Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 59

Trước đó, Buonanotte cùng bạn đã tới sàn nhảy chơi suốt đêm. Theo AP, tiền vệ này bị gẫy chân, gẫy cột sống, bị tổn thương ở ngực.
    Thế này thì đá đấm giề nữa,giải nghệ.com thôi

Mình cầm Man.Utd,mua thằng này về đá chả thể hiện được gì,ở AMC rồi qua AML cũng thế,được mỗi cái chạy nhanh,sang mùa 4 tống qua LA Galaxy

Mất thiện cảm,ko mua nó nữa

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan Ibrahimovic
    Mình cầm Man.Utd,mua thằng này về đá chả thể hiện được gì,ở AMC rồi qua AML cũng thế,được mỗi cái chạy nhanh,sang mùa 4 tống qua LA Galaxy
    Mất thiện cảm,ko mua nó nữa
    chả bù cho mình, nắm parma gièo rớt mùng tơi héo, mua tay này về cho đá AMC hay ơi là hay, giờ quý hơn vàng thằng nào hỏi cũng reject, khuyến khích nó học tries killer ball often, kết hợp với passing reativity 16 khá tốt và đặc biệt là flair 20 nên có nhiều quả chọc khe tuyệt đỉnh cho thằng poacher chạy ko ngoài đầu lại PALOSCHI ghi bàn
    phải cái nghỉ thi đấu 6 tháng do hút chích đô pink

El cho nó đá cánh phải hoặc trái nên set thế nào cho nó phát huy hết công suất nhỉ , đang cầm MU

hồi đó forum mình có ông gì đi đâu cũng khen ku này

Trích dẫn Gửi bởi elnino491
    El cho nó đá cánh phải hoặc trái nên set thế nào cho nó phát huy hết công suất nhỉ , đang cầm MU
    nhiều cách lắm, AML winger attack này, AMC inside forward support, AMC support, AMR inside forward attack...
    thằng này đá hay, dễ set mà

Sang các forum nước ngoài tìm hiểu về vụ Unavailable này gặp 1 bài nói về thằng Marlon King, cười đau bụng, nó bị vào tù... 18 tháng do đánh nhau trong hộp đêm
    Mua về đang đá hay tự nhiên "Unavailable due to personal reason for 18 months" thì nhục nhỉ

Chọc cho nát người đối phương đi bạn ơi, thắng càng đậm càng tốt chớ [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Tại thằng nào cũng chọc thì lấy đâu ra thằng finish bác thật là e quyết định cho nó move into cn rồi, chạy lăng xăng cho ló máu , mà thằng này học full đc mấy ppm nhẩy, e mới cho nó học 3 cái.... Trong FM có thằng ôn renato augusto khủng ppm nhất, có lắm ko chịu đc, sơ sơ phải 6 7 cái cả ẩn cả hiện [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    p.s : mà thằng ôn thần dzeko nó ko chịu học place shoots nhỉ, bác nào có cách ép uổng nó không...cu cậu mới 25 mà lười vãi chưởng........ Thằng sandro lúc đầu cho nó học ppm nó chịu ngay mà giờ sau 2 năm , lên 23 tuổi cũng lười ko thèm học, nản vãi mấy anh lười

Trích dẫn Gửi bởi tungpro22
    Game tui đang 12 trận 5 bàn 4 assist 2 MOM ( EPL )

Toàn mặt trận là 18 trận 5 bàn 6 assist 2 MOM

Skin http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=16106
    tui thj da den het thang 12 thj ong ay ve chua bệnh ko da dc nua ,hjx thanh tjch sau 20 tran 9 goal va 21 asts

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Sang các forum nước ngoài tìm hiểu về vụ Unavailable này gặp 1 bài nói về thằng Marlon King, cười đau bụng, nó bị vào tù... 18 tháng do đánh nhau trong hộp đêm
    Mua về đang đá hay tự nhiên "Unavailable due to personal reason for 18 months" thì nhục nhỉ
    FM9 1 lần mình gặp quả toàn bộ đội hình chính của barca bị unavailable đến tận vòng 35,36 gì đó thì đột nhiên bình thường, lúc đó thì sự thể đã an bài, chứng kiến barca xuống hạng, sướng:a29::a29:

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DC/ DR] Santiago Vergini - 1988 - Argentina
    Bởi vmb_thaibui trong diễn đàn Hậu vệ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-26-2014, 09:51 AM
  2. Hỏi cách xài Diego buonanotte
    Bởi tuan0908622086 trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-16-2010, 07:34 PM
  3. [AMR/AMC] Diego Perotti - 1988 - Argentina
    Bởi dudung94 trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-09-2010, 06:03 PM
  4. [AMCL/MLC]Diego Buonanotte-1988-Argenitna
    Bởi nna19x7 trong diễn đàn DM/AMC - AMR - AML - Tuyến tiền vệ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-24-2009, 05:03 PM
  5. [AMLC]Diego Bounanotte - 1988 - Argentina
    Bởi nhimbien12 trong diễn đàn DM/AMC - AMR - AML - Tuyến tiền vệ
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-03-2009, 03:04 PM