biến thái game theo cái ý của mình thì đúng là đáng liệt vào danh sách đen những trò bẩn sau hack FMRTE.

Chắc là không mấy ng ở đây xài trả sau 48 tháng 1 cách quá đang như vậy mà chỉ dừng lại ở mức mà tài chính đang yếu và chỉ cần thêm 1 , 2 vị trí nhất định mà tiền thiếu -> 48 tháng trả sau. điều đó là quy luật tất yếu của game lẫn ngoài đời.

Mình chỉ xài trả sau khi đã bán đc 1 cầu thủ của mình đi rồi và câu lạc bộ bên kia xin trả sau ... thì mình lấy cái khoản trả sau đó đập vào bản hợp đồng mình mong muốn -> vừa cân = balance , vừa không làm âm quỹ chuyển nhượng mà hợp thực tế. ( ví dụ : bán đc cầu thủ A đc 3 triệu tiền tươi + 7 mil sau 12 tháng. thì mình sẽ mua 1 cầu thủ B với giá 7,5mil + 3.5mil trả sau 12 tháng chẳng hạn.)
    Tâm lí người VN là cheat được tội gì ko cheat:a11::a11:, nói ko ngoa như kiểu quay cóp ấy, học bài kĩ rồi, trình độ đỉnh cao nhưng mà có sách trước mặt được chép thoải mái hiếm có ai cưỡng được....cheat được tội gì ko cheat

Bản thân JM sài cái này chủ yếu là mùa 1 khi ko có nhiều tiền, các mùa sau thì chỉ khi nào mua siêu sao giá trị được tính = trăm triệu thì mới phải dùng thôi

Cam on bạn stif và jose.minh mói choi nên chua hieu hét vê tro choi,mong duoc a e trong 4rum chỉ giáo ,

Việc gì phải xoắn hết lên thế nhờ
    Kể cả là chơi trả sau 48 tháng đấy, kệ mịa người ta, cũng chỉ là game để giải trí, người ta thích chơi thế nào kệ người ta, có nhất thiết phải chỉ trích thế ko
    Còn mấy ông cứ kêu VN thế này thế nọ, thật sự là câu "ếch ngồi đáy giếng" rất phù hợp trong tình huống này. Thề là mình rất dị ứng với mấy ông cứ hễ mở mồm ra là VN thế nọ thế kia Các ông có dám chắc nước ngoài nó ko lạm dụng trả sau 48 tháng ko nếu có thì tại sao dám chắc thế Hay chỉ ngồi ở nhà, sẵn cái tư tưởng coi thường dân VN rồi nên gán luôn cho nước ngoài những thứ tốt đẹp. Đúng là bụt chùa nhà không thiêng.

Trích dẫn Gửi bởi mrspecial
    Việc gì phải xoắn hết lên thế nhờ
    Kể cả là chơi trả sau 48 tháng đấy, kệ mịa người ta, cũng chỉ là game để giải trí, người ta thích chơi thế nào kệ người ta, có nhất thiết phải chỉ trích thế ko
    Còn mấy ông cứ kêu VN thế này thế nọ, thật sự là câu "ếch ngồi đáy giếng" rất phù hợp trong tình huống này. Thề là mình rất dị ứng với mấy ông cứ hễ mở mồm ra là VN thế nọ thế kia Các ông có dám chắc nước ngoài nó ko lạm dụng trả sau 48 tháng ko nếu có thì tại sao dám chắc thế Hay chỉ ngồi ở nhà, sẵn cái tư tưởng coi thường dân VN rồi nên gán luôn cho nước ngoài những thứ tốt đẹp. Đúng là bụt chùa nhà không thiêng.
    đã bảo rồi thì ai chơi sao kệ họ stif cũng bảo là những trường hợp lạm dụng kiểu đó xứng đáng liệt vào danh sách đen những trò xấu của FM mà.

Còn game có trả trước trả sau thì là chuyện bt.

nó đơn giản như việc xài GS vậy , nếu xài nó để xem rằng có gì bất trắc không kiểu như mua về vài thằng như Adriano , cassano thì loạn tùng phèo ... GS hỗ trợ giúp ta tránh những trường họp xấu đó . Còn nếu xài GS để săn hàng trẻ PA ngất ngây hay soi giá cả chi ly thì đúng là thà đừng xài GS cho game nó hay.( nó đã là thành hack rồi)

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2015, 05:55 PM
  2. [Hlep] Hỏi cách yêu cầu Tuyển trạch viên chỉ tìm những cầu thủ trẻ
    Bởi dungthinh225 trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-13-2015, 03:21 PM
  3. SI đổi trắng thay đen kết quả trận đấu!!! Sock :((
    Bởi batbai trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-18-2010, 03:26 PM
  4. lời bình luận chậm hơn trận đấu & xong trận đấu đứng yên
    Bởi quynhvunb trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-29-2008, 07:14 PM