Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi taoday_38
    Thưa bạn là theo tỉ giá hôm nay thì 1.00 GBP=1.11269 EUR.Đừng nhầm euro với đô la,người ta cười cho.đừng nhìn PA mà đánh giá cầu thủ,chỉ gà mới làm thế.PA Sandro FM10 luôn dưới 170,cụ thế là 168.
    Bản 10.3 mình đá Arsenal,mua nó 8,5 tr bảng,trả trước 500k,còn lại trả sau 48 tháng,cướp vị trí của Song,đá chính ngay từ đầu, chả can't settle j.cần bằng chứng ko?
    Moussa Sissoko đá đc nhiều vị trí,ball winning,anchor man,box to box.Có điều đá Anchor man lúc đầu chưa ok lắm,vì tackling có 13,sau train lên thì phải bít.khẳng định ngay là giá thằng này cũng ngang Rodwell, và chắc chắn đòi lương thấp hơn nhiều
    Ông bạn nói chuyện sao phải nặng nề thế?
    Sandro cũng là hàng ưa thích của mình, thậm chí khi có ông này rồi sau 2,3 mùa chỉ số lên đẹp đến nỗi mình chả còn mơ tưởng đến De Rossi hay Muntari... nữa.
    Cái PA bị giảm từ 173 (bản 10.2) xuống 168 (bản 10.3) chứng tỏ ngoài đời ông này đang có những biểu hiện sa sút, bọn làm game nó đánh giá thấp đi, mình có nói PA 168 là kém đâu?
    Cái chỉ số hoà nhâp Adap của ông này là 6, lại là hàng Braxin nên rất hay bị can't set là chính xác, mình ko nói 100% bị, có thể nó về đội bạn thì hợp lối đá nên hoà nhập nhanh thôi.
    Jack Rodwell khi phát triển lên thì cũng ngang ngang Sandro nhưng thích một cái là hàng England, lại trẻ hơn, đội tuyển quốc gia cũng đang rất thiếu cầu thủ ở vị trí này. Với cả mình cũng thích phong cách chơi nếu quản lý một CLB của Anh thì trong đội hình CLB ưu tiên càng nhiều tuyển thủ Anh càng tốt. Sau này kiêm luôn quản lý đội tuyển quốc gia, vác nguyên đội hình của CLB mình vào
    Ông Moussa Sissoko thì là tài năng trẻ, mình đánh giá là một De Rossi tương lai vì chỉ số phát triển rất đồng đều, công thủ toàn diện, nhiều người thích, nhiều người khen là đúng rồi. Mình có dám khen JW hơn M Sissoko đâu, nhưng MS ko phải là người Anh, nên thích JW hơn thế thôi.

chú này thích hợp cho các clb ở Premier League để tăng cầu thủ Anh trong đội hình. Đá rất ổn, có tương lai.

bó lúa sao mà so ku này với Sissoko đc . Mà ku này có cái hay riêng , đá AMC cũng ngon chứ chả đùa.

Thằng này để đá Anchor man thì hơi phí

Chỉ số ấn tượng đấy,nhưng lương 73.000 bảng/tuần với một tài năng trẻ thì khó đáp ứng quá

Trích dẫn Gửi bởi Clouseau123
    Chỉ số ấn tượng đấy,nhưng lương 73.000 bảng/tuần với một tài năng trẻ thì khó đáp ứng quá
    cầm MU mà mua về, nhớ mua ngay mùa đầu tiên để giá rẻ hơn khoảng 12-15tr Bảng, còn để về lâu thì 40tr Bảng đó

Em này đá tiền vệ trung tâm tốt hơn hậu vệ.

ball-winning support với tackling normal sẽ phát huy đc thể lực và tốc độ của anh này
    vấn đề : giá quá đắt lương cao
    nói chung... nếu ko chơi everton thì cũng ko cần mua làm gì, cầm tuyển anh thì thằng này sẽ thay thể xứng đáng cho barry

thằng này đá MC ball winning hay đừng hỏi toàn là cầu thủ trẻ của tháng train cho thành Dc cũng tốt

mùa đầu tiên mình mua về lương có 20k UK Pound/W chứ mấy nhỉ mua hết 13M

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    mùa đầu tiên mình mua về lương có 20k UK Pound/W chứ mấy nhỉ mua hết 13M
    Mua mùa 2 là 20M lương 45k thôi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GK] Jack Butland - 1993 - England
    Bởi seo.nstech trong diễn đàn Thủ Môn
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-15-2013, 06:10 PM
  2. [MRC/AMRLC] Jack Wilshere - 1992 - England
    Bởi duylinh1234 trong diễn đàn Tiền Vệ