Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

[DC/DMC/MC] Jack Rodwell - 1991 - England

Tên Jack RodwellNăm sinh 1991Quốc tịch EnglandCLB EvertonChỉ số
    ....
    Một cầu thủ người Anh hiếm hoi đá hay ở vị trí Ball winning hoặc Anchor man. Anh cũng có thể đá Box to box vì các chỉ số tấn công cũng rất tốt. Là cầu thủ hứa hẹn tương lai thay thế Gerrard.
    PA của anh ở bản 10.2 là 168 nhưng sang bản 10.3 đa thành 172 do anh hiện đang chính là mục tiêu săn đuổi của các CLB hàng đầu như MU, Chelsea...
    Ưu điểm nữa là có thể đá đc ở vị trí DMC và DC rất tốt với chiều cao 1,88 đi kèm khả năng đánh đầu tốt. Các chỉ số phụ cũng rất đẹp. PPM kèm chặt đối phương sẵn có và có thể học rất nhiều PPM khác do đây là mẫu cầu thủ chịu khó học và học rất giỏi
    Nếu muốn sử dụng cầu thủ này tốt ở vị trí ball winning bạn nên cho anh ta học các cầu thủ có Deter cao do deter của JW chỉ là 12 (trong hình của mình là 16 và vẫn đang tiếp tục tăng).
    Giá có thể mua được ỏ mùa đầu là 15M euro, sang đến mùa 2,3 giá có thể lên tới 20, 25M.

tìm nguời trong diễn đàn k biết tiếng ku này e hơi khó.Với cái giá của mùa 1 khoảng 15 tr bảng là đắt.Ai thích hàng Anh thì mua,chứ Sandro đá quá hay,mua về đá chính đc ngay mà giá mùa nào cũng chỉ khoảng 8,5 tr bảng, lại dễ mua, chả ai cạnh tranh.Mùa đầu tranh Rodwell với ManC, Chel có bở hơi tai.Sandro,Annan mới là hàng DMC must buy của FM10.Còn ai thích hàng khủng thì mua Moussa Sissoko-15 tr bảng, strength với stamina có thể train lên 20.

Có sissoko chả bao giờ nghĩ tới những chú DM khác ^^. Anyway, thanks chủ thớt ^^

thằng này thấy đá DC hay hơn! Chỉ số fù hợp. Xứng đáng trở thành DC khủng trong tương lai

Có sissoko chả bao giờ nghĩ tới những chú DM khác
    Chính xác .......................

Trích dẫn Gửi bởi taoday_38
    tìm nguời trong diễn đàn k biết tiếng ku này e hơi khó.Với cái giá của mùa 1 khoảng 15 tr bảng là đắt.Ai thích hàng Anh thì mua,chứ Sandro đá quá hay,mua về đá chính đc ngay mà giá mùa nào cũng chỉ khoảng 8,5 tr bảng, lại dễ mua, chả ai cạnh tranh.Mùa đầu tranh Rodwell với ManC, Chel có bở hơi tai.Sandro,Annan mới là hàng DMC must buy của FM10.Còn ai thích hàng khủng thì mua Moussa Sissoko-15 tr bảng, strength với stamina có thể train lên 20.
    MÌnh dùng đơn vị là Euro nhé. Sandro cũng là hàng ưa thích của mình trong bản 10.2 nhưng sang bản 10.3 thì có một điểm dở là chỉ số hoà nhập rất thấp 6, rất hay bị can't set và PA thì giảm chỉ còn 168 và giá 8,5 M bảng thì cũng tầm 14, 15 M euro.
    Moi người hâm mộ Moussa Sissoko nhưng đây là mẫu cầu thủ Box to box chứ ko chuyên về Ball winning hay Archor man như Jack Rodwell hay Sandro, Annan... và giá cũng là tầm 20M euro.

sặc Moussa Sissoko mà đá Ball winning Support thì miễn chê

Trích dẫn Gửi bởi emxincacanh
    MÌnh dùng đơn vị là Euro nhé. Sandro cũng là hàng ưa thích của mình trong bản 10.2 nhưng sang bản 10.3 thì có một điểm dở là chỉ số hoà nhập rất thấp 6, rất hay bị can't set và PA thì giảm chỉ còn 168 và giá 8,5 M bảng thì cũng tầm 14, 15 M euro.
    Moi người hâm mộ Moussa Sissoko nhưng đây là mẫu cầu thủ Box to box chứ ko chuyên về Ball winning hay Archor man như Jack Rodwell hay Sandro, Annan... và giá cũng là tầm 20M euro.
    Thưa bạn là theo tỉ giá hôm nay thì 1.00 GBP=1.11269 EUR.Đừng nhầm euro với đô la,người ta cười cho.đừng nhìn PA mà đánh giá cầu thủ,chỉ gà mới làm thế.PA Sandro FM10 luôn dưới 170,cụ thế là 168.
    Bản 10.3 mình đá Arsenal,mua nó 8,5 tr bảng,trả trước 500k,còn lại trả sau 48 tháng,cướp vị trí của Song,đá chính ngay từ đầu, chả can't settle j.cần bằng chứng ko?
    Moussa Sissoko đá đc nhiều vị trí,ball winning,anchor man,box to box.Có điều đá Anchor man lúc đầu chưa ok lắm,vì tackling có 13,sau train lên thì phải bít.khẳng định ngay là giá thằng này cũng ngang Rodwell, và chắc chắn đòi lương thấp hơn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi taoday_38
    Thưa bạn là theo tỉ giá hôm nay thì 1.00 GBP=1.11269 EUR.Đừng nhầm euro với đô la,người ta cười cho.đừng nhìn PA mà đánh giá cầu thủ,chỉ gà mới làm thế.PA Sandro FM10 luôn dưới 170,cụ thế là 168.
    Bản 10.3 mình đá Arsenal,mua nó 8,5 tr bảng,trả trước 500k,còn lại trả sau 48 tháng,cướp vị trí của Song,đá chính ngay từ đầu, chả can't settle j.cần bằng chứng ko?
    Moussa Sissoko đá đc nhiều vị trí,ball winning,anchor man,box to box.Có điều đá Anchor man lúc đầu chưa ok lắm,vì tackling có 13,sau train lên thì phải bít.khẳng định ngay là giá thằng này cũng ngang Rodwell, và chắc chắn đòi lương thấp hơn nhiều
    1/ đây là hàng anh, kiếm hàng anh tốt rất khó
    2/ bác đừng nặng lời với người ta thế, đừng bảo gà này nọ, và PA là 1 tiêu chí so sánh cầu thủ

Rodwell cầu thủ ưu thích của mình cầm Man ngay mùa đầu đã sign 21M Euro lận cho đá MC Box to Box giờ trở thành cầu thủ ko thể thiếu trong cả câu lạc bộ lẫn đội tuyển quốc gia luôn đá 1 2 trận chiếm luôn suất đá chính làm mình phải chuyển sang ko chơi 2 tiền vệ cánh nữa mà chơi 4 tiền vệ trung lộ vì em này best eleven của giải ngoại hạng Anh nữa

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GK] Jack Butland - 1993 - England
    Bởi seo.nstech trong diễn đàn Thủ Môn
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-15-2013, 06:10 PM
  2. [MRC/AMRLC] Jack Wilshere - 1992 - England
    Bởi duylinh1234 trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-21-2012, 12:29 PM
  3. [DL/DC] Jack Robinson - 1993 - England
    Bởi maianh trong diễn đàn Hậu Vệ