Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Khouma Babacar , Coutinho
    Có 1 số nước bạn ko thể đem đuợc cầu thủ chưa tròn 17-18t ra khỏi nước họ ( tuỳ theo quy định của mỗi nước ) như trường hợp của Coutinho (Inter) bạn nên chú ý điều này ( hình như Pháp cũng có quy định này )
    Giữa mùa đã có hàng random rồi bạn tìm thử xem còn cầu thủ 14-16t tuổi mà bạn yêu cầu thì hơi hiếm 17-18t thì nhiều hơn

tầm U14-15-16 toàn hàng random thôi , dùng FM Genie Scout mà tìm .

16t : Martin Galvan , Verratti

Khouma babacar 16t mà đc đánh giá tới 3,5 sao. 1 món hàng ngon nhưng giá ko dưới 10m. Theo tôi thì ko nên mua vì 10m dư sức mua ST ngon như Gignac or Oscar Cardozo, 16t còn có crisetig của Inter, Edu Ramos tien ve kien thiet (4.5m)

mình có 1 suggest nè : thần đồng Mauro Icardi của tuyển trẻ Barca 16t , giá bèo 1.4m đá tốt . và quan trọng hơn là có quốc tịch italia nên không gặp trở ngại về non-EU . tiền đạo argentina này là hàng thật 100%có thể tìm trên google hoặc youtube

Nếu bạn load cầu thủ từ giải Bỉ thì có thêm Mats Rits, MC sinh năm 1993.

Có thằng thủ môn Areloa hay sao đấy của Pháp 16 tuổi Pa-10 kìa
    Martin Galvan bản này 17 chưa ???

Eo ơi không bít mà chỉ lung tung kìa, muốn có siêu sao tương lai thì bạn phải có chuyên gia tìm kiếm ở đẳng cấp thế giới,nếu ko thì đừng có mơ.Riêng mình lúc nào cúng có trên 6 scout wc tìm kiếm ở các giải đấu tiềm năng, đánh giá càng nhiều sao thì mua về,cả hệ thống vậy trong 3,4 năm may ra mới có vài thần đồng ra đời, ngoài ra cách bạn sử dung cầu thủ trẻ, huan luyen cung quan trong nữa...

Trích dẫn Gửi bởi caogiadepzai
    Eo ơi không bít mà chỉ lung tung kìa, muốn có siêu sao tương lai thì bạn phải có chuyên gia tìm kiếm ở đẳng cấp thế giới,nếu ko thì đừng có mơ.Riêng mình lúc nào cúng có trên 6 scout wc tìm kiếm ở các giải đấu tiềm năng, đánh giá càng nhiều sao thì mua về,cả hệ thống vậy trong 3,4 năm may ra mới có vài thần đồng ra đời, ngoài ra cách bạn sử dung cầu thủ trẻ, huan luyen cung quan trong nữa...
    dung la may ko biet gi ve FM, dung scout cung giong nhu dung may search vay thoi...hon nhau o cho tu tim = tay . hieu chu ?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối