Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100

Tìm cầu thủ có lối chơi giống ronaldinho.

chà khó nhỉ giống Ronaldinho có vẻ hiếm, trên TG h chắc chỉ có Messi dám đọ về kĩ thuật với Vẩu, sợ Messi còn lép vế

Giống Vẩu nhất thì có lẽ khả dĩ nhất là Buonanotte (giống Messi hơn) hoặc Neymar (Robinho)

Mà hình như có thằng gì Douglas Costa đc ví là Vẩu mới của Bra đó

Ronaldinho là playmaker mà. Có lẽ giống thì chỉ có Kaká thôi:-

Mẫu cầu thủ này khó tìm lắm, vừa kĩ thuật tốt, nhãn quan tốt, tốc độ tốt, gây đột biến tốt, kiến tạo tốt mà ghi bàn cũng tốt.

Xin

Trích dẫn Gửi bởi SuperFM
    Mẫu cầu thủ này khó tìm lắm, vừa kĩ thuật tốt, nhãn quan tốt, tốc độ tốt, gây đột biến tốt, kiến tạo tốt mà ghi bàn cũng tốt.

Xin
    nói như bác sù pẹc thì trong FM bây giờ ko có nỗi 1 thằng giống hoặc gần giống như thế. Bác up cái hình của nó khi còn đỉnh cao phong độ dc ko ? Nếu mình cố tình tạo ra 1 thằng có chỉ số na ná như thằng này nuôi nó từ khi còn là thằng nhóc vắt mũi chưa sạch thì có bị gọi là ăn gian trắng trơn ko ?

Trích dẫn Gửi bởi cristianro7
    nói như bác sù pẹc thì trong FM bây giờ ko có nỗi 1 thằng giống hoặc gần giống như thế. Bác up cái hình của nó khi còn đỉnh cao phong độ dc ko ? Nếu mình cố tình tạo ra 1 thằng có chỉ số na ná như thằng này nuôi nó từ khi còn là thằng nhóc vắt mũi chưa sạch thì có bị gọi là ăn gian trắng trơn ko ?
    bác này có biết ronaldinho thời đỉnh cao đá ntn ko đó [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    thằng đó mình đánh giá còn cao hơn messi, kaka, ronaldo :a35:
    nhanh, khỏe, siêu kĩ thuật, chuyền siêu chuẩn, siêu sáng tạo, đá phạt giỏi, ghi bàn giỏi, đá nhiều vị trí
    chắc có maradona là giống

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    bác này có biết ronaldinho thời đỉnh cao đá ntn ko đó [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    thằng đó mình đánh giá còn cao hơn messi, kaka, ronaldo :a35:
    nhanh, khỏe, siêu kĩ thuật, chuyền siêu chuẩn, siêu sáng tạo, đá phạt giỏi, ghi bàn giỏi, đá nhiều vị trí
    chắc có maradona là giống
    bác nguyenma đã nói vậy mình tạo hẳn 1 thằng giống nó thì có gọi là ăn gian trơ trẽn ko nhỉ ? Mong bác nguyenma cho ý kiến(nuôi nó từ khi còn là cầu thủ trẻ)

Trích dẫn Gửi bởi cristianro7
    Mình đang cần tìm một mẫu cầu thủ có lối chơi giống Ronaldinho ngày trước. Bạn nào biết thì giới thiệu mình nha. Thanks
    Mẫu cầu thủ này theo mình hiện tại vẫn chưa có bạn ạ ,chờ một thời gian nữa xem ngoài đời thực có không đã rồi tính sau

Trích dẫn Gửi bởi bangnp
    Có lẽ chỉ có bangnp của team FM-VN trong Funny Database thôi
    bangnp này đá hậu vệ 5 trận đốt nhà 3 lần,kiến tạo cho đội bạn 1 lần [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    quả là mẫu cầu thủ khó tìm

Đúng là bây h khó có thể tìm đc 1 Ronaldinho phiên bản 2 đc, thôi ráng chờ thêm vài năm, biết đâu lúc đấy bên brazil lại có hàng

Bác nào có hình chỉ số của nó mùa 06 - 07 ko share mình cái

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DC] Ronaldinho - Brazil 1997
    Bởi no2401 trong diễn đàn Good Players in FM2012
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-22-2012, 07:54 PM